ปีใหม่แล้ว พูดอะไรกันหน่อย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 29 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ก่อนอื่นขอบอกว่าดีใจมากที่ได้มาอยู่คลับนี้ แม้ว่าจะไม่มีรถ RTคั นเก่งขับแล้วก็ตาม แต่ใจยังRT ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่ยังอยู่กันแม้ว่าเจอกันบ้างไม่เจอบ้างก็ตาม
    ก็ขอให้ปีใหม่นี้ทุกคนมีความสุข มีเงินมีทอง หน้าที่การงานที่ดีขึ้นกว่าเดิมแล้วหลังปีใหม่ผมว่าจะนัดมิตติ้งนะ
    สุขสันต์ปีใหม่ครับ:eek:

2. nonbungkaab

nonbungkaab New Member Member

44
    0
    0
    ก่อนอื่นขอสวัสดีปีใหม่ทุกคนคับ
    ดีใจเหมือนกันคับที่ได้อยู่ในคลับนี้ มีเรื่องอะไรเกี่ยวกับ Rt100 สุดที่รักของผม ทุกครั้งที่โพสถามก้จะมีพี่ๆคอยตอบให้ทุกครั้งไป
    ปีใหม่ก้ขอให้ทุกๆคนมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ การงานไหลลื่น ใครเรียนอยู่ก้ขอให้ get A ทุกวิชาคับ อะไรที่ไม่ดีก้ปล่อยมันไปกะน้ำนะครับ
    พูดถึงน้ำ รถผมหวุดหวิดเลยคับ ขับฝ่าน้ำออกมาเลย รถก้ผุ น้ำเข้าเต็มเลยครับ โชคดีเครื่องไม่ดับ RT100 นี่เจ๋งจิงๆ :)

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวัสดีปีใหม่ 2555 ชาว RT Club ทุกท่าน

ดีใจมาก มากที่ได้รู้จัก และเข้ามาเป็นสมาชิก RT Club แห่งนี้และดีใจที่ยังมีเพื่อนๆ ที่ชอบรถ Corona RT เหมือนกัน และขอให้สมาชิก RT Club ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขตลอดไป^___^

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รู้สึกดีใจและประทับใจเหมือนกันครับ ที่ได้เข้ามาอยู่ใน RT club ตอนนี้ผมก็ไม่มีรถ RT ขับแล้ว แต่ใจก็ยังรักคลับนี้อยู่ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน นิสัยดีมาก ก็ขอสวัสดีปีใหม่ 2555 กันทุกคนเลยนะครับ มีความสุขตลอดปี และตลอดไป .... เรื่องมิตติ้งปีนี้เราก็มาเริ่มกันใหม่ก็ดีนะครับ เดือนละครั้ง หรือ 2 เดือนครั้ง ก็น่าจะโอเค แต่ว่าสิ้นเดือนนี้มาเจอกันที่งานแต่งงานผมก่อนดีกว่านะคร้าบทุกคนนนนน 55555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้