เข้ารายงานตัวกันหน่อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    ke*20*

คุณ โอ๊ค ke 20 ของคุณมันดูเหลี่ยมๆนะ
    คันข้างๆเลยเหรออออ
    ที่บ้านคุณโอ๊คขายเต้าฮู้ใช่ปะ
    นี่เวลาคับรถใช้มือซ้ายบังคับพวงมาลัยขังเดียวมั้ยอะ

2. mamepokko

mamepokko New Member Member

21
    0
    0
    ผม น็อต ครับ TE72 Liftback สีทอง
    กำลังส่งทำสีขาว แปลงหน้า AE80
    เครื่อง กำลังจะลงครับผม
    อยู่โคราชครับ

3. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ผมขออยู่ด้วยซิคับ จำผมได้ป่าวที่ชอบมั่วอยู่หลังซีคอนอ่ะ
    ตอนนี้ วอน โลโก้กระจังหน้า กรอบไฟหน้าด้านคนนั่ง เคอีสิบ ที่มี 2 ประตูคับ
    คาดว่า เมษายน น่าจะสมบูรณ์ วิ่งเนียนแล้วจะไปมีดติ้งด้วยคับ
    หาวิคให้ลองด้วยน่ะ

4. at

at Guest

0
    0
    0
    atrama2

ของผม ke70 ไฟเต็ม สีขาว โปงดำด้วย อยู่แถวพระราม2คับ

5. มาขอแนะนำ

ผมตูนครับ สะพานใหม่ กำลังมองหา KE 30 ทั้ง4และ2 ประตูแบบเดิมๆหรือทำแล้วราคาไม่สูงให้น้องได้มาแต่งสวยขับมามิตติ้งไหมครับ อิอิ

เห็น เวป ke ต้องเข้าทางลัดอ่ะครับผมเข้าเฝ้าดูทุกวันเลยไม่ต่อยมีคนมาคุยอัปเดทมือนเมื่อก่อนผมนั่งอ่านจนหมดทุกกระทู่เก่าใหม่แล้ว
    ไงผมขอฝากคลับกลุ่มเพื่อนๆที่เรียนด้วยกันไว้ในke ด้วยน่ะครับ เพราะคลับตูนมีke ปะปนกันไปในกลุ่มเพื่อนไงถ้าพี่ๆ อยากให้เวปตลับผมเป็นที่รวมตัวผมจาเพิ่มบอร์ดคลับ KE ให้ครับ
    www.thekukclub.com ครับไง อย่าลืมหา KE 30 ให้หน่อยน่ะครับ

6. Nicky20

Nicky20 New Member Member

1
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

ชื่อนิคครับ อยู่แถวถนนเสรีไทย เขตบึงกุ่ม แอบแฝงอยู่ในคลับมานานแล้วมีKE20เก่าๆของพ่อคันนึงจออดไว้ไม่ได้ใช้ อยากทำมาก ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยนะครับ:D

7. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    ชื่อ โอ๋ ครับ อยู่ลาดพร้าว-แปดริ้วครับ

8. Jut @ Mua Club

Jut @ Mua Club New Member Member

23
    1
    0
    จัดครับ อยู่บางนาคับ KE 30 2 Doors ทำสีอยู่อ่ะคับ อยู่ด้วยคนนะคับ

9. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ทำเสร็จพามาดูบ้างนะคับ

10. thepparit99

thepparit99 New Member Member

2
    0
    0
    จี๊ ไฟกลม 4 ตา

ผมใช้ ไฟกลม 4 ตา เดิม ๆ เครื่องเดิม

11. บุญครับ ke 70 ไฟเหลี่ยมใหญ่ ฟิตเครื่องมาใหม่ สีน้ำตาลบรอนทอง เพิ่งสมัครมาใหม่มีอะไรแนะนำด้วยครับ

12. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    มัดคับ ke70 อยู่บางพลีคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

13. a-ke

a-ke New Member Member

2
    0
    0
    ดีครับใช้Ke20 4ประตูครับตอนนี้ต้องการอะไหล่จำพวกไฟหน้าแบบเพชร ไฟท้ายไฟทั้งหมดกระจังหน้ากะครอบข้างไฟหน้าที่เป็นของTE27ครับกระจกมองข้างที่อยู่ตรงแก้มแบบRatoครับใครมีเบอ์ร้านแถว วอรจักรช่วยบอกหน่อยโชเบอรมาก็ได้ด่วนเดี๋ยวโทรกลับ0858704700เอครับอยู่เชียงใหม่ครับ

14. pondddddddddd

pondddddddddd Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับ

ปอนด์ครับ KE 70 เหลี่ยมใหญ่ สีฟ้าเกร็ด

15. KexxxxxSafari

KexxxxxSafari New Member Member

5
    0
    0
    Ex ครับ อยุ่ราม???อินทรา คร้าาบ
    Six piston GE Zuๆๆ

16. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    :p ขอเป็นสมาชิกด้วยคน

17. teeecon

teeecon New Member Member

1
    0
    0
    ขออยู่ด้วยคนครับ ตี๋ ke10 เพิ่งได้รถมาครับ:eek:

18. บอสระออย

บอสระออย New Member Member

22
    0
    0
    บอยครับ
    เป็นสมาชิกด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบ
    ke35 ไปซื้อมาเมื่อเช้านี้เองครับ
    ยังหาแนวอยู่ว่าจะเอาไงดี
    ใครมีke35แต่งสวยๆเอามาให้ดูหน่อยนะครับ

19. MuhMuh

MuhMuh New Member Member

73
    0
    0
    ผมไม่มี KE กะเค้า แต่แอบมาดูบ่อยๆ ครับ เพราะปัญหาและอะไหล่มันคลุกๆ กันได้กำลังดีกับนัง TA22 สีแดง คันข้างๆ นี่แหละครับ

20. wutz

wutz New Member Member

24
    0
    0
    สวัดดีครับพี่ๆทุกคน
    ผมชื่อ นอร์ทครับ ใช้ ke25
    บ้านอยู่ระยองครับ

21. wasukie

wasukie New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับผม^เจียม^KE 30 สีฟ้าครับ

22. เกาเหลาเพียวเพียว..คับ
    KE 70 ไฟกลม 4 ประตู
    เครื่องเดิม..4 K..4 เกียร์
    เมียก็เดิมๆๆ..คับ.....เฮ้ออออ....

23. abox44

abox44 New Member Member

2
    0
    0
    กำลังจะเริ่ม เพราะเพิ่งได้ke25มา

ไม่รู้ว่ามันจะดีไหม เพิ่งเริ่มจริงๆ เข้ามาดูรูปรถแล้วชอบเลยลองหาซื้อรถ เพิ่งได้มาอยากให้เพื่อนๆสมาชิกช่วยกันวิจารณ์หนอ่ยว่ารายละเอียดของรุ่นนี้เป็นยังไง ปี71นะ รบกวนด้วย

24. abox44

abox44 New Member Member

2
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยังไงก็ขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับห้ามทอดทิ้งกันนะ

25. ao_ke36

ao_ke36 New Member Member

11
    0
    0
    โอ๋คับ.........KE 36 VAN อยู่รามอินทราคับ อยากได้เพื่อน คับKE อยากได้เพื่อนขับ KE อยากได้เพื่อนขับKE คับ หรือว่าเพื่อนคุย [email protected]

26. KE70_RETROCAR

KE70_RETROCAR New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆ Ke club ทุกคนน๊ะ :D

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนน๊ะครับ

ชื่อ pot

ใช้ KE 70 2 ประตูครับ

27. sukontaman

sukontaman New Member Member

13
    0
    0
    โอ KE 30 สีแดงครับ

หลังจากมาด่อมๆมองๆ อยู่เป็นปีเพราะรถเอาเข้าอู่ไป Refresh ตอนนี้เอามาได้ 1 เดือนแล้วครับ โดยได้รับเครื่อง 5เค ดีๆ จากพี่โอ๋ 2 อู่ของเรานี่เอง ว่างๆ จะถ่ายรูปที่ Update กว่านี้มาให้ชมกันครับ

28. THUNYAWAT

THUNYAWAT New Member Member

16
    0
    0
    แดนครับ KE 30 4K 4 เกียร์ เครื่องฟิตใหม่ ทุกอย่างเดิมๆ

29. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    สวัสดีครับ โน๊ต ke70หน้าเทเดิมๆคับ อยู่ที่จันทบุรี

30. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    ก๊อต ครับ บ้านอยู่กระบี่ แต่เรียนหาดใหญ่ มี ke70 dx เดิมๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้