กลับมาอีกครั้งเพื่อทำให้คลับเรา เจริญงอกงามไม่มากก็น้อย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 11 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รับทราบ เลย

2. Hoa@HLc

Hoa@HLc New Member Member

678
    2
    0
    สมาชิกใหม่ต้องทำไงบ้าง เพื่อจะมีส่วนร่วมได้บ้างไม่มากก็น้อยครับ

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เรียนเชิญพี่เข้าไปที่กระทู้แนะนำตัวครับ และก็เข้ามาบ่อยๆครับพี่ Hilux club จะมีการนัดรวมตัวกันบ่อยๆตามวาระต่างๆเชิญพี่เข้าร่วมครับ ส่วนเรื่องตามหัวข้อในกระทู้นี้แล้วแต่สดวกครับ ถ้ามีโอนไปแล้วก็มาแจ้งยอดที่โอนเวลาแล้วทางทีมงานเค้าจะถ่ายรูปบุคมาอัฟให้พี่ดูครับว่าได่รับแล้วครับ
    Meeting mี่จะถึงน่าจะเป็นวันที่ 5/5/2555 ที่ คลอง 5 งานสระบุรีจัดครับถ้าว่างเรียนเชิญครับผม
    ด้วยครวามเคารพ อิอิ เอสจีวรบินครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สวัสดีครับ เชิญที่กระทู้เนะนำตัวด้วยนะครับ

ในรูปพี่กับเด็กหน้าคุ้นๆจัง อิอิอิอิ

5. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ใช่พี่ชายพี่ฮั่งไหมมมม

6. Hoa@HLc

Hoa@HLc New Member Member

678
    2
    0
    ช่ายครับ(ผมพี่ชายฮั่ง) ผมเข้าไปลงชื่อใน กระทู้ (มีไว้สำหรับเเสดงหน้าตา เพื่อนๆสมาชิก และ รถของเพื่อนๆ สมาชิก นะครับ) นี้แล้วครับไม่แน่ใจว่าถูกหรือป่าวอ่ะ ถ้ามีไรให้ช่วยหรือต้องทำแจ้งด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2012
  7. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ก๊ากกกกว่าแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้