สอบถามเรื่องตัววัดค่าแบตเตอรี่ของ mr2 sw20 ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุีuoคคล, 4 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ รบกวนสอบถามแบตเตอรี่ใส่รถ mr2 sw20 ครับ
    มันมีปลั๊กไฟอยู่อันนึง ปลายเป็นเกลียวแล้วมีแท่งจิ้มลงไปในตัวแบต เอาไว้วัดค่าอะไรซักอย่าง
    ถ้าไม่ต่อไว้ ไฟหน้าปัดรถรูปแบตจะโชว์ครับ

ไม่ทราบใส่แบตอะไรถึงมีเกลียวนี้ได้หน่ะครับ

ขอบคุณครับ

1. LN_ZCar

LN_ZCar New Member Member

35
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ แบตที่ใส่ในรถผมก็ท่าจะต้องเปลี่ยนแล้วเหมือนกัน

2. LN_ZCar

LN_ZCar New Member Member

35
    0
    0
    อยากรู้เพิ่ม โทรมาเลยครับ อธิบายยาวนิดๆ ผมหาใส่รถผมได้แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้