ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    บอกคนอื่นแล้ว..และอย่าลืมบอกตัวเองด้วยละว่าอย่ามาสาย...คุณโจ

2. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6

รับทราบครับพี่โจแล้วเจอกันครับพี่ :D:D:D

3. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ใช้ได้เลยน้อง..........!

4. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ใช้ได้เลยน้อง..........!:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

5. NEWonly

52
    0
    6

พี่ชาแล้วก็พี่ๆทุกคนด้วยนะแล้วเจอกัน

สำหรับทุกท่านที่รักฮอนด้าก็เข้ามาคุยกันได้นะครับที่ปั้มเจ็ตแยกอ่างศิลา
    ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายนะครับเพราะผมก็เพิ่งมาไม่นานพี่ๆทุกคนใจดีและ
    ให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องครับ.....แล้วเจอกัน

6. CHA.STB

1,052
    3
    0
    พูดดี....ไอ้น้อง.....!

7. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ถูกต้องครับ ทุกคนใจดี และที่สำคัญหน้าตาก้อดีด้วย 555...ว่าแต่พี่ชาทำไมชอบเบิ้ล2ตลอดเลย เอาไปใช้กับสาวๆป่าวเนี่ย:D

8. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ใจดี อารมณ์ดี เหมือนหน้าตา....ครับ

9. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถ้าเอกจะเอาไปใช้ตามพี่...พี่ก็ไม่ว่านะ....สาวๆจะได้ติดตลึม

10. NEWonly

52
    0
    6
    ตายแน่ๆๆๆๆๆ

พี่ชาถ้าเอกมีสาวมาติดละก็พวกเราก็เตรียมตัวตัวเก็บศพเอกได้เลย

สงสัยจะโดน.........แน่ๆๆๆเลย(อะล้อเล่นนะเอก)

11. พี่ชาครับมีเรื่องอะไรเล็กๆ(46mm.)ปิดบังอยู่บ้างหรือป่าว ผมอยากทราบ
    -คืนนั้นผมเจอแล้วอยู่ที่เคาท์เตอร์sevenไซ้ท์นี้เลยครับ46mm.

12. MOD_EG_X_FERIO

MOD_EG_X_FERIO New Member Member

1
    0
    0
    สาขาไหนค่ะจะได้ซื้อมาฝากพี่เค้า
    หนูไม่มั่นใจว่าไซ้ท์นี้จะหลวมไปป่าวหนูกลัวมันหลุดค่ะ:D

13. Jimmy is ba

Jimmy is ba New Member Member

73
    1
    0
    อยากทราบว่ารวมตัวกันทุกวันเสาร์ปะคับ

14. ake_eg

66
    0
    0
    ทุกเสาร์คับ ปั้มเจ็ทแยกอ่างศิลา ยินดีต้อนรับครับ

15. ake_eg

66
    0
    0
    :mad: ตัวตายไม่กลัว กลัวสูญพันธุ์ :D

16. CHA.STB

1,052
    3
    0
    พี่จะได้จองวัดลอ....555

17. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไครอะ...เล่นแรงไปปะน้อง

18. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ทุกวันเสาครับ...เชิญเลยคับ

19. JO.STB

390
    4
    0
    อืม..คือ...ว่า.....แบบว่า........รอ เนี้ยนะ เขา ใช้ ร.เรือ นะ ไม่ใช่ ล.ลิง
    นะ พ่อรูปหล่อ..

20. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ยินดีคับ
    concept เราคือ"เพื่อนกันคับ"ไม่ช่ายแค่รถคับ

21. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    รองเท้าเหรอ:D:D

22. ake_eg

66
    0
    0
    อย่างนี้แหละพี่โจ...พี่ชาแกอยู่ L A ภาษาไทยไม่แข็งแรง...ใช่มั้ยจ๊ะพ่อรูปหล่อ 555 :D

23. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    ครายเนี่ย.............................

ช่วยแสดงตัวด้วยนะคะว่าเป็นใคร และทำไมต้องมาสมัครโดยใช้ชื่อลอ็กอินนี้ เจตนาชัดๆ ลอกเลียนเกือบหมดทั้งรูป ทั้งข้อมูล ทุกอย่างอะ ขอโทดนะคะม่ายมีความคิดเป็นของตัวเองเหรอคะ

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    จ้าพ่อคนภาษาไทยแข็งแรง

25. JO.STB

390
    4
    0
    :confused:

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

26. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :cool::cool:เอ่อ...............อันนี้พี่ไม่รู้นะ.......เคลียกันเองนะ:sad::sad::sad::sad:

27. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    โทดนะครับ คุณหน่ะใคร รูปในดิสเพลก้อรูปรถผม ทำไมต้องก๊อป log in ของมดด้วยครับ ทำเพื่ออะไร

28. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    ดูยังจะมาถาม อีกนะ

นี้คุณเป็นไรมากป่าว ครับ ก๊อบชื่อคนอื่นเขามาเล่น เนี่ย

29. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    [COLOR="Magentaละอายใจบ้างเหอะ"]ตกลงครายกานเนี่ย บอกมา [/COLOR]

30. NEWonly

52
    0
    6
    มีตัวจริงตัวปลอมกันด้วยเหรอแล้วใครตัวจริงกันแน่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้