บอร์ด เราเงียบเกินไปรึ ปล่าว พี่น้อง

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 9 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ผมว่ามันชักเริ่มเงียบ กริบ ของจริงแล้วนะครับ
    เรามา อัพรูป รถ สวยๆ ที่มีในคอมกันดีกว่ามั้ย

2. nu-nan ae-100

nu-nan ae-100 New Member Member

62
    0
    0
    พี่หล่อคับ.....อยู่ไหนคับ...น้องแนนมีเรื่องให้ช่วยคับ...ข้อมูลอยู่ใน ข้อความ เฟซบุค คับ...คิคิ

3. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    เงียบ ปัสวะ

4. lorkode

552
    1
    0
    5555........คับพี่อั้ม....5555

5. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  6. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    บอร์ดเงียบมากจริงๆเลย ทั้งที่มีหลายสายและหลายคนที่เข้ามาดูของที่บ้านถอย skyline 32-34 มากเลย ไงก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดบ้างน่ะครับจะได้ไม่เหงา

7. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    ยังอยู่ยังอยู่...:)

8. ononiwat

ononiwat New Member Member

6
    0
    0
    กลับมา กทม. เดี๋ยวเข้าไปหาครับ

9. Bon_Badseed

Bon_Badseed New Member Member

24
    1
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ บอลครับ ใช้R34 มาทักทายและขอคำชี้แนะในบางโอกาสครับ

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เข้ามาดูอยู่เรื่อยๆค้าบ :)

11. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    meeting เลยดีไหมเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
    ไม่เจอกันเป็บปีแล้วครับ

12. puky

464
    28
    0
    ใช้ลำนี้ของคุณ อ้น ไหมครับ งามมากเลย

13. puky

464
    28
    0
    R32gtr น้องไก่ ระยอง อ่านอยู่ไหม เข้ามาซ่ะดีๆ ซุ่มตลอดเลย

เห็นรูปแล้วอยากโขมยหางเสริม Nismo

14. ononiwat

ononiwat New Member Member

6
    0
    0
    ใช่ครับ เด๋วจะเข้าไปหา. ไปดูของซิ่งๆ

15. puky

464
    28
    0
    อืมมมม...หือ... ไปหาชุดแต่งนิสโม z-tune มาจากไหนนี้ หาเก่งมากเลยคับ ผมอยู่บ้าน 25-3 ครับ มีโอกาศเมื่อไรขับตัวจริงมาให้ชมบางน่ะครับ...สุด

ปล. คุณหนุ่มลำนี้น่าเอาลง xo มากเลยครับ ทั้งตัวรถ ทั้งชุดแต่ง ครบเลย เครื่อง 25 twin turbo ด้วย

16. chester199

chester199 New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมไม่มี สกายลายขับ ขอเข้ามาสิงในนี้ด้วยคน ได้ป่ะครับ55+

17. lorkode

552
    1
    0
    ได้คับ ไม่จำเป็นต้องมีรถก็ได้ เข้ามาหาข้อมูล พูดคุยซักถามกันก่อนได้
    ในนี้มีทั้งรถเก่ารถใหม่ เพราะหลายคนมีหน้าที่การงานที่ดีๆ ก็มีโอกาศ
    ได้จับจอง รถรุ่นใหม่ๆขึ้นมา .......แต่ทั้งนี้บอร์ดนี้ ไม่แยกแยะรถเก่ารถใหม่นะครับ
    ถ้า มีคำถาม ถามได้ เพราะในนี้เซียนทั้ง เรโท ทั้ง เรซิ่ง สตรีทยูส เซอร์กิต แดร๊ก
    ดริ๊ฟ จิมคาหลัง เยอะครับ แต่ไม่ใช่ผมนะ...ผมรถบ้าน.......ลองหาข้อมูลไปเรื่อยๆครับ
    ศึกษา เส้นทางของตัวเอง.......จะได้มีจุดมุ่งหมายครับ

18. lorkode

552
    1
    0
    ได้คับ ไม่จำเป็นต้องมีรถก็ได้ เข้ามาหาข้อมูล พูดคุยซักถามกันก่อนได้
    ในนี้มีทั้งรถเก่ารถใหม่ เพราะหลายคนมีหน้าที่การงานที่ดีๆ ก็มีโอกาศ
    ได้จับจอง รถรุ่นใหม่ๆขึ้นมา .......แต่ทั้งนี้บอร์ดนี้ ไม่แยกแยะรถเก่ารถใหม่นะครับ
    ถ้า มีคำถาม ถามได้ เพราะในนี้เซียนทั้ง เรโท ทั้ง เรซิ่ง สตรีทยูส เซอร์กิต แดร๊ก
    ดริ๊ฟ จิมคาหลัง เยอะครับ แต่ไม่ใช่ผมนะ...ผมรถบ้าน.......ลองหาข้อมูลไปเรื่อยๆครับ
    ศึกษา เส้นทางของตัวเอง.......จะได้มีจุดมุ่งหมายครับ

19. tongaha

tongaha New Member Member

21
    0
    0
    meeting เลยไหมคับพี่

20. chester199

9
    0
    0
    โคตรรัก R34 เลย แต่ยังไม่มีปญญาเลยครับ 55+
    ถ้าจะอินวอยรถต้อง จ่ายสดใช่ป่ะคับ

21. chester199

9
    0
    0
    โคตรรัก R34 เลย แต่ยังไม่มีปญญาเลยครับ 55+
    ถ้าจะอินวอยรถต้อง จ่ายสดใช่ป่ะคับ

22. chester199

9
    0
    0
    ขอถามอีกอย่างสิครับ

เราจะแยก skyline กับ skyro ออกได้ยังไง
    กรณี เทียบกับตัว GTS 4 ประตู แล้ว skyro เปลี่ยน คอลโซล+วางneo
    เพราะผมคิดว่าจะซื้อ gts พออ่ะครับ gtr คงไม่มีปัญญา แน่ๆเลย กลัวโดนหลอก
    ปล.นี่ผมแค่วางแผนอนาคตไว้น่ะครับ อิอิ

23. มิตติ้งบ้างไรบ้างเถอะก๊าบคิดถึงบรรยากาศเก่าๆ

24. puky

464
    28
    0
    - ดูที่ราคา skyline ราคาสูงกว่าหลายแสน
    - ดูที่ซุ้มโช๊คหน้า skyline32-34 นีอตยึดโช๊คมีแค่ 2 ตัว ของ cef มี 3 ตัว
    - ดูที่ประตู skyline จะไม่มีกรอบกระจก
    คร่าวๆ แค่นี้ก็สามารถแยก skyline กับ skyro ได้แล้วครับ

25. tongaha

tongaha New Member Member

21
    0
    0
    อยากเหมือนกานคับ

26. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ได้อยู่แล้วครับ เพราะผมก็ไม่มีเหมือนกัน 555

27. chester199

9
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ผมได้ความรู้เพิ่มขึ้นละ ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้