อยากมิตติ้งมั้ยครับ มาดูรายละเอียดกันครับ !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 8 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    ถ้าเป้นวันที่ 5ขอ ตอนเย็นนะคราฟฟฟฟ เช้าเย็น ติดงาน หรือ 6ก็ได้ว่างทั้งวัน

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอบคุณ สำหรับ Feedback ที่ดี ของทุกๆ คนน๊ะครับทั้งที่ คอมเม้น....และไม่ได้คอมเม้น แต่โทรมาแจ้ง ว่า ไม่พลาดงานนี้แน่ๆ !!!!

สรุป ....... เป็นวันเสาร์ที่ 5 พ.ค. น๊ะครับ !! ผมขอล๊อค คิวไว้เลยน๊ะครับ !!

ส่วเรื่องสถานที่ และเวลา ขอรอสรุปอีกครั้ง ภายใน อาทิตย์นี้ครับ ! ..........................โดย ผมจะแจ้งสถานที่ไว้ 3 ที่ด้วยกัน เพื่อจะได้เลือกง่ายๆ
    สะดวกสบายในการเดินทาง และด้วยเสียงส่วนใหญ่ เช่นเคยน๊ะครับ !!! รวมถึงเรื่องเวลาก็จะสรุปพร้อมกับสถานที่ เป้นไปได้ ผมจะเริ่มตั้งแต่ ช่วงบ่ายโมง เป็นต้นไป เพื่อที่ พี่ๆหลายคน อาจติดงานช่วงเย็น
    งานนี้หากพวกเรา ตรงต่อเวลา ก็จะได้ พร้อมหน้าพร้อมตากันทั้งหมดน๊ะครับ ยาวไป ถึงช่วงเย็น ........................
    ผมเองก็ขอทำการบ้าน เรื่องสถานที่น่อยน๊ะครับ

อีกอึดจัยเดียวเท่านั้นครับ ....................

3. natsmooth

834
    0
    0
    ขอบคุณ สำหรับ Feedback ที่ดี ของทุกๆ คนน๊ะครับทั้งที่ คอมเม้น....และไม่ได้คอมเม้น แต่โทรมาแจ้ง ว่า ไม่พลาดงานนี้แน่ๆ !!!!

สรุป ....... เป็นวันเสาร์ที่ 5 พ.ค. น๊ะครับ !! ผมขอล๊อค คิวไว้เลยน๊ะครับ !!

ส่วเรื่องสถานที่ และเวลา ขอรอสรุปอีกครั้ง ภายใน อาทิตย์นี้ครับ ! ..........................โดย ผมจะแจ้งสถานที่ไว้ 3 ที่ด้วยกัน เพื่อจะได้เลือกง่ายๆ
    สะดวกสบายในการเดินทาง และด้วยเสียงส่วนใหญ่ เช่นเคยน๊ะครับ !!! รวมถึงเรื่องเวลาก็จะสรุปพร้อมกับสถานที่ เป้นไปได้ ผมจะเริ่มตั้งแต่ ช่วงบ่ายโมง เป็นต้นไป เพื่อที่ พี่ๆหลายคน อาจติดงานช่วงเย็น
    งานนี้หากพวกเรา ตรงต่อเวลา ก็จะได้ พร้อมหน้าพร้อมตากันทั้งหมดน๊ะครับ ยาวไป ถึงช่วงเย็น ........................
    ผมเองก็ขอทำการบ้าน เรื่องสถานที่น่อยน๊ะครับ

อีกอึดจัยเดียวเท่านั้นครับ ....................

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    จัดไปเลยน้องนัท

5. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    คุณใหญ่ หล่อ แข็ง รวย ไปได้แน่นอน ...........คุณใหญ่ หล่อ อันนี้น่าจะเป็นมุมมองของแต่ละคน(ถ้าได้แปลกไม่แน่) แข็ง อันนี้ก็น่าจะได้เฉพาะปากแข็งเท่านั้นอย่างอื่นต้องให้คนกลางตัดสิน ส่วนรวยนั้นรวยอะไรเอ่ย.....เห็นเข้ากทมทีเมียให้มาครั้งละ220- ส่วนคุณเจี๊ยบที่ต้องเชิญเพราะถ้าเขามาเองจะเดือดร้อนกันหมดเดี๋ยว.......ยาว แต่ถ้าเชิญ(มา)เราก็จะได้เชิญ(กลับ)ได้ และที่ว่าroverไม่เคยแพ้ มีคนกระซิบมาว่ามีตำนาน rover 623 อัดกับjazz ย้ำว่าjazz ผลขาดลอยเลยครับ ทายผลเอาเองแล้วกันว่าใครชนะ..............

6. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    กด like ตรงไหนครับ

7. รอ โหวต สถานที่อยู่นะครับ...น้องนัท จัดด่วนเลย ถ้ามีรูปสถานที่ให้ดูนิดหนึ่งเพื่อประกอบการตัดสินใจจะดีไม่ใช้น้อยครับ
    รบกวนมากไปเปล่า...น้องนัท

8. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ก็เอา MR-2 ไปสิท่านโอห์ม ^^

9. Pushzegg

168
    0
    0
    อยากเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อีกครั้ง

ขอวันที่ 5 นะครับได้ถึงหัวค่ำ
    ส่วนวันที่ 6 ไม่ว่างทั้งวันเลยยย T_T

10. natsmooth

834
    0
    0
    เด๋วผมจะลองดู น๊ะครับ !! หรือหากมีร้านไหนนำเสนอ ช่วยกันแชร์ได้เลยน๊ะจ๊ะ ขอสัก 3 ร้าน !! เปนทางเลือก !!!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:07:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:07:09 ----------

จัดปาย !!! .......... มาด้วยน้าค๊าบ อย่าพลาดน้าคร๊าบ !!!!!

11. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ขอนำเสนอร้านแรกเลยนะค๊าบ เป็นร้านรุ่นพี่ผมเองครับ

รูปคร่าวๆ

http://www.bkkmenu.com/restaurant/Millet-Bar-n-Bistro

มีสถานที่จอดรถ ประมาณ20คันได้ ถ้ามากกว่านั้นสามารถจอดคอนโดแถวๆนั้นได้

พี่เค้าเป็นตากล้องอยู่ สามารถถ่ายรูปให้พวกเราได้ด้วย ลองดูค๊าบ

12. natsmooth

834
    0
    0
    อยู่แถวไหนตรงไหนยังไงครับ ชี้เป้าชัดๆ น่อยน๊ะครับ !!! เก็บไว้เป็นตัวเลือก !!!
    รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยกันน่อยครับ สารภาพตรงๆ ว่า ยังไม่ได้ไป ถ่ายรูปร้านมาให้เลยครับ ผมงานยุ่งมากๆ หลังจากหยุดยาว...........
    รบกวนพวกเราด้วยครับ แต่ผมก็จะพยายามหาร้านมาให้เลือก สัก 3 ร้านน๊ะครับ !!!

13. pavelbenz

254
    1
    0
    รูปแผนที่ร้าน เข้าทางถนนวิภาวดีจะง่ายกว่าครับ

14. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    แผนที่ดูง่ายดี ทำเลดูคุ้นเคย จัดร้านไฟสวย พนง เสริฟบริการดีพูดเพราะ ไม่มีขัดใจ...ขอ vote "Milklet" ..ให้1เสียงขอรับ)))
    Oh))) Millet ไม่ใช่ milk let โทดคับ...เด่วเข้าผิดร้านยุ่งเรย))

15. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    วันเสาร์ที่ 5 จัดไปเลย

16. Tonjovi

Tonjovi New Member Member

13
    0
    0
    ส่งใจไปช่วย นะครับ

17. pavelbenz

254
    1
    0
    พลาดแล้วจาเสียจายนะค๊าบ อิอิ

18. natsmooth

834
    0
    0
    เรื่องร้าน เด๋วนายเบ๊น ช่วยอีกแรงน๊ะครับ !!
    จะพยายาม สรุปร้านให้ได้ก่อนวันเสาร์นี้น๊ะครับ
    ขออภัยที่ล่าช้าน๊ะครับ !! แต่ก็จะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ !!

19. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ไปด้วยๆๆๆ

ขายไปปีกว่าแล้วแต่ยังเจอพี่กบกะพี่เจี๊ยบอยู่บ่อยๆ ครับ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ คงติดรถพี่กบไปน่ะ

20. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เสนอร้านเพ้อครับ ^^

21. slump

217
    0
    0
    ไม่ต้องห่วงครับเดี๋ยวก็ตามกลับมาได้ คนเรามันมีกรรม

22. slump

217
    0
    0
    อันนี้ต้องรอต่อร้านสองครับเค๊านัดกันบ่ายต้องรอจบภาคกลางวันก่อนครับ สำหรับร้านนี้ควรอยู่ในความดูแลของผู้ปกครอง ติดเรทอายุ 18 ด้วยครับ (หรือน้องโทว่าไง)

23. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    ว่าแต่ท่าน TG rover ยังรับติดไฟที่แผงประตูข้าง+ซ่อมแอร์อยู่ป่าวครับ

24. natsmooth

834
    0
    0
    ผมรบกวนพี่ๆ ช่วยเสนอร้านมาหน่อยได้ไหมครับ ผมไม่มีเวลาเซอเวย์ร้านให้เลยครับ !!
    รบกวนพี่ๆ เสนอร้าน ให้หน่อยน๊ะครับ เห็นตามความเหมาะสมพี่ๆ เลยครับ !!!
    จนกระทั่งตอนนี้ ผมยังทำงานอยู่ที่ทำงานอยู่เลย รบกวนด้วยน๊ะครับ !!

25. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่ได้รับทำแล้วครับ แต่พอมีไฟประตู1คู่ครับ 500 +แนะนำการติดตั้งให้ครับ

26. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ฟันธงไปเลยน้อง เอาติดแอร์ก็ดี ช่วงนี้ร้อนเหลือหลาย จะได้บอกพี่ๆอาวุโสท่านอื่นทราบด้วย

27. Pushzegg

168
    0
    0
    เห็นด้วยกับพี่ บี๋ ครับ "ร้านเพ้อ" ไม่ก็ "Am in" ฮ่าๆๆๆๆๆ

28. natsmooth

834
    0
    0
    จะขออนุญาต สรุปร้านกันน๊ะครับ ผมขอปรึกษาทางพี่กบอีกครั้ง
    ร้านที่จะเลือก อาจเป้นร้านที่พวกเราคุ้นเคย หรือ มาง่าย และสะดวกกันน๊ะครับ
    ถือซะว่างานนี้ ได้มาพบหน้า และแลกเปลี่ยนแชร์ข้อมูลกัน สร้างความเหนียวแน่น กันใน Club น๊ะครับ
    จะรีบจบ เรื่องร้านให้เร็วที่สุดครับ ขออภัย หายไปหลายวันติดกิจ นิดหน่อยครับ !!! ...................................

29. natsmooth

834
    0
    0
    จะขออนุญาต สรุปร้านกันน๊ะครับ ผมขอปรึกษาทางพี่กบอีกครั้ง
    ร้านที่จะเลือก อาจเป้นร้านที่พวกเราคุ้นเคย หรือ มาง่าย และสะดวกกันน๊ะครับ
    ถือซะว่างานนี้ ได้มาพบหน้า และแลกเปลี่ยนแชร์ข้อมูลกัน สร้างความเหนียวแน่น กันใน Club น๊ะครับ
    จะรีบจบ เรื่องร้านให้เร็วที่สุดครับ ขออภัย หายไปหลายวันติดกิจ นิดหน่อยครับ !!! ...................................

30. pavelbenz

254
    1
    0
    ร้านที่เคยไปกินกันครั้งที่ผ่านมาก็ได้ฮะ

โทดทีที่ไม่ได้ไปเซอร์เวย์แถวๆนู้นเรย งานเยอะมากๆ

ถ้าได้ร้านแล้วเดี๋ยวช่วยกระจายข่าวให้นะคับ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้