งาน PFRC 2007 ครั้งที่ 2 กำหนดการแข่ง

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 2 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    แล้วเราจะไหวป่าว..............

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ไปด้วยคับ ขอรวบรวมคนก่อนคับพี่ป๊อก

3. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ด้วยความยินดีคับ.....เกิน 15 คันก็ได้นะ

อยากให้มากันเยอะๆ จะได้มีสีสันในงานเพิ่มขึ้น จะนัดมิตติ้งเลยก็ได้นะ

4. Mcdonald

389
    11
    18
    ช่วยกันออกความเห็นหน่อยสิ

ถ้าวันศุกร์ที่ 24 สิงหา เปิดสนามให้ซ้อม แล้วเก็บเงินคันละ 400-500 บาท

จะดีมัย คืออยากให้ทุกคนมีส่วนร่วม เพราะงานนี้เป็นของทุกคน คับ....

5. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
  6. Mcdonald

389
    11
    18
    ขอความคิดเห็นด้วยคับ....

7. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เปิดซ้อมก่อนวันนึงก็ดีเหมือนกันครับ ถ้าเปิดวันศุกร์ ก็จะยกทีมไปครับ :D :D

8. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เดี้ยวขอรวบรวมพรรคพวกก่อนนะครับ...

9. Mcdonald

389
    11
    18
    ยินดีคับ มากันเยอะๆนะคับ

อยากให้มาร่วมสนุกกันคับ

10. น่าสนแฮะ

11. Mcdonald

389
    11
    18
    ลองรวมๆ เพื่อนๆ มากันสิคับ พีลูคยังไม่มีมาวิ่งเลย

12. loliman

loliman New Member Member

7
    0
    0
    อยากไป

ไม่ทราบว่ามี 510 ไปมั่งป่าวคับ ผมจะได้ไปด้วยกัวไปคันเดียวแล้วเหงา

13. racing driver

racing driver New Member Member

1
    0
    0
    สนใจมาก สมาชิกใหม่ รบกวนฝากตัวด้วย อยากไปมั่งจัง

14. Mcdonald

389
    11
    18
    ไม่ต้องกลัวเหงาเลยคับ เพราะวุ่นกันทั้งวัน ( ล้อเล่น ) เพื่อนๆ retro car เพียบเลยคับ...

15. Mcdonald

389
    11
    18
    ยินดีต้อนรับคับ :D

16. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    รุ่น f1 f2 f3 นี่เร็วสุดนาทีเท่าไหร่คับ

17. Mcdonald

389
    11
    18
    ข้อมูลไม่อยู่กะตัว เด๋วไปหาให้นะคับ

18. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    อยากไปลองวิ่งมากเลยอ่ะครับ

แต่กลุ่ม Club Race ของผมเค้าไม่ค่อยนิยมกันอ่ะ

ถ้าเป็นไปได้จะไป ร่วมกับ คลับอื่นที่มา ทำการแข่งขันได้ไหมอ่ะครับ

19. secret

secret New Member Member

111
    0
    0

เป็นเหมือนกานเลยอ่า ถ้ามีรวมได้น่าจะแจ่ม อิอิอิ

20. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    แกก็ไปอยู่กับพวก BB สิ สนามที่แล้วเค้าก็ลงแข่งกัน แต่ไม่รู้สนามนี้เค้าจะลงแข่งหรือเปล่าก็ไม่รู้

ตรงส่วนนี้ เราคิดว่าน่าจะเป็นการรวมรถในแต่ละคลับ รวมกันมาแข่งรุ่นเดียวกันก็น่าจะได้ แล้วก็แจ้งชื่อ คลับที่รวมกัน ไปให้กับผู้จัดแข่ง
    อย่างคาร์คลับที่มาแข่งแดร็กยังรวมกลุ่มมาแข่งในรุ่นเดียวกันได้เลย สมรรถนะของรถก็พอๆ กัน แข่งร่วมกันได้

ส่วน Corona น่าจะรวมกลุ่มกับพวก AE ได้นะ

21. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    มีพวกบิ๊กไบค์ลงไปวิ่งมะครับพอดีมีพวกเพื่อนอยากไปร่วมแจมด้วยครับ

22. Mcdonald

389
    11
    18
    มากันแบบเป็นทีมก็ได้คับ คราวที่แล้วยังมีเลยคับ

อย่าง ออโต้สแคร์ว.... เป็นต้น เค้ายังรวมกันมาเกือบ 20 คัน

หรือไม่งั้นก็ลง เดี่ยวๆ ในรุ่น F ก็ได้คับ เป็นรุ่นที่มีเงินรางวัลด้วย

23. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ล่าสุด เพิ่มรุ่นแข่งสำหรับรถมอเตอร์ไซค์ใหญ่ (Big Bike) แล้ว
    รับเฉพาะมือใหม่หัดแข่ง สำหรับนักแข่งที่ยังไม่เคยลงแข่งในรายการใดๆ เลย
    รถแข่ง 2 สูบ 4 สูบ ทุกรุ่นทุกแบบลงแข่งรวมกันได้หมด

ประชุมกติกา นักแข่ง รถแข่ง ในวันเสาร์ที่ 14 กรกฎาคม ในรายการ Yokohama DragWar & SuperDragBikes ณ สนามแข่ง BDA. รังสิต คลอง 5 เวลา 20.00 น. เป็นต้นไป

24. Mcdonald

389
    11
    18
    เพิ่มรายการ Big Bike อีกรุ่น

เท่ากับ Car Club เหลือที่ว่าง อีกแค่ 3 นะคับ.....

25. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    นานจังเลย...น่าจะมีบ่อยๆ
    RETRO CAR พร้อมกันแล้วจ้า

26. Mcdonald

389
    11
    18

จะสมัครกันเลยมัยละคับ ถ้าพร้อมกันแล้ว

จะได้เอาใบสมัครไปให้คับ

โทร. 0 8 1 4 1 4 1 1 0 9 ป๊อก.....

27. Mcdonald

389
    11
    18
    Club ไหนพร้อมที่จะสมัคร โทร. มาเลยนะคับ

จะได้เตรียมใบสมัครไว้ให้

28. เปิดซ้อมวันศุกร์ดีครับ ก็ใครสนใจก็โอนตังค์ไปก่อนจะได้รู้จำนวนที่แน่นอนนะครับ

29. Daruma012

Daruma012 New Member Member

198
    0
    0
    แจ่มคั๊บแจ่ม กิจกรรมดีๆ ไม่น่าพลาด:)

30. akbk

akbk New Member Member

27
    0
    0
    น่าไปคับ รอดู.... ต่อไป :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้