MR2 Wangan meeting วันเสาร์ที่ 24 ธันวาคม 2554 นี้ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 13 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ประกาศ !!! วันเสาร์ที่ 24 ธันวาคม 2554 นี้ MR2 Wangan meeting

งานดีๆ มิตติ้งสนุกๆ สำหรับพวกเราชาว MR2 Club พบกันที่ แม๊กโดนัลด์ ปั้ม ปตท. จุดพักรถทางด่วนบางนา ขาเข้าท่าเรือ เหมือนเดิมครับ เวลา 22:30น. เป็นต้นไป

กินแม๊กกันก่อน หลังจากกินแม๊กกันเสร็จ ไปขับรถเล่นกันครับ จุดปลายทางที่ไหน บอกในวันงานเลยครับ แต่รับประกัน ไม่ได้ออกไปไหนไกลนะครับ ยังอยู่ในเขตกรุงเทพครับ

เตรียมรถกันให้พร้อมนะครับเพื่อนๆ แล้วมาขับรถเล่นกัน ^v^

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รูปบรรยากาศ ครั้งที่ผ่านมา

3. อยากเจอ S2000 อีกอ่ะ ทำมาใหม่แล้ว พร้อมไล่ล่า.....:D

4. pookpui

1,304
    6
    38
    เอา MR2 ไปนะ

5. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    อยากไปอ่ะแต่ปล่อยรถไปแล้ว

6. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    คราวนี้มี 2 คันมาให้ล่า อิอิ

7. เอา MR2 ไปแล้วจะล่า S2000 ได้ยังไงวะ กินได้แค่เกียร์ 1-2 มั้ง หยั่งงั้นอ่ะ

ถ้าเอาไปหล่ออย่างเดียวอ่ะพอได้ ไม่ซัดนะ

8. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เด๋วผมล่าซีวิคเอง ^_^

9. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    พี่ยอด เสาร์คราวนี้ผมน่าจะไปเตรียมสติ้กเกอร์ไปให้ผมด้วยนะครับ พี่ยอด.....
    Thx. กั่ย

10. ไม่รู้หายไปยังนะครับ ต้องไปค้นดูก่อน

@ชิ้ว คราวนี้อย่าอ้าง water temp สูง ซัดเต็มไม่ได้ อีกนะว้อยยยย

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    จะเอา โรเวอร์ตามไปดูครับ

ปล. ระวัง 7 เครื่องโรตี กันนะครับ เห็นว่า สามร้อยกว่าม้า อิอิอิ

12. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ปรากฎไม่มี mr2 เลย 55 .....

13. pookpui

1,304
    6
    38
    รถผมน่าจะพร้อมแล้วนะ อิอิอิ

14. พังวันศุกร์เย็น นั่นแหละ

15. pookpui

1,304
    6
    38
    ยากว่ะ ให้พี่ทรเช็คให้หมดแระ อิอิอิอิ

16. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ผมเอาวีโก้ตามดูห่างๆนะคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้