ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    มีซินิว.....พี่ยัง....งงเลย

2. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ช่วยแสดงตัวตนด้วย วุ่นวายกันใหญ่แล้ว:mad:

3. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    Loginไหนของจิงเนี่ย
    นิวกับเอกมีemailป่าวขอด้วย

4. NUNGac96

65
    5
    0
    ไม่งงได้ไงก็รถชาหมุนติ้ว....มาสองอาทิตย์แล้ว......โอ๊ยขอยาดมหน่อย:angel::help:

5. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ขอเป็นยาหม่อง...ตราลิงถืลูกท้อได้มั้ยคุณหนึ่ง

6. CHA.STB

1,052
    3
    0
    โอ้ยซซซซซ......เจ๊อยากตาย

7. CHA.STB

1,052
    3
    0
    วันนี้ต้องขอ ขอบคุณน้องเอกกะบู หรือ JP_EG ไว้ด้วย นะ ที่ช่วยพี่ไส่ไฟเบลคดวงที่3......อยากบอกว่าไส่ยากมาก...

8. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    แหล่มเลย..........เพื่อน...............

:eek::eek::eek::eek:

เพื่อนผมอยู่กรุงเทพ ทำจะครบหมดแล้วขาด ไฟเบลคดวงที่ 3 นี้เลยครับ เศร้าใจแทนมันจริงๆๆครับ

9. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ถ้าจะให้ดี Thanks มาเยอะๆ ดีก่า ว่าแต่รถหล่อพอหรือยัง :D

10. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :rolleyes:
    :rolleyes::rolleyes:แล้วไม่คิดดีใจบ้างเหลอ........ที่เพื่อนที่ชลกำลังจะหล่อ.....อันนี้ต้องขอบคุณพี่เคที่เฟ้นหามาให้จนได้.....ตรงกับที่ว่าอยากได้อะไรบอกเดี๋ยวเคจัดให้:rolleyes::rolleyes:

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ;););)Thank เยอะๆ...555 ยังหล่อไม่พอเพราะ พี่ยังขาดอีกหลายอย่างที่เอกมี อะ;);)555

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:และที่ลืมไม่ได้เลยคือพี่เค ที่หาของที่อยากได้มาให้ ขอบคุณฮะ:sad::sad:

13. JO.STB

390
    4
    0
    เยี่ยวๆๆ...เออ...เยี่ยมๆๆ

14. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    เง้อ

วุ่นวายจิพี่ๆช่วยดูเอาแล้วกัน ของมดอะ สมัครตั้งนานและ แต่อันที่มาก็อปเนี่ยมะเข้าใจเยยนะมันทามปายทามมาย ดูวันที่มันสมัครนะ 19 สิงหานี่เอง แค่นี้ก็รุแล้วว่าครายตัวจิง ตัวปลอมอะ

15. น้ำฝน_jazz

น้ำฝน_jazz New Member Member

11
    0
    0
    มาใหม่ค่ะ

สวัสดีค่ะพี่ๆHONDA ชลบุรี หนูอยากรู้จักพวกพี่มากเลยค่ะพอดีหนูใช้HONDA JAZZ อยู่ค่ะ
    พอจะเข้ากลุ่มกับพวกพี่ๆได้ไหมค่ะ

16. น้ำฝน_jazz

11
    0
    0
    เจอรถสวย

พอดีหนูเพิ่งย้ายงานมาที่อมตะ พอดีหนูเจอcivic 4ประตูสีเขียวคันเดียวกับที่ปั๊มเจท ตอนกลับหอที่หลังนิคมอมตะ ติดสติกเกอร์สแตนไบท์ ใช่กลุ่มเดียวกับพี่ไหมค่ะหนูเคยเห็นในนิคมอมตะ ใช่คันเดียวกันหรือป่าวค่ะรถสวยมากเลยค่ะ
    ขอmailพวกพี่ๆหน่อยค่ะ
    [email protected]:eek::eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2007
  17. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6

ยินดีต้อนรับนะครับ ถ้ายังไงมาเจอกันได้ที่ปั้มเจ๊ทอ่างศิลานะ
    จะได้มีเพื่อนเยอะๆเพราะเราก็เพิ่งจะมาอยู่ไม่นานเหมือนกัน พี่ๆเค้าใจดีทุกคนแหละ ถ้ายังไงมาคุยกันนะ

18. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:ใช่ครับน้อง...รถพี่เอง...กลุ่มเดียวกัน...ถ้าว่างก็เชิญนะครับที่ปั้มJETอ่างศิลา..ทุกๆคืนวันเสาฮะ...พวกพี่ๆเป็นกันเอง...คุยสนุก...และไม่ทราบว่าทำงานบริษัทอะไรครับถึงเห็นรถผมได้....และที่ชมว่ารถสวย...ขอบคุณคับสำหรับคำชม...แต่ลองมาเจอกันที่ปั้มซิครับมีรถสวยกว่ารถของผมมากมาย....อย่างรถผมอะถือว่าหางแถว...:sad::sad::sad:

19. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เชิญเลยครับ...เข้ากลุ่มได้ครับ...รถเดิมๆก็เข้าได้แต่ขอให้มาบ่อยๆฮะ

20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    [email protected]
    [email protected]

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถูก

22. jack.1150

jack.1150 New Member Member

16
    0
    0
    คุณชาทำงานอยู่ในนิคม โรงงานไหนคับ อยากรู้จักคับ

23. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :):)ผมอยู่บริษัท...Xaloy Asia (Thailand) Limited.ครับ...แล้วไม่ทราบว่าคุณชื่ออะไรและทำงานที่ไหนคับ...ใช่ในนิคมรึเปล่าคับ:):)

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    บอกไปแล้วอย่ามาดักปล่นเค้านะ

25. น้ำฝน_jazz

11
    0
    0
    อยากรู้จักพี่ตัวจริง

ฝนอยากไปที่ปั้มจังเลยแต่ไม่รู้จักใครเลย พี่ชา พอจะมีรูปส่วนตัวบ้างไหมค่ะ ฝนจะได้เข้าไปทักถูกคนค่ะ พี่ชามีอะไรก็เมล์มาหาฝนได้นะคะ :):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2007
  26. JO.STB

390
    4
    0

ดังใหญ่แล้วครับ...เพื่อนผม :cool::cool::cool::cool::cool:

27. น้ำฝน_jazz

11
    0
    0
    อยากมีเพื่อน

ฝนทำงานอยู่ใน นิคม อมตะค่ะพี่ชา พึ่งมาทำงานที่นีค่ะ โรงงานพี่ชาอยู่แถวๆไหนคะ ฝนอยู่ที่นีไม่ค่อยจะรู้จักใครเลย อยากไปเที่ยวบ้างแต่ไม่รู้จักเส้นทางค่ะ:):)พี่ชาเมล์คุยกับฝนได้นะคะ:rolleyes::rolleyes:

28. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6
    พี่ชาแกกลายเป็นดาราไปแล้วล่ะพี่โจคนจะดังหยุดไม่อยู่จริงๆ

29. NUNGac96

65
    5
    0
    Oh! เพราะตูดเป็ดกับไฟเบรกFERIO แท้ๆ........ศักด์สิทธิ์จริง:cool:

30. NUNGac96

65
    5
    0
    เอกวันเสาร์ทำไมกลับเร็ว.......เหรอ:p:p:p:p:p:p:D:D:D:D:D:cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้