++++ งานปีใหม่ มีทติ้ง แรกของปี 55 ที่ เจ็ดคต กันดีกว่าคับ ++++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ก๊วยเจ๋ง@ASIMO, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Overline

Overline New Member Member

24
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับตั้งใจจะไปร่วมกิจกรรมด้วย แต่พ่อของแฟนมาเสียพอดียังไงฝากขอบคุณ คุณกุ้งด้วยนะครับ
    ไว้โอกาสหน้าเราคงได้เจอกันเดินทางปลอดภัยกันทุกๆ ท่านนะครับ
    :teeth:

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เดินทางปลอดภันนะครับ เที่ยวเพื่อ+ เอารูปมาฝากด้วยนะ

มิตติ้ง แรกปี 55 ก็พาดซะและเรา T T

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ไม่เป็นไรครับ ไว้เจอกันโอกาศหน้านะคร๊าบ

4. system-dj

system-dj New Member Member

44
    1
    0
    ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพปลอดภัยกันถ้วนหน้านะครับ อย่าลืมถ่ายภาพสวยๆมากฝากกันด้วยนะครับ

น่าเสียดายที่ผมไม่ค่อยได้มีโอกาศไปไหนมาไหนเหมือนคนอื่นเขาบ้าง แต่ไม่เป็นไรเห็นพี่ๆสมาชิกได้ร่วมสนุกกัน

ก็ Okey แล้วครับ ไว้โอกาศต่อไปคงได้ร่วมสนุกกัน ขับรถปลอดภัยกันนะครับทุกคน ขอให้สนุกกันครับผม

5. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    ขออนุญาติไปปฎิบัติภาระกิจนะครับ โอกาสหน้าเจอกัน เก็บภาพสวย ๆ บรรยากาศเฮ ๆ มาฝากเยอะ ๆ นะครับ
    ดูจากชื่อแล้วจัดเต็มแน่นอน มี k_crevice ซะคนก็จัดเต็มแล้ว :D

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:54:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:53:33 ----------

ขออนุญาติไปปฎิบัติภาระกิจนะครับ โอกาสหน้าเจอกัน เก็บภาพสวย ๆ บรรยากาศเฮ ๆ มาฝากเยอะ ๆ นะครับ
    ดูจากชื่อแล้วจัดเต็มแน่นอน มี k_crevice ซะคนก็จัดเต็มแล้ว :D

6. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0

7. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    กลับมาแล้วนะคร้าบบบ พร้อมกับความเหนื่อยล้าของร่างกาย แต่จิตใจ สุขสุดๆเบิกบานกับมิตรภาพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้