ขอเสียง Rz-1 หน่อยคร๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย maxican-rz, 13 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aI2in

aI2in New Member Member

27
    0
    0
    20deก็พอแล้วคุนบอย ตอนแรกผมจะวาง ga15de ด้วยซ้ำ แต่พี่หาเครื่องให้ได้โครตตตตตตถูก ก็เลยต้องโดนแต่งบบานนนนน50+แล้ว

2. boysiam

boysiam New Member Member

186
    0
    0
    GA15DEจะไปซะใจพี่กู้ได้ยังไงอิอิ ต้องSR20VE เทคเปิดดังสนั่นอิอิ ทำดีๆเกิดแน่นอนคับ ผมว่า RZ-1ทั่วประเทศไทย มารวมตัวกันคงจะเจ๋งน่าดูเลยอะคับ อิอิ

3. aI2in

27
    0
    0
    โคตอยากให้รวมตัวเลยอ่ะ คุนบอยโหขับมาถ่ายรูปกันเยอะๆถ้าจะโหดนะ Rz-1ก็ไม่น้อยหน้าใครนะ

4. boysiam

186
    0
    0
    ถ้าเป็นไปได้RZ-1ทำสีแดงทุกคันเลยนะ ขับเลียงเป็นขบวนคงเท่น่าดูเชียว อิอิ:D

5. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    อดเลยชองเราสีดำ....อิอิ

6. boysiam

186
    0
    0
    แค่เป็นRZ-1ก็แจ๋วแล้วพี่ พี่ชื่ออะไรหรอคับอยู่แถวไหนคับผม

7. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    อันนี้ผมเห็นด้วยที่ซูด มิตติ้ง STC รอบหน้าเลยมั้ยครับ เห็นพี่น้อง B14 มากันหลายคันจอดเรียงกันแล้วเท่ชิหาย อิอิ

8. pongfish360

374
    6
    0
    ป๋อง อย่บางเขนงับ

9. pongfish360

374
    6
    0
    ไม่ติดงานไปแน่นอนงับ

10. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    อ๋อครับ พอดีเห็นช่างเค้าเล่าให้ฟัง สงสัยคงมีพี่น้องกำลังลงอยู่อีกคัน แล้วของเครื่องพี่เกียร์ธรรมดาหรอพี่ (ผมชื่อเดียวนะครับ) ช่างไฟ 6000 ราคาโอเลย เคยไปถามบางที่บอก 8000 ถ้ารถพร้อมคนพร้อมมามิตติ้งกันดีก่าพี่

11. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    โซนเดียวกันเลยพี่ผมอยู่ซอยวัชรพลนี่เอง ไม่เห็นพี่ลงรูปรถเลย โชว์หน่อยดิ็

12. boysiam

186
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่ป๋อง ผมบอยนะคับ

อยากไปเหมือนกันนะคับแต่ผมไม่รู้จักใครเลยอะคับ มิตติ้งที่ผ่านมารวมตัวที่พุทธมลฑนสาย 2 แถวนั้นพอไปถูกคับ มิตติ้งคาวหน้าไม่รู้ว่าที่ไหนกลัวไปไม่ถูกไม่ค่อยชำนาญทางคับอิอิ
    แล้วพี่ชื่ออะไรคับผม:D

13. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    ผม เดียวครับ คุณบอยอยู่แถวไหนเอ่ย เผื่อถ้าเวลาตรงกันจะได้ไปมิตติ้งกัน เด่วรอพี่ๆSTCแจ้งอีกทีครับเรื่องโซนมิตติ้ง
    เบอรผม 0855165351 เอาไว้นัดกันครับ

14. boysiam

186
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคับพี่เดียว ผมอยู่แถว ประชาอุทิศ,พระประแดง,พระราม 2 อะคับ วันเสาร์อยู่แต่บ้านคับ อยากไปเปิดหูเปิดตาบ้างคับอิอิ

15. maxican-rz

maxican-rz New Member Member

69
    0
    0
    5555+ ไปทั้งสองอย่างพร้อมๆกันครับ ขอเวลาอีกแป็ป อิอิ
    :D

16. maxican-rz

69
    0
    0

รถสวยมากเลยครับ ผมแม็คนะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

17. maxican-rz

69
    0
    0
    5555 ผมมองรถพี่กู้อยุ่ ก็ยังคิด คล้ายกันดีเนาะ ^^ พากันวางVeกันหมด รอDET หน่อยนะครับ เก็บตังลงอ่าง เอ้ย!! วางเครื่องอยุ่ครับ 5555+

18. maxican-rz

69
    0
    0
    น่าสนใจจังเลยครับmeeting ....เสียดายอยู่ต่างจังหวัด แง่ๆๆๆๆๆๆๆ :cry: :cry::cry:

* ปล.ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ ถ้าผมตอบช้า เพราะว่าผมไม่ค่อยมีเวลาออนเลย งานเยอะครับ แต่ รักRz-1ทุกคันและทุกคนนะครับ อิอิ i LoVe Rz-1 :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2012
  19. aI2in

27
    0
    0
    หน้าทำสติกเกอร์ i LoVe Rz-1 น้อ

20. boysiam

186
    0
    0
    ผมก็ว่างั้นอะคับคล้ายกันจิงๆ RZ-1เราไม่ต้องพึ่งระบบอัดอากาศก็เจ๋งดีนะคับแรงแบบN/A แต่ใส้ในทำเต็มสูบหรือซ่อมเต็มสูบหว่าฮ่าๆ:D

21. aI2in

27
    0
    0
    ครับคุนแม็คยินดีที่ได้รู้จัก

22. aI2in

27
    0
    0
    ส่งใสจะซ่อมอ่ะคุนบอย

23. pongfish360

374
    6
    0
    วางทั้งที..วางDET ไปเลยคับ คนละอารมกันเลย ดึง..ปื้ดๆๆ แต่ RZ-1 ต้องทำเบรคใหม่นะถึงจะเอาอยู่

24. pongfish360

374
    6
    0
    รูทีสปอร์ยเลอร์หน้าขวานั้นต่อดูดเข้ากรองใช่มั้ยคับ อยากทำมั่งแต่มันไม่มีทีเลยแน่นไปหมด

25. aI2in

27
    0
    0
    ใช้ครับ ใช้ของที่ใช้ภายในบ้านอาคารทั่วไปเมตรละ120 1เมตรพอ ด้านนั้นจะมีรูอยู่แล้วครับลองดู 3mติดด้านล่าง170ก้ยังไม่หลุด

26. pongfish360

374
    6
    0
    เปิดฝากระโปรงถ่ายรูปมาดูหน่อยสิคับ อยากทำมั่ง

27. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
  28. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    โย่ โย่ B14 ขอส่งเสียงด้วยนะคร๊าบ

29. boysiam

186
    0
    0
    ของผมคงทำไม่ได้แหะ แน่นไปหมดติดแบต ติดกล่องซีนอล เคยคิดจะทำอยู่แต่หมดสิทธิ อิอิ

30. aI2in

27
    0
    0
    เดียวรอรถเสร็จก่อนนะครับเดียวถ่ายให้ดูพอดีตอนนี้เอาออกไปแล้วภาพมันไม่ชัดเท่ารัย
    ลองดูในนี้ก่อนก็ได้ครับภาพล่างๆhttp://racingweb.net/forum/showthre...กียร์ธรรมดา-สายหัวเทียนเฮอรีเคน-เวทกาดพิมิล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้