ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    คำเตือน.....ช่วงนี้เพื่อนชาเหยียบเบรกบ่อยอย่าขับไกล้มาก:D:D:D:D:D

2. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    ช่ายและดั้งดัง..........................เนอะ

3. น้ำฝน_jazz

น้ำฝน_jazz New Member Member

11
    0
    0
    วันเสาร์

:eek::eek:พี่ชาคะ บริษัทพี่ชาอยู่ตรงไหนคะ หาไม่เจอเลย วันเสาร์พี่ชาไปที่ปั้มกี่โมงคะ:rolleyes:

4. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0

เอาละครับ......งานนี้ เพื่อนผมเสน่ห์ แรงสุดๆๆ

5. NUNGac96

65
    5
    0
    oh! ฝน ในกลุ่มมีหลายคนน่ะคับ

:D:D:D:D:D:D:D:D

6. pj-lovely

pj-lovely New Member Member

5
    0
    0
    webmater:cool::cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2007
  7. pj-lovely

5
    0
    0
    webmater

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 สิงหาคม 2007
  8. pj-lovely

5
    0
    0
    webmater

9. JO.STB

390
    4
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

10. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    :cool::cool:กลับมาแล้วฮะหายไปซะหลายวัน

11. NUNGac96

65
    5
    0
    วันเสาร์ที่ 8 กันยา (งานXOTB vtec) สนามครอง5 ใครจะไปบ้าง จะได้นัดกันถูก ...........................จบข่าว

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :rolleyes::rolleyes:เรื่องรูปพี่ต้องขอโทษ ฝนด้วยนะครับ พี่ไม่มีอะ...พี่ว่าฝนส่งรูปและเบออร์โทรมาที่mailพี่ดีกว่า...และรถฝนสีอะไร..ทะเบียนอะไร...แล้ววันเสาเข้าไปที่ปั้มดีกว่าเข้าไปที่ปั้มได้เลย..แล้วเดี่ยวพี่ทักฝนเอง

13. CHA.STB

1,052
    3
    0
    นี๊ซ................นึง

14. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ;);)ม่ายทราบว่าฝนอยู่บริษัทอาลายฮะ.....ส่วนเรื่องที่ฝนอยากไปเที่ยวอะ...เอาไว้ฝนเข้ามาที่ปั้มก่อนดีกว่า...แล้วอยากไปไหนบอกเดี๋ยวพวกพี่ๆในกลุ่มในกลุ่มจะช่วยบอกเรื่องเส้นทางเอง

15. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :D:D
    :):):D:Dนิวก็พูดปาย........................................:D:D

16. CHA.STB

1,052
    3
    0
    สา....ธุ

17. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อยากบอกของเค้าดี..................จีงๆ

18. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ...จีงใจจัง......555

19. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :rolleyes::rolleyes:
    :rolleyes::rolleyes:อยู่เฟด4ฮะ..อยู่เลยโรงงานSONY...เข้ามาไกล้ๆกบวัดมาบ3เกลียว..ติดกับDIKINเล็กฮะ.........ส่วนวันเสานี้4ทุ่มครับ......แล้วอย่าลืมไปนะ...กล้าๆหน่อยแล้วจะรุ่ง.....แล้วเจอกันนะฮะ....ชาวSTAND BY ชลบุรียินดีต้อนรับครับ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    สเน่ห์แรงหรือกลิ่นตัวแรงฮะ........คุณโจ

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ......................!

22. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เค้า.ปายด้วยน้า................

23. jack.1150

jack.1150 New Member Member

16
    0
    0
    ผมชื่อแจ๊คครับทำงานอยู่ที่ประปาในนิคมครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมเคยผ่านไปที่ปั้ม jet เห็นรถสวยทั้งนั้นเลย :cool::cool:

24. jack.1150

16
    0
    0
    อยากอยู่กลุ่ม stb ต้องทำยังคับ:cool::cool::cool::cool:

25. jack.1150

16
    0
    0
    ผมอยากรู้จักทุกคนเลยคับ
    :cool::cool::cool::cool::cool:

26. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    พี่โจ เอกว่านะพี่ชาโดนอำอีกแน่ๆ เชื่อป่ะ...55555555555555:D:D:D

27. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ไปด้วย ครับพี่หนึ่ง:D

28. JO.STB

390
    4
    0

ความเป็นไปได้มีสูงเลย ครับ เอก...

สาเหตุ ที่พี่คิดว่าชาถูกอำนะคือ

น้ำฝนมาแอบปลื้ม เจ้าชา ก่อน ทั้งๆที่ ตาเค ก็มี

ปรกติแล้ว ต้อง ตาเคก่อนนะ แล้วถึงบัญชา...................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 สิงหาคม 2007
  29. JO.STB

390
    4
    0

ประมาทไม่ได้นะครับ เอก

พี่ชา เค้า มีทั้งไฟเบรค ตูดเป็ด และป้ายทะเบียนยาว นะครับเอก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 สิงหาคม 2007
  30. JO.STB

390
    4
    0

ปายด้วยครับ................:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้