เข้ารายงานตัวกันหน่อย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JDeE

JDeE Member Member

76
    2
    8
    เจดี ครับผม TE72 แดง ๆ

2. s 13

s 13 New Member Member

9
    1
    0
    p ครับสีเทาดำอยู่ธัญบุรีครับ

3. s 13

s 13 New Member Member

9
    1
    0
    te71 4ag20valve

4. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    เจครับ ยังหารถไม่ได้ครับ เลยบอกไม่ถูกว่าจะได้รุ่นไหนระหว่าง KE 70 2 ประตู หรือ TE 71 Lifeback ตอนนี้กำลังหาอยู่ครับ ไม่รู้ใครเอาไปซ่อนไว้ที่ไหน อยากเต็มที่แล้วยังหาไม่ได้เลย ฝากตัวด้วยครับ(รวมหัว แขน ขา ด้วยครับ) อยู่เมืองชลฯครับ

5. paisanl

paisanl New Member Member

3
    0
    0
    ่่ีีd จ้าผมขอแน่ะนำตัวเลยแล้วกันผมsan ke70 4agที่เหลือเดิมหมด

6. ke-toey

ke-toey Guest

0
    0
    0
    ke

ke สีน้ำเงินเครื่อง 4age ขอด้วยคน

7. ke-toey

ke-toey Guest

0
    0
    0
    ke70

ลืมบอกอยู่แถว MBK ครับ อยู่คลับนี้ได้มั๊ย

8. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ได้ครับ

9. overlap

overlap New Member Member

4
    0
    0
    ต๊อปค้าบมาช้าดีก่าไม่มา ยังไม่เข้าคลับ แต่อุดมการณ์ เดียวกันคับ
    ke70 หน้าเต็ม
    4agte aw11
    ภายในโกร๋น แต่ตอนนี้รอบูรณะคับ
    อดีตเคยแรง ตอนนี้หมาคลานแซง แล้ว :)

10. B-BOY เทวส์

B-BOY เทวส์ New Member Member

3
    0
    0
    AE 72 LiftBack 3ประตู ( แดงญี่ปุ่น ) เต้าหู่ยี้

รายงานตัวครับ รถพึ่งได้ครับ ใครมี LiftBack บ้างอยากรู้อยากเห็นครับ
    ลงรูปให้ดูด้วยนะครับ ผมชื่อ เทวส์ ครับ สมาชิกใหม่:) ดูรูปผมได้ เต้าหู่ยี้
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=111377เต้าหู่ยี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤษภาคม 2006
  11. ป้อ

ป้อ New Member Member

75
    3
    0
    ป้อ KE70 4age

สวัสดี ครับ

12. ป้อ

75
    3
    0
    ป้อ KE70 4age

:) ;) KE70 4AGE BLUE-SKY

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2006
  13. ae70gt

ae70gt New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีครับ ผม P สมาชิกใหม่ แต่ติดตามมานานแล้ว เคยโผล่ไปมิตติ้งครั้งนึง ไปแป๊บเดียวก็กลับเลย ขอเป็นสมาชิกด้วยน่ะครับ

14. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ยินดีครับ

15. ป้อ

75
    3
    0

หวัดดีครับ...... ผมสนใจ การวางเครื่อง 20 วาล์ มากอ่ะครับช่วย บอกวิธีการวางและรายละเอียด เผื่อ เปงแนวทาง คือ ผมอาจจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ ตอนนี้ผมใช้ 4age ธรรมดาอยุ่ กะว่าจะฟิตใหม่หรือไม่ก้อลงใหม่ แต่จิงๆแล้ว ผมก้อชอบลงแบบไม่มี โบ คือชอบอารายไม่ยุ่งยากอ่ะครับ และมาเห็นท่านลง 20 วาล์ได้ ผมเองก้อยัง งง กะเรื่องนี้ ส่วนมาก เครื่องรุ่นนี้มันใช้ขับหน้านี่ครับ ยังไง ก้อช่วย ลงรายละเอียดการวางและเวลาใช้รถ(วิ่ง) เปงยังไงบาง วิ่นดีไหม ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ สุดท้าย ขอให้ รวยๆๆน่ะครับ ..อีกนิดน่ะครับ ลงมาในนี้เลยก้อดีน่ะครับ เผื่อ เพื่อนๆๆเค้าสนใจกันครับ THANKS

16. EN-SEI

EN-SEI New Member Member

3
    0
    0
    ดีครับเราจอห์นครับ KE 70 2DOOR ลำลูกกา 3 ครับ รถกำลังทำสีจะเสจร์แล้วครับ ดีใจจัง

17. EN-SEI

3
    0
    0
    มาแล้วครับ จอห์น KE 07 2DOOR ลำลูกกา 3ครับ

18. B-BOY เทวส์

B-BOY เทวส์ New Member Member

3
    0
    0
    เต้าหู้ยี้ มาแล้วครับ

ผม LiftBack Ae 72 SR ครับ:cool:
    เครื่องเดิม ๆรายงานตัวครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤษภาคม 2006
  19. lift

lift New Member Member

5
    0
    0
    art คับๆๆๆๆๆๆๆ

หวัดดีคับ อ๊าด ใช้ ke 36 van รายงานตัวคับ

20. EN-SEI

3
    0
    0
    มาแล้วครับ ใส่ ล้อ 17แล้วสวยไมครับ

21. KexxxxxSafari

KexxxxxSafari New Member Member

5
    0
    0
    Ex Six med คร้าบผม สิงอยู่แถว Safari World ไล่คนอื่นเค้าไม่ทันหรอก.......รถมันความรู้สึกช้า แฮ่ๆ

22. moon9999

moon9999 Guest

0
    0
    0
    รายงานตัวคับ

หวัดดีคับผม แหลม ke70อยู่ปทุมคับเพิ่งเปิดมาเจอไม่ว่ากันนะคับ

23. อยากขอเข้าร่วมก๊วนบ้างครับ

ไวท์นะครับอยู่บางมดใช้ke70สีแดงอยู่แถววัดพุทธคับขอเข้าร่วมสักคนนะครับตามประสาเด็กรักรถตะกูล[email protected]

24. little_KE70

little_KE70 Guest

0
    0
    0
    พงศ์ครับ KE70 หน้าเท เดิมๆ สีทอง สระบุรี
    ไม่ได้เป็นสมาชิกแต่อยากแจม

25. ke 70 (van)

ผมอุ๊ครับ เพิ่งได้เคอี70 มาสนิมรอบคัน(เป็นมรดก) มีความประสงค์อยากเป็นสมาชิกในคลับ ต้องติดต่อใครและต้องทำยังงัยบ้าง (อยากได้สติกเกอร์ KE Racing Club) 05-0709972

26. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ผมใช้ KE 36 แวน สีเขียว เครื่อง 5K อยู่แถวพัฒนาการ 70 ครัวนายบุ้ง ครับอยากมีเพื่อนคร้าบ

27. Giggalove

Giggalove New Member Member

17
    0
    0
    รถคุณพี นี่เทาได้ใจผมมากเลย

28. aka_23

aka_23 New Member Member

87
    0
    0
    ไก่ครับ KE70 สองประตู เชียงราย

29. paisanl

paisanl New Member Member

3
    0
    0
    ดีจ้าผมศาลke70จากบางปะกงจ้า

30. kejz

kejz New Member Member

1
    0
    0
    kejz

หวัดดีคับ เต่าเคอี70หน้าเท สีแดง ดำ เครื่องเจกินแก๊ส อยู่พระราม2 แถวบางกอก9อินเตอร์ ใครบอกรถพวกเราเก่าวิ่งแล้วจะบินอย่าน้อยใจคับ ผมทำทะลุ200มาแล้วยังนิ่งไม่แกว่งไม่ร่อนเลย ช่วงล่างเดิมแค่เปลี่ยนแพท้ายเออี86เต็ดโชคหน้าน้ำมันหลังแก๊ส แต่จะมีเสียงลมแทน ถ้าเห็นทักทายได้คับ ขอเป็นสมาชิกอีกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้