MR2 meeting กินข้าว พูดคุยกัน ร้านอาหาร ริเวอร์บาร์ ตรงริมสะพานซังฮี้ ฝั่งธน วันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 26 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตามสัญญาที่รอบนี้ จะนัดมิตติ้ง กินข้าวกันในกรุงเทพกัน ร้านอาหารอยู่ตรงโรงแรมรอยัล ริเวอร์ สะพานซังฮี้ ฝั่งธนบุรีนะครับ (ถ้ามาจากทางพระรามเจ็ด วิ่งถนนจรัญสนิทวงศ์ เลี้ยวซ้ายตรงแยกบางพลัด โรงแรมอยู่ในซอย ซ้ายมือ)

จองที่จอดรถไว้ให้พวกเราจอดหน้าโรงแรมๆ เท่ห์ๆ กันไปเลย 20 คัน เอา MR2 ไปกันเยอะๆ นะครับ อลังการๆ งานเริ่มตั้งแต่สี่โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับ

เชิญชวนเพื่อนๆ สมาชิกเก่า และ สมาชิกใหม่ มาร่วมมิตติ้งกันครับ
    ^v^

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
  3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รับแซ่บบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้