Presea p11 ทำไงให้ การเร่งออกตัวดีขึ้น

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 3 เมษายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ออกตัวไม่ดี ใครรู้บอกหน่อยน่ะครับ

1. แอร์

ทำไมแอร์รถผมตอนจอดถึงไม่เย็น ทำมาหลายที่แร้วก้ไม่หาย เป็นเพราะอะไรครับ มีไครรู้บ้าง

2. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ลองเช็คพวกกรองอากาศ กรองเบนซิล น้ำมันเครื่องดูครับ อันไหนหมดอายุแล้วก้อเปลี่ยนครับเบื้องต้น (ขนาดล้อก้อมีส่วนถ้าล้อขอบใหญ่กว่าสแตนดาร์ดก้ออืดขึ้น)

ลองล้างคอนเดนเซอร์(แผงคอยล์ร้อนหน้าหม้อน้ำ)ดูครับ บางทีมีแมลงอุด หรือครีบล้มก็ทำให้ตันได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้