พอดีเอาลูกไปปลุกผีแปลงหน้า LEV มา ก็เลยเอามาแบ่งกันดูครับ....เสร็จแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย The TUM EH9, 15 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM EH9

The TUM EH9 New Member Member

89
    1
    0
    ต่อ...

ค่าซักเบาะ ซักพรม ฟอกทำความสะอาด แบกกาไลต์ เท่าที่ลงรูป 1000 บาทถ้วน
    ส่วนพรมพื้น พรมชิ้น แบกกาไลต์ดำ ถุงเกียร์ด้ายแดง ครอบเกียร์ วางแก้วหลุม จุดบุหรี่ ได้มาในราคามิตรภาพ 14000

ชี้แจง ที่ผมมาลง ผมไม่ได้อวดนะว่ามีเงินทำรถเท่าไหร่ แต่ผมต้องการให้คนที่สนใจจะทำมีราคากลางไว้เปรียบเทียบ เพราะผมหาของเองมันค่อนข้างจะถูก เพราะผมเชื่อว่าคนบางคนทุนอาจจะไม่มากนัก นี่ก็เป็นแนวราคาให้เฉย ๆ นะครับ เอาไว้เปรียบเทียบราคาเอา นะจ๊ะ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ได้พรมชิ้นมาคนละปีหรอครับ สีแปลกๆ -*-

3. The TUM EH9

89
    1
    0
    ใช่แล้วครับ เจ้านายยยยย

4. The TUM EH9

89
    1
    0
    เสร็จซักที ลุ้นจนเหนื่อย

ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจ ที่ปูเสื่อรอดู ที่ช่วยกันวิจารณ์ ขอบคุณนะครับ

ขอยืนยันอีกครั้งนะว่าไม่ได้อวด แค่อยากจะให้เพื่อน ๆ ทำรถในราคาถูก ๆ ได้ ฝันจะได้เป็นจริงกันทุกคน

กระผม นายตั้ม รับซื้อของเก่า ขอจบรายงานแต่เพียงเท่านี้

นายตั้ม ถ่ายภาพ
    นายตั้ม บรรยาย และรายงานจากบ้านผมเอง

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    พรมสวยมาก ถ้าปีเดียวกันนะ แจ่มเลยย ฮ่าๆ

6. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ก่อนทำ กะหลังทำ เหมือนรถคนละคันเลย :)

7. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    สวยครับ สวยกว่ารถผมอีก ^^

8. MaShiMoRo999

MaShiMoRo999 New Member Member

47
    0
    0
    สวยงาม หล่อๆ เลยครับ

9. aumrocky

aumrocky Member Member

63
    10
    8
    สวยมากเลยครับ เบาะซักที่ไหนหรอครับ ราคาเท่าไร ครับ.

10. tg_recycle

tg_recycle New Member Member

20
    0
    0
    กระทู้เรายังอยู่ด้วย อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้