ขอคำแนะนำหน่อยครับ เครื่องพังอีกแล้ว

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ASFasT_AS, 5 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    แต่ละคัน 400 ม้าขึ้นทั้งนั้นผมเอาอะไรไปสู้ละครับ

2. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    วันก่อนเพิ่งคุยกันอยู่เลยนิครับพี่ หาอู่ดีๆทำหาไม่ยากหรอกนะครับ Specของ รถพี่ทำมาได้300กว่าม้าแน่นอนครับ เอาใจช่วยนะครับ

ปล.สติ๊กเกอร์Voltexยังเอาไหมครับพี่จะได้เอาไปให้ครับ

3. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เอาครับ แต่ฝากพี่หนุมไว้ก็ได้ครับภู ส่วนเรื่องอู่นี่รอแปปครับ รอเงินก่อน ^^

4. kriengrojkul

kriengrojkul New Member VIP

26
    2
    0
    ผมเอาด้วย 1 ชุดนะพี่ เอามาเพื่อผมด้วย

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

ไม่แพงครับ ไม่แพง

6. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0

Pm ได้ป่าวครับ ^^

7. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    2.4 ไม่ค่อยมันอ่ะ ของผม 2.4+gtx35 ม้าเยอะแต่กลายเป็นว่าสับเกียร์ไม่ทันอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้