อยากมิตติ้งมั้ยครับ มาดูรายละเอียดกันครับ !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 8 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เริ่มเลยแล้วกัน ร้านแรก บ้านเอกเขนก มีแอร์ เปิดตั้งแต่กลางวัน มีลานจอดรถที่สามารถถ่ายรูปได้โดยลานจอดรถกว้างขวาง กลางวันคนไม่เยอะ สามารถลองรถกันได้ แต่ราคาจะประมาณนึง
    http://www.ban-ekanake.com/map.html
    http://www.ban-ekanake.com/menu.html
    ร้านสอง อิ่มปลาเผา ที่นี่ราคาอาหารจะไม่แพงเท่าไร อร่อย มีที่จอดรถแบบร่มหน่อย แต่บรรยากาศสู้ร้านแรกไม่ได้ นอกนั้นเหมือนกัน
    http://eat.edtguide.com/65430_อิ่มปลาเผา-ร้านอาหาร-ถนนพระราม5-นนทบุรี-ร้านอาหาร
    http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=nrrn&month=28-10-2007&group=6&gblog=1
    ร้านสาม หัวปลาช่องนนทรี รามอินทรา ทีจอดรถเยอะ อาหารอร่อย ไม่แพง ลองรถไม่ได้ ไกล
    ร้านสี่ เอาแบบคนอื่นเค๊าแมคโดนัล 24 ชั่วโมง ช่วงราชพฤกษ์-ปากเกร็ด มีทีจอดรถเยอะ มีแอร์ แต่ไม่ส่วนตัวเท่าไร
    สุดท้าย ทรู คอฟฟี่ ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ วันเสาร์ไม่ค่อยมีคน ทีจอดรถเยอะ และมีมินิมาร์ทโกลเด้นเพลสมีบางอย่างขาย ถ่ายรูปสวย
    ที่เหลือก็ตัดสินใจกันครับ เราหน้าจะปิดโหวตไม่เกินพฤหัสนะครับ จะได้แจ้งกันได้ทั่วถึง ( 19001900 กด1 อันนี้ไม่รู้กดไปไหนเหมือนกันครับ....)

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอบคุณพี่กบมากๆ เลยน๊ะครับ !!!

3. natsmooth

834
    0
    0
  4. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ช่วงบ่ายๆเป็น แม็คโดนัล หรือ ทรูค๊อฟฟี่ก็ได้ฮะ ถ่ายรูปน่าจะสวยอยู่

ถ้าช่วงเย็นๆค่ำๆขอโหวดร้านเอกเขนกคับ

5. ขอโหวตร้านเอกเขนกด้วย...

6. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ไม่ขอโหวดครับ
    รอไปอย่างเดียว ^^

7. natsmooth

834
    0
    0
    สรุปน๊ะครับ ! ร้านเอกขเนกครับ http://www.ban-ekanake.com/map.html
    รายชื่อคร่าวตอนนี้น๊ะครับ
    1 ณรรฐ
    2 เบ๊น
    3 พี่เอส
    4 พี่โอม
    5 พี่กบ
    ุ6 พี่เจี๊ยบ
    7 พี่ใหญ่
    8 พี่บี๊
    9 พี่ป๊อป ..... และเพื่อนๆ มาจาก เพชรบุรี
    10 พี่ทู
    11 พี่หนุ่ม
    และยังมีคนที่ยังไม่เฟิร์มชื่อ อีกน๊ะครับ !!
    แจ้งเรื่อง สถานที่ คอนเฟิร์มน๊ะครับ จองไว้แล้วอาหาร เต็มที่น๊ะครับ ครั้งนี้เราไม่ได้เจอกัน นานนับปีน๊ะครับ เป็นโอกาสที่ดี ที่พวกเราจะกลับมารวมตัวกันอีกครั้ง
    ส่วน วัยรุ่น ผู้ใด ไม่อยากกลับเร็ว ช่วงมืด หรือกลางคืน ขอแนะนำสถานที่ถ่ายรูป กันต่อน๊ะครับ !!!
    งานนี้ มีค่า อาหารประมานท่านละ 500 บาท เท่านั้นครับ เป็นค่าอาหารเพื่อที่พวกเราจะได้มาทำความรู้จัก + สร้างมิตรภาพ กันน๊ะครับ
    สงสัยสอบถาม 080-5505895 ครับ !! ณรรฐ .......
    พลาดงานนี้ไป ไม่รู้อีกนานแค่ไหนจะได้เจอกันแบบนี้อีกน๊ะครับ !!

8. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เจอกันรูปหล่อ

9. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    + อาร์ทไปอีก 1

10. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    กี่โมง ใครไปรายงานตัวเลย....

11. natsmooth

834
    0
    0
    ตอนนี้ที่ล๊อค แล้ว น่าจะทั้งหมด 12 คัน ยังไม่รวม ท่านที่ยังไม่ออกนาม แต่อาจจะมาร่วมงานด้วย !!
    เริ่มตั้งแต่ บ่าย 2 เป็นต้นไปน๊ะครับคัยมาก่อน ทานอาหารก่อน ผมจะจัดเตรียมอาหารไว่ให้ก่อน นั่งคุยกันเรื่องรถ ลองรถ หรือแชร์ข้อมูลอะไรกันก็เต็มที่ไปเลยครับ
    เหตุ่ที่เริ่มบ่าย 2 เพราะมีพี่ๆ ต้องมาไวและกลับไวน๊ะครับ !! หากงานนี้ คัยมาช้าแล้วไม่ได้เจอ กันแบบครบถ้วน บอกเลยเสียด๊ายเสียดาย มว๊าก !!!
    ช่ายมั้ยพี่ใหญj !!!!

080-5505895 ณรรฐ !

12. natsmooth

834
    0
    0
    สดๆ ร้อนๆ น๊ะครับ !!
    ทางพี่ป๊อป เพชรบุรี แจ้งมาเพิ่มเติมว่า ทางพี่ป๊อปมาอีกประมาน 9 คนน๊ะครับ !!
    รวมยอด ตอนนี้เป็น 21 ท่านแล้วน๊ะครับ !!!

13. natsmooth

834
    0
    0
    ทางพี่ป๊อป เพชรบุรี แจ้งมาเพิ่มเติมว่า ทางพี่ป๊อปมาอีกประมาน 9 คนน๊ะครับ !!
    รวมยอด ตอนนี้เป็น 21 ท่านแล้วน๊ะครับ !!!

14. natsmooth

834
    0
    0

15. คุณนัทครับ ผมชิกนะครับ Confirm ไปด้วยอีก 2 คนครับ

16. คุณนัท ขอโทษทีครับ เปลี่ยนเป็น Confirm 1 คนครับ พอดีแฟนไม่ว่างไป ก็เหลือผมไปคนเดียว ขอบคุณครับ

17. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ได้ลองรถซิ่งทั้ง 2 คัน ก่อนพิจารณาทำกล่องแล้ว เย้ๆ ลองเสร็จก็ไปแว๊นกัน 3 คันเน้อ น้องๆ

18. natsmooth

834
    0
    0
    ยินดี ครับ ตอนนนี้รวมเป็น 22 คันละน๊ะครับ !!
    อย่าลืมน๊ะครับ !! หากมีโอกาสมาเร็วได้ อยากให้มาน๊ะครับ !!!

19. natsmooth

834
    0
    0
    พี่โอม รถน้อง ยางแม่นเครื่องขาดครับ !!!
    เพลาดังแต๊กๆๆๆๆ !!!

20. pavelbenz

254
    1
    0
    เจอกันพุ่งนี้นะค๊าบ รถใครยังไม่ได้ล้าง มาเจอกันเร็วๆหน่อยนะครับ^^

21. pavelbenz

254
    1
    0
    รถซิ่งก็เงี้ยแหละ ฮ่าๆๆ

22. เรียนคุณ ณรรฐ
    ผม สุเมธ ครับ เคยติดต่อคุณโท และคุณกบ เรื่องของแต่งรถได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดีขอขอบคุณอีกครั้ง...เสียดายที่ไปร่วมงานด้วยไม่ได้ แต่ขอส่งใจไปครับ..ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะครับ.....

23. natsmooth

834
    0
    0

ยินดีครับ !! มีโอกาส ไว้มาร่วมสนุกกันครับ !!

24. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สุดยอดน้องๆ รถซิ่ง มันส์มากครับ แรงกันทั้งสองคันเลย เดี๋ยวพี่ผ่อน f con เสร็จจะรีบจัดตามครับ
    ประทับใจจริงๆ ตัวแรงทั้ง2คัน

25. pavelbenz

254
    1
    0
    กลับถึงบ้านล่ะค๊าบ ขับแยกออกมาเครื่องสะดุดนิดนึง เรยจอดเปิดฝากระโปรงมาดู น้ำมันเครื่องฮีท ชักก้านวัดออกมา หยดเป็นน้ำเรย

เกือบแย่แหนะ เด๋วต้องไปลองmobil1ดูบ้างแระ อิอิ

26. natsmooth

834
    0
    0
    จัดไปค๊าบ !! mobil1 ฝาทอง !!!
    ถ้าไม่มั่นจัย จะฝากซื้อกได้ น๊ะครับ !! เพราะไดของแท้แน่นอน !!!
    ขอบคุณทุกๆ คน ทั้งสมาชิกเก่า และใหม่ ด้วยน๊ะครับ หวังว่า เราจะเหนียวแน่น กันมากขึ้นกว่าที่เป็นอยู่น๊ะครับ !!
    ส่วนคัยพลาดไป มีโอกาสหน้า เสมอครับ สำหรับ Rover ครับ !!!
    ขอบคุณพี่โท สำหรับ ของที่ระลึก น่าร๊าก สวยๆ ที่มาฝาก คนที่มาเร็ว ทุกคนน๊ะครับ คัยไม่ได้มาหรือ มาช้า น่าเสียดายมาก !!!
    เป็นของที่พี่โท ทำด้วย จัยรัก จิงๆ !!! หาซื้อไม่ได้แน่นอนครับ !!!

27. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    ไม่เป็นไร งวดหน้าเอาใหม่เนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้