3S-GTE ในบอดี้ wish

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 23 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถาม เกี่ยวกับ การวาง 3S-GTE ใน บอดี้ wish หน่อยครับ
    ว่าที่ไหน เคยวาง
    วางแล้ว จบไหม
    ชนเกียร์ เดิม หรือว่า ใช้เกียร์ 3S ได้ครับ เพราะ เกียร์เก่า wish เป็น ทริปทรอนิค
    ต้องย้ายอินเตอร์ ไหมครับ ถ้าไม่ย้าย จะติดกระโปรง ไหม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. รบกวนด้วยครับ

ยังคงต้องการคำตอบ และคำชี้แนะ ครับ

2. MUM_CORONA

MUM_CORONA New Member Member

1
    0
    0
    อู่น้าทรเลยครับ ประชาชื่น แพง แรง จบ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้