รบกวนด้วยครับ บอลจ้อยมันดังอ่ะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pombo, 8 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    บอลจ้อยมันดังอ่ะครับ ผมใส่โช็ค ของ คอสโก้ อ่ะครับ แนะนำร้านหรือ ที่ขายหัวบอนจ้อยด้วยครับ ลำคาญมากครับเสียงดังมาก เวลาขับ

2. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ซ่อมได้น่ะครับ..อาจไม่ทนแต่ผมก็ใช้มาสองปีแล้ว..ลองดูในหน้าซื้อขายมีรับทำ..พอดีของผมอู่ส่งไปทำมา...แต่CUSSCOมันชอบดังที่กระบอกน่ะลองเช็ดดูก่อน

3. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกาน ^^

4. มีหัวจ๊อย cusco อยู่ติดโช้ค แต่โช้คไม่รู้อยู่ซอกหลืบไหนของบ้านอ่ะครับ 555

โช้คซิ่ง MR2 ในบ้านตอนนี้มี ohlin , tokico (ติดหัวจ๊อย cusco) , บิวเหลือง แต่หายไปไหนหมดไม่รู้ มีแต่ ohlin อยู่หน้าบ้าน รอตาโอมมาเอา ไม่มาซักที นี่ว่าจะยัดเข้าไปเก็บข้างในห้องเก็บของลึกๆ แล้ว เกะกะมากๆๆๆ

5. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    วันนั้มึดๆหรือพรุ่งนี้มึดๆไปเอาเลยครับพี่ยอด

6. เอาโช้ค หรือ เอาอะไรอ่ะ

ขโมย user เพื่อนมาเล่นอีก คนเรา.........

7. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ของผมมีทั้งโช๊ค มีทั้งจ๊อย กองอยู่บ้าน ยังไม่ได้เอาไปใส่ ใส่แล้วไม่รู้ดังปะ 55555

8. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    แล้วดังที่กระบอก ทำไงถึงหายอ่ะครับ แล้วจะ มีปัญหาอย่างอื่นตามมาป่ะครับ

9. nu2000gt

217
    3
    0
    มันเป็นธรรมชาติของช็อคซิ่งบางรุ่นน่ะครับ...ohlinบางตัวก็ดังเซียนทำช็อคบางร้านเค้าก็ทำให้ไม่ดังได้
    แต่เช็คดูก่อนว่ามันดังจากอะไร...ดังแบบมีสมรรถนะก็ไม่ต้องซีเรียส...tainผมยังฟิสฟิ้วเลย

10. พังแล้ววววววววว tein พี่นุอ้ะ 555

11. nu2000gt

217
    3
    0
    พี่ใหญ่บอกปกติครับ..tain..ของผมดูแลโดย..master shop..แต่ผมชอบTRDกระบอกดำมากกว่า..หนึบแบบโหดดี

12. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    TRD กระบอกดำ เคยใช้อยู่พักนึง ตอนได้รถมาใหม่ๆ แข็งสุดในสามโลกเลย

ตอนนี้ใช้ El's sport. นิ่มหนึบมาก แต่ยังไม่ได้ลองเทียบกับ flex เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้