ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    คุยกับพี่ชาดีกว่าคับ...เพราะพี่รักครอบครัว:D:D:D:D:D:D:D

2. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ก้ออยากไปนะครับ เดี๋ยวต้องดูก่อนนะว่าสอบเสร็จหรือยัง:D

3. ake_eg

66
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่หนึ่ง ที่ว่ามานะเด็กๆ K20A ดีกว่าครับค่าแรง+ค่าวายสายไฟ ฟรี...555:D:D:D

4. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    :sad:OK...เตรียมใจอย่างเดียวฮะ...

5. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อีกละ.....อาลายๆก็ตรู

6. CHA.STB

1,052
    3
    0
    จัดให้...เชิญคับ:sad::sad:

7. CHA.STB

1,052
    3
    0
    นิดหน่อยแค่มดกัดหน้า......555:D:D:D

8. CHA.STB

1,052
    3
    0
    โถโถ.......พูดมาได้เล่นซะตูเกือบตาย....

9. น้ำฝน_jazz

น้ำฝน_jazz New Member Member

11
    0
    0
    เจอรถสวยคะ

วันนี้ฝนผ่านเข้าใจในเมืองมาเจอรถ honda สีขาวสวยมากเลยคะ เป็นรถในกลุ่มหรือเป่าคะ ล้อสีทองคะมีหลังคากระจกด้วย

10. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    หวัดดีครับ..ชาวEGชลบุรี..สบายดีกันนะครับ....เดียวถ้าได้มีโอกาสไปเที่ยวเเล้วจะมาโพสถามหานะครับ..ผมอ๋องEG074....ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

11. NUNGac96

65
    5
    0
    อย่าลืมเตรียม........ด้วยน่ะก๊าบบบบบบ:D:D:D:D:D

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    โอเคฮะ....แล้วพวกเราจะลอ

13. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อ้าว...ครั้งนี้ไครโดนอีกเนี่ย

14. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ...ใช่กตังหรือเปล่าเอ่ย....ไม่มี.ไม่เป็นไรเดี๋ยวไปยืมเสี่ย1...555

15. ake_eg

66
    0
    0
    อันนี้ก้อไม่รู้นะพี่ชา...ไม่ใช่พี่ชาก้อดีแล้วนี่...555:p:p:p

16. ake_eg

66
    0
    0
    หวัดดีครับ คุณอ๋อง มีโอกาสก้อมาเที่ยว...ชาวEGชลบุรียินดีๆครับ:):):)

17. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    เอ๊ๆๆๆๆๆๆๆมดว่าบอร์ดนี้ชักงงๆดูวุ่นวายไงม่ายรุ อิอิสงสัยจาเปงเพราะกาลังมีคนออทชิมิล่ะ

18. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6
    คราวนี้พี่ชาคงจะรอดแล้วนะเพราะรถสีขาว

19. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0

เออ.........หรือว่า เพื่อนชา จะเปลี่ยนรถเป็นสีขาวหลังคามีกระจก อย่างที่น้องน้ำฝนบอก

จะเตรียมหล่อไว้ไปเที่ยว ระยองฮิ ใช่เปล่าครับ ประธานชา

จริงเปล่าครับ คุณหนึ่ง-คุณเอก-คุณบลู-คุณนิว-คุณเค-และ ที่ขาดไม่ได้น้องน้ำฝน

(ตูหาแนวร่วม ก่อนไม่งั้น เพื่อนชาเล่นตูจุกแน่เลย)
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2007
  20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    รู้ได้งัยฟะ.....ไม่ขาวแต่เขียวเหมื่อนเดินนะจ๊ะ.....
    ตูให้โอกาสเมิงแล้วนะอ่ายโจ....ถ้าเล่นตูอีกเมิง...ตาย

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถูก....555...หนูรอดแล้ว

22. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไปดูฮิกันมั้ย

สรุปทริปนี้นะว่าพวกเราจะไปบ้านสังรีสอร์ท.....อยู่ระหว่างสวนสนกะหาดแหลมแม่พิม...(ม่ายช่ายหาดไม่สะอี๋นะจ๊ะ...บอกไว้ก่อน...555)ซึ่งบ้านพักที่เราจะไปนั้นอยู่ห่างจากทะเล50เมตร...ที่จอดรถเพียบ
    มีไครสนใจบ้างจ๊ะ

23. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถูก...เฮ้อกว่าจะลอด

24. น้ำฝน_jazz

11
    0
    0
    ไปเที่ยว

เอ้ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:รถสีขาวก็รถพี่ชาเหรอคะ พี่ชามีรถสองคันเหรอคะ เท่ จังเลยรถสวยทั้งสองคันเลย พี่ชาถ้าเจอฝนสอนฝนแต่งรถมั้งนะคะ ดีจังเลยพี่แต่งรถเก่งๆ อย่าลืมนะคะ:eek::eek::eek: เป็นปลืมเลยคะ :cool::cool::cool:hero car รถพี่ชาลงหนังสือด้วยใช้ไหมคะฝนเคยเห็น ปลืมมากๆ:):):)

25. ake_eg

66
    0
    0

หรือว่าพี่ชาจะมีรถ 2 คันจริงๆ...ทำมาบอกว่ารถคันแรกที่เคยใช้ขายไปแล้ว ไหนซุ่มเงียบแต่งรถคันเก่าซะงั้น
    คนอาราย EG CRAZY จริงๆ 555
    :D

26. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไม่มีหลอกจ้าเอก....ขนาดมีคันเดียวยังไม่มีตังแต่งเลย

27. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ตาหลกดีเนอะ...555

28. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0

อ้ายหนึ่งเมิงอยู่ไหนฟะ มาช่วยตูด้วย อ้ายชามันจาฆ่าตู

อ้ายชาเมิงฆ่าตู เมิงเข้าคุกเมิงอดเห็นหน้าน้องน้ำฝน นะะเวย

29. NUNGac96

65
    5
    0
    ดุจิงฉี่จะราดแล้ววววววววว:D:D

30. น้ำฝน_jazz

11
    0
    0
    โหดจังเลย

พี่ชาคะ พี่ทำไมดุจังถึง กับยิงกันเลยเหรอคะ อยากเห็นหน้าพี่จังเลยว่าจะดุจริงเป่า มีพี่ๆในกลุ่มส่งรูปพี่ชามาให้ฝนดูเหมือนกันแต่ไม่ค่อยชัด แต่ฝนว่าพี่ชาหน้าคลายกับ นัท เลยคะนัทที่เป็นแฟนเก่าปู(ไปรยา)เห็นแก้มยุ้ยๆเหมือนกันเลย ดีใจจังมีพี่ชายหน้าคลายคนดัง แต่ไม่หน้าโดนแย่งแฟนเลยเนาะ บายคะพี่ชาคนดุ:mad::mad::mad: :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้