++++++++ นัดพบปะพูดคุย พร้อมรำลึกความหลัง วันเสาร์ที่ 31 มี.ค. 55 ณ.โลตัส เลียบด่วน ค๊าบ +++++++++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kungking5, 12 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    ไจ๋มาไวมาก มาช๊อปปิ้งรอปะเนี่ย

2. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    ไปด้วยคับ

3. @Musachi

@Musachi New Member Member

40
    1
    0
    เศร้าไปครับ รถเข้าอู่เมื่อวานเองครับ เฮ้อ.... ขอให้มีความสุขทุกท่านครับ

4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ขอลูปด้วยคับ

5. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ก็เสร็จสิ้นกันไปสำหรับมิตติ้งเมื่อวานที่ผ่านมา บรรยากาศชุ่มช่ำถือว่าโชคดีมากๆที่ดูข่าวแล้วพื้นที่รอบกรุงเทพหลายจุดเกิดพายุเสียหายมากมายแต่ที่โลตัสเลียบด่วนแค่ตกพอเป็นพิธี เป็นกันเองเหมือนเช่นเคยครับ คร่าวๆมีเพื่อนสมาชิกทั้งใหม่และเก่าประมาณ 28 คันได้ (ไม่แน่ใจว่านับครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่เพราะมืดแล้วแต่ยังมีมาเรื่อยๆ) อาจจะด้วยฝนที่ตกก็เลยทำให้เพื่อนสมาชิกหลายท่านพลาดงานนี้ ขอบคุณบรรยากาศดีๆ ขอบคุณโลตัสเลียบทางด่วน ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมกันสร้างมิตรภาพ ส่วนรูปภาพเด๋วคงทยอยกันออกมา คงไม่มากเพราะฝนตก คอยชมกันนะครับ แล้วเจอกันใหม่ในมีทติ้งครั้งต่อไปนะครับ ^_^

View attachment 1734953

6. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    สนุกสุดเหวี่ยง มากมาย เช่นเคยคร้าบบบบ

7. Overline

Overline New Member Member

24
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ชาว EK group ทุกๆ ท่านด้วยนะครับกับมิตรภาพใหม่ๆ ใน Meet นี้อบอุ่นมากกับการต้อนรับครั้งแรก
    ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวอย่างเป็นทางการอีกครั้งนะครับ...ขอบคุณจากใจจริงๆ
    :eek::D

8. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    อย่าให้พลาดทริป ตจว. อีกนะครับ สนุก มันส์ ฮา กว่าแน่นอนค๊าบ

9. Overline

Overline New Member Member

24
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยนะไจ๋...แต่ตุ๊กแกเหมือนที่เจ็ดคตไม่เอานะะะะะะะะะ:cry::cry:

10. EK Estimate Jai

217
    1
    0

11. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

12. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ตอนนี้ตุ๊กแกมันกินหนูแล้วนร้า

13. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    รอครั้งต่อไปอยู่นะคาบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้