ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    แหม.....ก็จะมีรถใครซะอีกละครับ นิว

ก็ต้อง EG. เฟอร์ริอ้วน ของท่านประธานบัญชา

2. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    มือใหม่เพิ่งเริ่มแต่งคับ ยังไงต้องขอให้พวกพี่ๆแนะนำเหน่อย
    แล้วกัน อยู่พิดโลกไม่ค่อยรู้เรื่อง:sad::sad:

3. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    อุ้ย.........................เค้าโป้อยู่น้า..............

4. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad:
    :sad::sad::sad:ถูก.........!:sad::sad::sad:

5. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :p:pมาแว้ว...มาแว้ว....หายไปหลายวันแซวกันใหญ่เลยนะ

6. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad:
    :sad::sad:รถ...เค้าเอง...จ้ะ:sad::sad:

7. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ประชดกันเข้าไป.......

8. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6

จริงๆด้วยเป็นของท่านประธานนั่นเองเพราะเจ้าของรถเค้ามาแสดงตัวแล้วแหละ
    พี่โจ ช่วงนี้พี่ชาดังใหญ่แล้วนะ.......

9. jack.1150

jack.1150 New Member Member

16
    0
    0
    กาบข้าง ek ที่เอามาใส่ eg เวลาใส่แล้วตรงด้านหัวของกาบมันไม่พอดีคับ มีใครใส่ของek บ้างคับช่วยบอกวิธีการแปลงใส่ให้มันพอดีหน่อยคับ ขอบคุณคับ:cool::cool::cool::cool:

10. JO.STB

390
    4
    0

โอ๋....แต....โอ๋....แต......เพื่อน LOVE

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:อะ....จัดปายอย่าให้เสีย:sad::sad:

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :rolleyes:
    :rolleyes::rolleyes:ม่ายรู้....งอล....ละ:rolleyes::rolleyes:

13. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ผมก้อใส่กาบข้าง EK นะแต่ไม่กล้าแปลงเพราะ D.I.Y.กลัวเสียของ ถ้าจะให้ดีจ้างช่างจะดีกว่า
    ก้อเคยเห็นมีคนใส่แบบสนิทเหมือนกันแต่เขาให้ช่างทำให้...มองไกลๆมันก้อเนียนดีนะ ไม่ซีเรียส
    จะซีเรียสก้อคืออยากได้ B16A นี่แหละ
    :cry::cry::cry:

14. น้ำฝน_jazz

น้ำฝน_jazz New Member Member

11
    0
    0
    หลายวันค่ะ

ขอโทษค่ะ ฝนหลายไปหลายวัน พี่ชาเป็นอย่างไรบ้างคะ สบายดีไหมพอดีฝนไปต่างจังหวัดมาค่ะ พี่ชาเบอร์โทรที่พี่ชาโพสให้ฝน ฝนได้แล้วนะคะฝนไม่กล้าโทรไปกลัวแฟนพี่ชาว่าเอาคะเอาไว้เจอกันที่ปั้มดีกว่านะคะ:p:p:eek::eek:

15. ชาวEGชลบุรี

วันนี้อยากไปด้วยจังเลย นายตั้มมารือเปล่าวันนี้ใช่ตั้มegเขียวล้อขาวไหมเพราะไม่เจอกันนาน

16. sir-MG

62
    1
    0
    ไปแอบดู EG ชลบุรีมา ที่ JET แต่ไม่ได้เข้าไปคุยเพราะไม่ได้เอา EG ไป
    รถสวยๆกันทุกคันเลยนะคับ
    รถใครหว่า

View attachment 726413
    คันขาวพึ่งกลับมาจากคลอง5ใช่เปล่าจำเสียง จีดๆๆๆๆๆๆได้:rolleyes::rolleyes:

17. sir-MG

62
    1
    0
    หาที่พักดีๆอยากจังคับแบบติดหาดแล้วไม่แพงงะ
    ไปครั้งหน้าคงต้องลบกวนพี่ๆหน่อยแล้วคับ

18. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:ได้ฮะ....ม่ายมีปัญหา

19. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    งาย...เอก....เครื่องใหม่ว่างาย...ระหว่างเครื่องB16Aกับเครื่องB16B หรือB18Cฝาแดง หรือ B20 หรือ H22 เลยดี

20. NUNGac96

65
    5
    0
    ระวังCAMเดี่ยวSPOONน่ะเอกต้องหาแรงแรงเข้าไว้:D:D:D:D:D

21. NUNGac96

65
    5
    0
    หาท่อMUGENสวยสวยแถวร้านK-SHOP
    ราคาถูกถูกมาใส่ก่อนดีมั้ย เจ้าของท่อเคมไว้อีก50 ม้า

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::D:D:D

22. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6

พวกเราชาวชลบุรีทุกคนยินดีต้อนรับครับ

23. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไปเที่ยวระยองกันเหอะ

:sad:ประกาส
    ขอยั้มอีกครั้งว่า...ประกาส
    เนื่องจาก...กลุ่มพวกเราอยู่ปั้มJETกันมานานเลยรู้สึกเบื่อ....เพื่อนๆและพวกพี่ๆในกลุ่ม
    จึงคิดกันว่าพวกเราหน้าจะไปเที่ยวแบบเป็นกลุ่มกันบ้าง..
    จึงลงมัดติกันว่าพวกเราหน้าจะยกขโยงกันไปเที่ยวระยอง
    หมายกำหนดการ
    ขอยั้มอีกครั้งว่า...หมายกำหนดการ
    เราจะเดินทางกันวันเสาร์ที่ 6 ตุลาคม 2007
    เจอกันที่ปั้มJETอ่างที่เดิม6โมงเย็น..หรือไครจะไปลอตั้งแต่6โมงเช้าก็ได้นะไม่ว่า
    เตรียมตัวให้ว่าง...เคลียงานให้เสร็จ...แล้วเจอกัน
    ขอยั้มอีกครั้งว่า...เตรียมตัวให้ว่าง...เคลียงานให้เสร็จ...แล้วเจอกัน
    ส่วนจะไปส่วนของระยองนั้น...ไว้จะบอกอีกทีนะ....รับลองว่าคนที่ไม่เคยเห็นทะเลต้องได้เห็นแน่นอน
    ไครจะไปยกมือขึ้น:sad::sad:

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :cool::cool:พี่เห็นมาแล้วนะเอก....แต่ไม่รู้ว่าม้าจะ+50หรือ-50กันแน่...5555ย้อเย่นน้า....555

25. น้ำฝน_jazz

น้ำฝน_jazz New Member Member

11
    0
    0
    ไปด้วยนะคะ

พี่หนึ่งพี่ชา ฝนไปด้วยได้ไหม เดี๋ยวฝนพาเพื่อนๆที่บริษัทไปด้วยนะต้องเตรียมอะไรไปบ้างคะมีผู้หญิงไปหรือเป่าคะกลัวไปแล้วไม่มีที่นอน ไปที่ไหนกันคะ พี่หนึ่งทำงานที่ไหนคะอยู่ที่ชลบุรีหรือเป่าคะพี่หนึ่งเมล์คุยกับฝนก็ได้นะคะ

26. au8575

au8575 New Member Member

8
    0
    0
    อยากไปคับ อยากไป ผมไปด้วยได้เปล่าคับ

27. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    วะดีคับ รถสวยๆ งามๆ กันทั้งเลยคับ แวะไปบางแสนเมื่อไรจะเข้าไปทักทายคับผม

28. JO.STB

390
    4
    0

โอ้โห...นี่ตูไม่ได้เข้ามาวันเดียว..พวกเมิงเล่น.................ซะเจ็บหลังไปหมดเลย

น้องน้ำฝน นวดหลังให้พี่โจหน่อยซิครับ

29. NUNGac96

65
    5
    0
    ปายกานเยอะๆ..........ใครม่ายปายแล้วจะผิดหวัง:):):):):)
    รึป่าวหว่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2007
  30. NUNGac96

65
    5
    0
    นิดหน่อยน่า...ดูชาซิหลังไม่มีที่ให้แทงแล้ว:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้