ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6

ไม่ยากเลยครับเพียงแค่คิดว่าพวกเราเป็นเพื่อนแล้วก็ขับรถเข้ามาที่ปั้ม
    วันเสาร์แล้วก็มาคุยกันถ้าสนิทกันแล้วเดียวเค้าก็ชวนอยู่ครับแต่เหนือสิ่งอื่นใด
    คือความเป็น เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆที่พวกเรามีให้น่ะครับ ยังไงลองเข้ามานะครับ เพราะผมก็เพิ่งเข้ามาเหมือนกันไม่ต้องเขิน

2. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ทุกวันนี้สงสารพี่เคจังเลยคับ กินแต่ข้าวเปล่า.....ปลาย่างหาย................อิอิ:D:D:D:D:D:D:D

3. NUNGac96

65
    5
    0
    :D:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 สิงหาคม 2007
  4. น้ำฝน_jazz

น้ำฝน_jazz New Member Member

11
    0
    0
    วันเสาร์ค่ะ

เสาร์นี้ฝนไปแน่นอนค่ะ ฝนเมล์ไปหาพี่ชาแล้วนะค่ะได้เมล์หรือเป่า ส่งรูปไปให้ด้วยนะพี่ชาเปิดเป็นหรือเป่าค่ะโทรมาหาฝนก็ได้นะเบอร์ที่เมล์ไปแหล รถฝนสีขาวค่ะทะเบียน ศว 5754 กทม ค่ะ พี่โจ พี่เอก ด้วยนะค่ะยินดีที่ได้รู้จักพวกพี่คะ พี่ๆทำงานที่ไหนกันคะ รถพี่โจหรือคะในรูปรถพี่สวยมากๆเลยคะ:p:p:p:eek::eek::eek: แล้วเจอกันนะคะพี่โจพี่เอก

5. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    สวัสดีคับชาว eg ชลบุรี ผมชื่อ โอ๊ต คับ เด็กพิดโลก
    ผมชอบไปเทียวที่บางแสน เคยเจอ eg สีแดงๆ
    แต่งferioสวยมากเลยคับ ไปครั้งหน้าผมอยากไปมิสติ้ง
    กับพวกพี่จังผมไม่รู้สถานที่คับ ไปถูกแต่บางแสน
    มีเบอร์ติดต่อไหมคับ มีแววว่าจะไปกินข้าวที่บางแสน

6. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ยินดีครับน้ำฝน แล้วเจอกันเสาร์นี้ :D:D:D

7. ake_eg

66
    0
    0
    ยินดีครับ มาที่บางแสนถูกเป็นใช้ได้ ส่วนเบอร์โทรติดต่อที่คุณ EICHI จะสะดวกกว่า
    ... แต่ผมก้ออยากไปเที่ยวแถวพิดโลกเหมือนกาน เผื่อจะแวะไปแถวเพชรบูรณ์...อิอิ
    :D:D:D

8. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    มีของดีอยู่ เพชรบูรณ์ แงๆ อิอิ

9. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    เชิญเลยคับ)ั้มJET ทุกๆวันเสา

10. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อันนี้พี่ก็ไม่แซบได้

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ทามมายคิดกับ....น้องเค้าอย่างนั้นล่า...มันอาจม่ายเป็นอย่างนั้นก็ด่าย

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ใช่.....................แว้ว..........555

13. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ใช่.....................แว้ว..........555:sad::sad::sad::sad::sad::sad:

14. CHA.STB

1,052
    3
    0

:eek::eek::eek:;););)55555;););):eek::eek::eek:

15. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:หวังว่าพี่คงไม่โดนอำนะ...น้องน้ำฝน...สาธุขอให้มาจริงเฮอะ

16. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักฮะ....เชิญเลยครับ....JETก่อนเข้าบางแสน.....4ทุ่มทุกคืนวันเสา

17. G EG9

G EG9 New Member Member

30
    0
    0
    มาใหม่ครับ ( ตั้ม) ครับ
    ว่างๆอยากไปบ้างจังอยากรู้นักที่ JET มีดีอะไร เห็นคนขับ EG ใครๆ เขาก็ไปกัน

18. au8575

au8575 New Member Member

8
    0
    0
    หวัดดีค่ะ

19. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ลองเข้ามาดูซิครับจะได้รู้ว่าของดีมีจริง

20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ดีฮะ

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หายปายไหนกันหมด....................................................................:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

22. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:
    oนึกว่าไครแฟนนิวนี่เอง...........ตัดผมบ้างนะ

23. au8575

au8575 New Member Member

8
    0
    0
  24. 12121212122

12121212122 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับผมเพิ่งย้ายมาทำงานอยู่ที่ชลคับ ไม่รู้จักอู่ที่จะไว้ดูแลรักษาเลย พี่ๆน้องๆท่านใดมีอู่ Honda ที่ดีๆพอจะแนะนำได้ก็ลองบอกชื่อร้านและสถานที่ให้ผมหน่อยนะคับ
    เพื่อเวลารถเป็นอะไรจะได้ไม่ต้องลากกลับกรุงเทพคับ ขอบคุณมากคับ

25. nu96

nu96 New Member Member

0
    0
    0
    แอบดู

26. NEWonly

52
    0
    6
    นั่นแน่พี่นุหวัดดีครับ :D

27. NUNGac96

65
    5
    0
    ช่างเสก hondaเลยคับ อู่ใหม่อยู่แยกบายพาสชลบุรีพนัสนิคมเลยคับ ฝีมือเยี่ยม 086-3017922:D:D:D:D

28. NUNGac96

65
    5
    0
    ผมconfirmว่าสีเขียวสวยกว่าคับ:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

29. NEWonly

52
    0
    6

ว่าแต่สีเขียวรถใครกันนะพี่หนึ่งอยากรู้จัง

30. ake_eg

66
    0
    0
    เค้า Confirm ขนาดนี้เจ้าของรถยังไม่ยอมออกมาแสดงตัวอีก! อย่างนี้แหละรถหมุนทั้งวันยังมึนอยู่เลย...555:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้