## ประกาศ แจ้งเปลี่ยนแปลง และ เพิ่มเติม ผู้ดูแล บอร์ด Sunny-Thailand

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Denn, 24 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ตอนนี้อยากวิ่งคลอง 5 สุดๆ :D

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    จัดไปคร๊าบ มะใช่หน้าฝนด้วย น่าจะวิ่งกันหนุกหนาน

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ก่อนหน้าฝน ก่อนจะอบอ้าว ฮิฮิ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    วิ่งป่ะล่ะ 19 วิ ท้าดวลเว้ยพี่

5. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

2คันนี้คันไหนก็ได้จะเอา3สูบสวนให้ดิ้นเลย อิอิ

แต่ต้อง19วินะ

6. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    อยากนั่งรถแดร็ก:)

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    รู้สึกเหมือน 19 วิ จะเคยมีถ้วยด้วยนะ :D

8. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    รับทราบครับ:p

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สนามใกล้เรียบร้อยละ ส่วนแม๊ทวิ่ง รอผู้จัด ๆ :D

10. Crony_A

4,017
    12
    0
    รอ รอ รอ

11. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    สมาชิก แต่ละท่านว่ายังไงครับ รถ บ้าน รถเดิม ลงได้หมด วิ่จับคู่กันสนุกสนาน ว่าไงครับๆ

12. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    จัดเลยอยากๆ

13. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    สมาชิกบางท่านอ่านแล้วอาจจะงง เห็นบอกไปวิ่ง เอ๊ะทำไมไปคลองห้า(ไม่ไปสวนลุม หรือจัตุจักร)

ลองดูตามนี้ก่อนก็ได้ http://www.bangkokdrag.com/

เอาเป็นว่าใครยังไม่สนใจ ไม่เคยไป หรือไม่รู้ว่าเค้าไปทำอะไรกัน

ลองไปสนุกด้วยกัน ไปเฮฮา ไปยืนเชียร์นั่งเชียร์ ดื่มน้ำจับเลี้ยงกันก็ได้ครับ :)

14. Crony_A

4,017
    12
    0
    ใจล้วนๆ

15. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    จะไปเมื่อไรกันดีครับพี่น้อง

16. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    พอดี ผมตอบคำถาม สมาชิกท่านหนึ่ง ในบอร์ด ซึ่ง PM. ถามมาที่ผม
    และรู้สึกดีครับ ที่ทุก ๆท่านใส่ใจคลับ เรามาก
    เลยถือโอกาส เอาคำพูด มาลง ในนี้ ด้วยอีก ที่ หนึ่งเลย ละกันนะครับ :D

ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด ผมคงต้องให้ สมาชิกทุก ๆ ท่าน ช่วยกันดูแล รวมถึง น้อง ๆ mod. ที่แต่งตั้งใหม่
    สร้างกระทู้ สร้างสีสรร สร้างความรู้สึกดี ๆ ในบอร์ดกันไปเรื่อย ๆ นะครับ
    ผลัดกันตอบคำถาม ผลัดกันให้ความฮา บอร์ดเราจะได้ไม่นิ่ง ไม่ร้าง
    ซึ่งอันดับหนึ่ง ของ บอร์ด Car Club ใน Rcweb ยังคงเป็น Sunny-Thailand ครับ

ขอบคุณ สมาชิก ทุก ๆ ท่าน ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้