ขอเสียง Rz-1 หน่อยคร๊าบบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย maxican-rz, 13 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    ตั้งแต่ขับ RZ1 มายังไม่เคยเจอไมล์ดิจิตอลเลยครับอาจารย์ เอ้อใครมีเอามาแชร์ไว้หน่อยนะครับ:)

2. eaarz1

eaarz1 New Member Member

4
    0
    0
    View attachment 1752072
    ที่ปัดน้ำฝนมันช้ามากๆ ปรับความเร็วไม่ได้ ทำไงดี^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2012
  3. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    รอพี่ๆมาตอบอีกทีครับ

4. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    ไม่รู้ว่าที่ปัดน้ำฝนเปงแบบหน่วงหรือป่าว ถ้าเป็นแบบหน่วงมันตั้งได้ ตั้งที่ก้านสวิทช์ได้เลย ตรงหัวมันจะหมุนได้ ลองหมุนไปด้านใดด้นหนึ่งให้สุดคับ

5. eaarz1

4
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าปปปป

6. pongfish360

374
    6
    0
    ปรับได้ยังคับ

7. อยู่แถวไหนครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อย

8. boysiam

boysiam New Member Member

186
    0
    0
  9. pongfish360

374
    6
    0
    มีแต่งามๆทั้งนั้นเลย

10. พอมีเวลา หาไฟมุม ข้างขวา เจอไหมหน่อ รออยู่นะครับ..

11. pongfish360

374
    6
    0
    กำ ลืมไปเลย แต่เคยไปซื้อที่แถววรจักร ข้างละ450 แต่เดี๋ยวหาให้ก่อน

12. eaarz1

4
    0
    0
    ธ.กรุงเทพ โลตัส ปราจีนครับ

13. boysiam

186
    0
    0
    ผมซื้อแถววรจักร คู่ละ1200ของแท้คับ

14. มีเบอร์ร้านติดต่อเปล่าครับ พอดีผมอยู่ตงจังหวัดนะครับ

15. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
  16. sm1bubu

sm1bubu New Member Member

4
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับไม่ค่อยมีความรู้ครับ ขอสอบถามเรื่องแรกเลยนะครับ ชุดไฟเบอร์ รอบคัน มีร้านไหนทำมั่งครับ
    ถ้าท่านใดเคยไปทำช่วยบอกราคาโดยประมาณด้วยนะครับ

- - - Updated - - -

สมาชิกใหม่ครับไม่ค่อยมีความรู้ครับ ขอสอบถามเรื่องแรกเลยนะครับ ชุดไฟเบอร์ รอบคัน มีร้านไหนทำมั่งครับ
    ถ้าท่านใดเคยไปทำช่วยบอกราคาโดยประมาณด้วยนะครับ

17. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

up หน่อยจ้า :)

18. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    งานไฟเบอร์ครับ ซื้อมารอบคันนานมากแล้วจำราคาไม่ได้แล้วอ่ะน่าจะ 2-3พัน ไม่เกินนี้ครับ
    ร้านอยู่ตรงข้ามตลาด อตก.ครับ แต่ผมจำชื่อร้านไม่ได้แล้วครับ

19. TRZ1

TRZ1 New Member Member

6
    0
    0
    น่าจะร้าน UDS ของเฮียปอ

น่าจะร้าน UDS ของเฮียปอ

20. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    ร้านเป็นร้านนี้คงหาเบอร์ไม่ยากครับ โทรสอบถามเลยครับ ได้ผลยังไงแจ้งด้วยนะครับ
    เผื่อสมาชิก RZ1 จะสนใจอิอิ

ร้านเป็นร้านนี้คงหาเบอร์ไม่ยากครับ โทรสอบถามเลยครับ ได้ผลยังไงแจ้งด้วยนะครับ
    เผื่อสมาชิก RZ1 จะสนใจอิอิ

21. TRZ1

TRZ1 New Member Member

6
    0
    0
    จะได้มี RZ1 สวยๆอีกหลายๆคัน

22. sm1bubu

4
    0
    0
    1. โช๊คเปิดท้ายรถ rz-1 พอจะหาที่ไหนได้มั่งครับ หรือใช้ของอะไรเเทนได้มั่งครับ
    2. ระบบเซ็นทรันล๊อค ประตูด้ายซ้ายไม่ทำงาน พอจะมีร้านไหนแนะนำ บ้างครับ

1. โช๊คเปิดท้ายรถ rz-1 พอจะหาที่ไหนได้มั่งครับ หรือใช้ของอะไรเเทนได้มั่งครับ
    2. ระบบเซ็นทรันล๊อค ประตูด้ายซ้ายไม่ทำงาน พอจะมีร้านไหนแนะนำ บ้างครับ

23. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    ข้อ1 ถอดของเดิมไปเชียงกงเทียบเอาได้เลยครับ
    ข้อ2 ร้านรับทำกลอนประตูหรือประดับยนต์น่าจะทำได้ครับ

พี่ขับ rz1 อยู่หรอครับ อยู่แถวๆไหนครับ ว่างๆมามิตติ้งกันครับ

24. sm1bubu

4
    0
    0
    ผมใช้อยู่ครับ ขอร่วมเป็นสมาชิก ด้วยนะครับ แต่ตอนนี้อยู่ในช่วงจะทำรถให้พร้อมครับ พอจะให้เบอโทรผมได้ไหมครับผมจะโทรไปปรึกษา ครับ
    ขอถามอีกสักเรื่องครับ พวกยางขอบกระจก ยางต่างๆ หาได้ที่ไหนครับ หรือใช้ของอะไรแทนได้มั่งครับ ราคาประมาณเท่าไร ขอบคุณครับ

25. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0
    เรื่องยางขอบกระจก ขอบประตู ต่างๆ ผมคิดว่าคงต้องเทียบเอาแล้วแหละครับ ตรงรุ่นคงหาลำบาก
    ส่วนเบอร์โทร 0855165351 ครับ ชื่อเดียวครับ แต่อย่าโทรมายืมตังค์นะครับ 55+ ล้อเล่นนะครับ
    เออเกือบลืมแล้วพี่ชื่ออะไรครับ เล่นเฟสบุคมั้ยครับ ถ้าเล่นเดี๋ยวเจ้าบอยสมาชิก rz1 จะเอาลิงค์มาลงให้นะครับ
    ลองเข้าไปดูเพื่อนๆเยอะครับ

Nissan RZ-1 Society http://www.facebook.com/groups/296798973752289/

Sunny-Thailand เซียนเยอะครับ อีกอย่างใครมาคลับนี้เปลี่ยนเครื่องทุกราย 55+
    http://www.facebook.com/groups/145590572122342/

xxart ถูกใจสิ่งนี้
  26. boysiam

186
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับผม อันนี้ีเป็นเพจของกลุ่มพวกเรานะคับhttps://www.facebook.com/pages/Nissan-RZ-1-Thailand/385664164821202
    กดไลท์ได้เลยนะคับ:)

27. sm1bubu

4
    0
    0
    ผม บอล ครับ อยู่แถวดอนเมืองครับ 0882311773 เบอร์ ผม ครับ
    ต้องรบกวนสมาชิกทุกท่านช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้