เข้ารายงานตัวกันหน่อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Numoo

Numoo New Member Member

8
    0
    0
    KE70 - 4Kค่ะอยู่แถวปทุมธานีค่ะ..รถตามรูปค่ะ

2. Nat Mub-t

Nat Mub-t New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับผมแน๊ต Ke 15 เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ต้องทำไงบ้างครับ
    และใครใช้ Ke10-17 ที่วางเครื่องใหม่อ่ะใช้เฟืองท้ายอะไรกันครับ
    พอดีตอนนี้รถผมกำลังวางเครื่อง 4a20 วาล์วฝาดำครับยังหาเฟืองท้ายลงอยู่ครับ
    ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ

3. hontammai

hontammai New Member Member

4
    0
    0
    yutคับke70นอกเดิมใน4aจ้าสมัครใหม่คับแนะนำด้วยนะ

4. แจ๊ก

แจ๊ก New Member Member

3
    0
    0
    ดีครับ

ผมใช้ ke26ครับฝากฝังด้วย

5. tonspeed

tonspeed New Member Member

15
    0
    0
    >>> -'๑'-... ke30 -เครื่อง12r-1600cc -ต้นครับคนเหนือแต้ๆเน้อ...v^-^v... -'๑'- <<<

6. jitty38

jitty38 New Member Member

255
    0
    0
    หวัดดีครับทุกคน....ke จงเจริญโย่วๆ

7. pooklook

pooklook New Member Member

22
    0
    0
    เก่ง ke 70 ครับ ลงเครื่องใหม่ 7k ไม่รู้เสียของหรือป่าว ขณะนี้อยู่ระหว่างขั้นตอนการวางเครื่องและทำสี เสร็จเมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาอวดโฉมนะครับ อ้อ ผมอยู่รามอินทรา กม.7 อยากเข้า Club ต้องทำยังไงบ้าง ท่านใดทราบ บอกผมหน่อยคร้าบ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

8. kben

kben New Member Member

1
    0
    0
    เบนฮะ ใช้ KE70 อ่ะ เครื่องเดิมๆ ได้มานานและ แต่พึ่งเปิดเจอคลับ

เด็กใหม่ฮ่ะ มีไรคุยกันได้ฮะ [email protected]

9. pj.ped

pj.ped New Member Member

2
    0
    0
    pj.ped ครับ

ดีคับ ke70 คับ 4age เดิมๆครับ เป็นน้องใหม่ด้วยมีไรแนะนำน้องด้วยนะครับ อยู่แถวแม่กลอง กะ จรัญกรุงเทพ มิตติ้งหรืออยู่ใกลก็ทักทายกันได้นะ 0859325425

10. คนไทย

คนไทย New Member Member

3
    0
    0
    อยากเข้าคลับ ทำยังไงครับ

11. TANUKI

TANUKI New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดี..พี่ๆเพื่อนๆชาว เคอี ครับ
    ผม โบ๊ต อยู่แถวบางกะปิครับ......ของผมใช้ Ke 70 หน้าเท เครื่องเดิมๆๆ 4K (แต่ติดแก๊ส)..อ่ะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ...ว่าแต่..มีมีตติ้งกันอีกเมื่อไหร่อ่ะครับ......อยากได้คำแนะนำเรื่องรถอ่ะครับเพราะส่วนตัวไม่รู้เรื่องรถเลย....จิงๆ

12. tiple A

tiple A New Member Member

15
    0
    0
    ke 30 เครื่อง 5 k เชียงใหม่ครับ

13. kenji70

kenji70 New Member Member

55
    1
    0
    ดีคับ
    ผมเคนนะคับ
    TE71เดิมๆคับ
    แต่กำลังเอาไปทำสีอยู่คับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

14. ]ดีคร้าบ ใช้ 70 เหลี่ยมเล็กคร้าบ
    อยู่ ซ. วัดด่าน

15. pooklook

22
    0
    0
    มีมีตติ้งอีกครั้งวันที่ 5 กันยายน 2551 คร้าบ ปั๊ม esso กม.5 รามอินทรา เวลา 20.00 น. เป็นต้นไป

ทุกศุกร์แรกของเดือนครับ

ไปมาครั้งแรกเมื่อต้นเดือน แต่ฝนดันตกซะนี่ 5 5 5

16. azsxdcfv

azsxdcfv New Member Member

2
    0
    0
    จิฟคับ ใช้ เคอี 20 4ประตู สีส้ม เครื่อง 5เค อยู่แถวลาดกระบังนะคับ

17. oilrotary374

oilrotary374 New Member Member

13
    3
    0
    หวัดดีครับผม oil DX70 2 ประตูสีเหลืองครับ

18. oilrotary374

oilrotary374 New Member Member

13
    3
    0
    oil ครับ KE70 2 ประตู ครับสีเหลือง

19. ขอสอบถามหน่อยครับ

ถ้าจะแปลงไฟหน้าจากเหลี่ยมเล็กเป็นไฟกลม
    จะต้องเปลี่ยนอะไหล่อะไรบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

20. pooklook

22
    0
    0
    แม็กเหมือนกันเลยอ่ะครับ

21. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    แล้วเจอกันนะคะทุกท่าน~~!!
    (ถ้าฝนไม่ตก อิอิ)

22. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    เหอะๆ รายงานตัวอีกคนคับ อยู่ราชมงคลธัญบุรี คับเจอกันก็ทักทายได้นะคับ :D

ศุกร์นี้ไม่พลาดแล้วคับไปชัว อิอิ..

23. pooklook

22
    0
    0
    ผมก็เรียนคลองหก แต่ผมเรียน เสาร์-อาทิตย์ รถผมก็ไอ้คันเหลืองๆเนี่ย ถ้าเจอกันก็มาทักได้เน่อ คณะวิยาศาสตร์

24. nongsee

nongsee New Member Member

28
    0
    0
    ดีคับ

เปี๊ยกคับ ke30 อยู่ลำลูกกาคลอง 6

25. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    บอยครับ KE70 ประชาอุทิศ ครับ บางมด

26. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ยินดีที่รู้จักกับสมาชิกใหม่ทุกคนนะคร้าาบบบ......มีเรื่องไรเกี่ยวกับ KE10 เอามาคุยแบ่งปันกันมั่งนะงับ
    ตอนนี้อยู่งามวงศ์วาน-บางปะกง-ชลบุรี ถ้าขับเจอก็ทักทายกันได๋นะงับ(ทักกันแบบเบาๆนะ).....:D:D:D

27. noi_cooper

noi_cooper Guest

0
    0
    0
    ลองดู

มือใหม่

28. noi_cooper

noi_cooper Guest

0
    0
    0
    อีกนิด

C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\My Pictures\DX\DX 001.jpg

29. oldman ke

oldman ke New Member Member

4
    0
    0
    ใช้ke30 4ประตูไม่รู้เครื่องอะไรกลมๆอยู่รามอินทรา oldman

30. zerogiggs

zerogiggs New Member Member

34
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมชื่อ กิ๊ก KE15คับ อดีตหลายคัน แต่ปัจจุบันKE15~ SPRINTER
    อยู่อยุธยาคับ เครื่อง4K เดิมๆ เราไม่แรงสู้ใครคับ ขอแซงเต่าอย่างเดียวเลย..55555
    มีเศษๆอะไหล่ภายนอก-ภายในราคาไม่แรง หรือเทคนิคอะไรดีๆ แนะนำมาได้นะคับ+++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้