ขอสอบถามปัญหาเครื่อง 4e หน่อยครับ เพิ่งมาเป็นครับ ยังหาสาเหตูไม่ได้ครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Phatsawit, 13 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phatsawit

Phatsawit New Member Member

71
    0
    0
    เพิ่งเป็นมา 1-2 วันครับ าตาทเครื่องเย็นๆ เหยียบๆ ดังเหมือนเขาเทอร์โบรั่ว ไปร้านท่อ มันกลับไม่ใช่ ถ้ารั่วมัตนต้องออกตลอด แต่ี้เป็นตอนเหยียบคันเร่ง บริเวณ เขาเทอร์โบ พอเครื่องร้อนกลับหายยย หรือค่อยๆเหยียบ จะไม่ดัง ถ้าเหยียบเร็วทีเดียว เสียงลมบูสต์ จะดังมากเหมือนมีอะไรรั่วอ่ะครับ เสียงคล้ายๆดีเซลยิงตรงอ่ะครับ เวลาติดบูสต์

วันนี้ล่าสุดเหยียบจมคันเร่ง รถวูบครับ ต้องยกนิดนึง มันเป็นที่อะไรครับ บูสมาปกติค
    รับ

ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาตอบ ล่วงหน้านะครับ เซงมากครับ มาเป็นช่วงสงกรานต์

2. Phatsawit

71
    0
    0
    รอคำตอบนะครับ

3. Phatsawit

71
    0
    0
    รอ.................

4. Phatsawit

71
    0
    0
    เงียบจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้