อยากโหลดครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย kod4d, 5 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สูง...สง่าคับ..

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สูงสง่า...บ้าพลัง...ต้อง พรีรันเนอร์........555555+

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ใช้โช๊คของอะไรกันบ้างครับที่หนึบ วิ่งเร็วๆแล้วไม่สาย และยังบรรทุกได้พอสมควรอะครับ ผมใช้ ค้ายาบ้ากระบอกเงินปีแรกที่ทำมาก็ดีอะ แต่หลังๆมานีเริ่มเด้งยังกะขี่ม้าเลยทั้งที่ถนนก็ไม่โหดเลย วิ่งเส้นบางบัวทองบ่อยอะครับเลยรู้สึกได้ถึงความเหนื่อย...

ของผมเดิมๆอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้