ไป ซ่อม สร้าง โรงเรียนกับกลุ่ม สำนึกฮักบ้านเกิด มาครับ เผื่อเพื่อนๆในนี้สนใจครับ โอกาสหน้าถ้ามีเรียน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย takamine@, 1 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ประมวลภาพมาให้ชมครับ

2. noppol@ep71

noppol@ep71 New Member Member

2
    0
    0
    ...ต้องยังงี้ครับ คราวหน้าต้องรวบรวมพี่น้องชาว STARLET ให้เยอะๆกว่านี้อีกนะครับ ยังงัยถ้ามีโอกาสจะไม่พลาดครับพี่......

3. takamine@

372
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ ทีมีคนแนวเดียวกัน ปีหน้าไปด้วยกันนะครับ

4. takamine@

372
    0
    0
    บางเส้นทาง ทุระกันดารมากครับ สตราเลทไปไม่ได้ต้องจอดไว้ครับ นั่งกระบะต่อครับ

5. toeyshark

toeyshark New Member Member

3
    0
    0
    คราวหน้าต้องไปอีกครับรู้สึกดีมากๆที่ได้ทำอะไรเป็นประโยชน์. มีอีกอย่าลืมชวนกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้