ขอเสียง Rz-1 หน่อยคร๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย maxican-rz, 13 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maxican-rz

maxican-rz New Member Member

69
    0
    0
    สวัสดีครับทุกคน หายไปนานอีกแล้ว :eek:

2. maxican-rz

69
    0
    0
    ก็อปเลยหรอครับ :cry::cry: 5555+

3. maxican-rz

69
    0
    0
    สวยจังเลยครับพี่กู้ ผมเคยเห็นเขาขายอยุ่ แต่ไม่คิดว่าใส่แล้วจะสวยขนาดนี้ อยากได้ซะแล้ววววว :cool:

4. maxican-rz

69
    0
    0
    อ้าว! มาไงว่ะเนี้ย 5555+

5. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    มาด้วยยยยย

6. ดีครับ สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีขับ RZ 1 นะครับ อยู่ปราจีนบุรี ชื่อ อัยครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

- - - Updated - - -

ดีครับ สมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีขับ RZ 1 นะครับ อยู่ปราจีนบุรี ชื่อ อัยครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

7. ขอฝากเนื้อ ฝากตัว หน่อยนะครับ สมาชิกใหม่

8. maxican-rz

69
    0
    0
    มาอีกคันแล้วพี่น้อง rz1 :D:D:D:D:D

9. ใครมีไฟมุม แบ่งขายมั้งครับ

10. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    ยินดีตอนรับครับ ดีใจมี rz1 เพิ่มอีก 1 คัน
    สเกิร์ตสวยครับ ชอบ

11. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    ในรูปรถเป็นอะไรครับ

12. เอาไปซ่อมครับ

13. pongfish360

374
    6
    0
    ไฟมุมรู้สึกมีอยู่ข้างนึง ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่

14. TRZ1

TRZ1 New Member Member

6
    0
    0
    หวัดดีคับ
    สวยๆทุกคันเลยคับ
    ผมก็ใช้ RZ1 เหมือนกันคับ
    มีนัดรวมตัวกันบ้างไหมคับ

15. pongfish360

374
    6
    0
    มีคับ วันที่ 4 เจอกัน รอตกลงสถานที่แป็ปนึง

16. ผมต้องการข้างขวา ไม่รู้ว่าข้างเดี่ยวกันไหม อิอิ

17. TRZ1

TRZ1 New Member Member

6
    0
    0
    แจ้งสถานที่ด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

แจ้งสถานที่ด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

18. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

รอบนี้โซน เกษตรตัดใหม่

อยากไปนั่งคุย ยืนคุย กันตรงไหน

เสนอมาเลยครับ ปั๊ม ลานจอดรถ จิ้มจุ่ม ส้มตำ ได้หมด ขอให้มีที่จอดกว้างๆก็โอเคแล้ว :)

19. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    แล้วเจอกันนะครับ 4 ส.ค. 55

20. pongfish360

374
    6
    0
    อยู่ใต้เตียงยังไม่ได้รื้อเลย....รื้อไปงานใหญ่แน่ เดี๋ยววันหยุดนี้จะลองหาดูให้นะคับ

21. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    มาต่อเรื่องโลกร้อนของ Rz1 ดีกว่าครับ หลังจากที่ปวดหัวอยู่นานความร้อนขึ้นๆลงๆ
    สุปแล้วตัดสินใจทำหม้อน้ำอลุมิเนียม โดยได้รังผึ้งของ Volvo 1 ช่อง ทำบังลมพร้อมพัดลมใหม่
    วันนี้(2 ส.ค. 55)พี่พรแห่งร้าน พ.เจริญยนต์ นัดไปติดตั้งหม้อน้ำครับ มาดูรูปหม้อน้ำกันดีกว่าครับ

22. pongfish360

374
    6
    0
    ยอดเลย เสานี้ใส่มาโชวหน่อย

23. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    ยังไม่รู้เลยว่าจะหายร้อนมั้ย - -

เจอกันครับพี่ป๋องเสาร์นี้

24. ขอบคุณมากครับ ไม่รีบแต่รออยู่ อิอิ พรุ้งนี้อดไปเจอเลย รถยังไม่เสร็จเลยครับ ทำยาวเลย

25. ตอนแรกๆรถผมก็มีปัญหาเรื่องความร้อน แต่พอไปเปลี่ยนหม้อน้ำ ก็หายนะครับ รถติดแก๊ซด้วย ความร้อนยังไม่ถึงครึ่งเลย จอดนอนสบายๆ แต่ตอนเปลี่ยนหม้อน้ำเห็นช่างเขาใช้ของอะไรไม่รู้ แต่เน้น 2 ช่อง ก็หายนะครับ ผิดถูกระกาศใด ขออภัย

ตอนแรกๆรถผมก็มีปัญหาเรื่องความร้อน แต่พอไปเปลี่ยนหม้อน้ำ ก็หายนะครับ รถติดแก๊ซด้วย ความร้อนยังไม่ถึงครึ่งเลย จอดนอนสบายๆ แต่ตอนเปลี่ยนหม้อน้ำเห็นช่างเขาใช้ของอะไรไม่รู้ แต่เน้น 2 ช่อง ก็หายนะครับ ผิดถูกระกาศใด ขออภัย

26. ป่านนี้คงสนุกสนานกันใหญ่เลย อยากไปจัง...

27. eaarz1

eaarz1 New Member Member

4
    0
    0
    ดีใจจังครับ ผมก็อยู่ปราจีนบุรี rz1 เหมือนกันด้วย แต่สีดำ

28. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    ว่างๆมามิ๊ตติ้งด้วยกันนะครับพี่

29. p251007

p251007 New Member Member

987
    14
    0
    ผมไม่มีเสียงให้ขอครับ แต่เข้ามาขอไวริ่งเรือนไมล์ดิจิตอลของ RZ-1 ครับ พยายามทุกวิถีทางแล้วหาไม่ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้