ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    มีงอนด้วย:D

2. zxcvbn

zxcvbn New Member Member

102
    1
    0
    อยู่ปราจีน304 ครับ เจอกันก็ทักทายได้นะครับ
    CiviC สีเทา เดิม ๆ

3. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ว่างๆมา meeting กับพวกพี่บ้างนะ นิว

4. CHA.STB

1,052
    3
    0
    แล้วไม่อยากรู้จัก EG เขียว MF8บ้างเหรอจ๊ะ

5. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    อิ อิ อิ........................

อืม..................eg สีเขียวล้อ mf8นี่ใช่ที่ขาวๆหล่อๆป่ะค่ะ คริ คริ คริ (พี่ชา)
    แล้วพี่ที่บอกว่าอยู่ปราจีนแถว304 ยินดีที่ด้ายรุจักค่ะมดบ้านอยู่ที่ปราจีนเหมือนกานนะคะ ที่ศรีมหาโพธิค่ะยินดีที่รุจักพี่น้องชาว eg ferioที่ปราจีนบุรีค่ะ แบบว่าอยู่ชลคนปราจีน อ่าคร้า คริ คริ คริ

6. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หล่อ ขาวยังงาย...........ก็สู้ผิวค้ำขับ...........sefไม่ด้หลอกจ้า....น้อง MOD_X_SEXY!!!!!!!!!!!

7. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    CHA.STB เขาคือใคร...............................................555

8. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :cool: :cool: เขาคือชายหน่มรูปงาม...ผิวขาว...หน้าตาดี...(ที่สุดหรืออีกอย่างหนึ่งคือที่สุดของแจ้....!อะไรประมานนั้น..และอ้ยู่ใน STANN BY ชลบุรี <กลุ่มที่มีสมาชิกหน้าตาดีทุกๆคน>)หรือคูณ JO.STB คิดว่างัย......55555:confused: :confused: :confused:

9. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ถูกใจมากเลยอ่ะ สมาชิกหน้าตาดีทุกคน :rolleyes:

10. ake_eg

66
    0
    0
    ถูกใจมากเลยอ่ะ สมาชิกหน้าตาดีทุกคน :rolleyes:

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อย่างนี้สงสัยต้อง up up ให้พี่แล้วมั้งน้องเอก

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ฝนเริ่มหยุดตกแล้วชาว HONDA ชลบุรี หน้าจะมี...Meeting....กันที่แหลมแท่นกันอีกนะ!ไครมีความคิดเห็นยังงัยกันบ้าง ตอบกันมานะ:sad: :sad: :sad:

13. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    ตามนั้น............................................

โถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่ชาทำไมเอาของสูงมาพูดเล่นอย่างงั้นอ่าคร้า เดี๋ยวงานก็เข้าพอดี..คริ คริ คริ

14. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0

แป่ววววว......มีงอลลลล..ด้วยแฮะ :confused: :confused:

15. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6

เห็นด้วยครับเสาร์ไหนดีเอ่ยจะได้มาเจอกัน................(พี่ชาที่นิวไม่ได้ไปmeeting
    เลยเพราะว่าเพื่อนมันชวนเที่ยวทุกเสาร์เลย)

16. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เอาเป็นวันเสาร์ที่ 28/07/07 ตั่งแต่21.30น.เป็นต้นไป ....เอาตามนี้นะ....แล้วเจอกัน...ชวนกันมาเยอะๆนะ::D :D :D

17. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    CHA.STB เปลี่ยนจากคันไถมาเป็นคีบอร์ดตั้งแต่เมื่อไหร่ครับเนี่ย

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

18. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6
    ตกลงรับทราบครับ21.30 ส.28/07/07แล้วเจอกันครับทุกคนมากันเยอะๆนะ

19. JO.STB

390
    4
    0
    ถูก..............

20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :cool:
    ;) ;) ก็หลังจากคุณหนึ่งเลิกลาก......คันไถ..ของผมมาขับ AC96..นั่นแหละ...อิอิอิอิ;) ;)

21. MOD_X_eg_ferio

1
    2
    0
    จำกันด้ายหรือปล่าวว่าเค้าเปงคราย...............................

22. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :rolleyes:
    :rolleyes: :rolleyes: คาย.....อ้า......:rolleyes: :rolleyes:

23. JO.STB

390
    4
    0
    ตกลงรับทราบครับ21.30 ส.28/07/07แล้วเจอกัน.....................

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :cool: :cool: HONDA CHONBURI........จงเจริญ

25. CHA.STB

1,052
    3
    0
    D :D HONDA ที่แต่งซิ่งที่อยู่ชล...เราก็เยอะนะ...ผมคิดว่าเราน่าจะรวมกลุ่มกันนะ....มีไครคิดว่างัยดี......ก็บอกมานะ:D :D

26. JO.STB

390
    4
    0

27. ake_eg

66
    0
    0
    up up... เห็นด้วยครับแนวนี้จะได้เกิดสักที... ที่สำคัญ K SHOP จะได้รวยๆ:D 555

28. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ดีๆพวกเราจะได้จนๆ

29. CHA.STB

1,052
    3
    0

30. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้