ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    แบบนี้ก็โอเลย กลัวหน้าแตกอ่ะ

2. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    555ไม่ตจ้องกลัวฮะเจอกันที่ไหนเมื่อไหล่ก็ทักได้ฮะ

3. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    แอบมาดูๆๆๆอีจีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    ต้างงงง จายยย มาดูๆๆๆๆ อีจีๆๆๆๆๆ........อิอิอิ :bounce:

5. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :washing:

6. CHA.STB

1,052
    3
    0
    เนื่องจากเสานี้มีการรวมตัวของชาวHONDAที่แหลมแท่นฮะไครว่างเชิญนะครับ

7. HOK LOK SIV

HOK LOK SIV New Member Member

19
    0
    0
    ถ้ามีรถเมือ่ไรจะไปครับ อิอิอิ อัพให้ครับผม:D:D:D

8. kai-ck

kai-ck New Member Member

2
    0
    0
    หวัดีคับ ผมชื่อไก่คัอยุ่ชลบุรีเหมือนกัน แต่ขับ มิตซูคับ แวะมาแจมด้วยคนคับ

9. not57

not57 New Member Member

4
    0
    0
    มีงานมิตติ้ครั้งใหญ่ ที่พัทยา

ที่พัทยาจัดงานรวมรถแต่งของเมืองพัทยาคับ ในวันที่ 31 พฤษภาคม 2551 ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆมาร่วมงานเยอะๆนะคับ ชลบุรีก็มาได้นะคับผม งานเริ่ม 15.00น เป็นต้นไปคับ ขอบคุณคับ

10. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หวัดดีฮะ..ผมชาฮะยินดีที่ได้รู้จักฮะ:D

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad:
    :sad::sad::sad:

12. kai-ck

kai-ck New Member Member

2
    0
    0
    แวะมาทักทายพี่น้อง เงียบเหงาจังเลยคับ

13. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ประมานนั้นฮะ.....เงียบมานานแล้ว

14. aprad

aprad New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับชื่อแอ๊บขับ EGสีบรอนคับ อยู่แถวหนองมนบางแสนบางเวลาคับเจอกันทักทายกันได้คับ....

15. sc

sc New Member Member

3
    0
    0
    บางแสน

เจอกันแอ๊บ I LOVE EG

16. sc

sc New Member Member

3
    0
    0
    ชลบุรี

เมื่อไรชาวชลบุรีจะร่วมตัวคนรัก EG กันบ้างครับอย่าเห็นจังครับ:sad:

17. jon_66

jon_66 New Member Member

12
    0
    0

น่าสนครับ

18. CHA.STB

1,052
    3
    0
    พวกๆผมก็จัดรวมกันมาหลายคลั้งแล้วฮะ
    แต่ช่วงนี้เงียบๆไปเพราะฝนตก

แต่ถ้าอยากเจอกันผมขอแนะนำนะ
    1.วันศุก.ที่แหลมแท่นฮะ...ตอนกลางคืนนะ.มี EG.ของพวกน้องๆที่ผมรู้จักรวมกันอยู่ฮะ...เข้าไปได้เลย
    2.วันเสาที่แน่ๆเลยคือปั้มJETอ่างศิลาฮะมีพักพวกผมชาวSTAND BY ที่มีใจรักHONDAกันทั้งนั้นฮะไม่ว่าจะเป็น EG , EK, EF ,หรือจะAC มีทั้งนั้นฮะ.....เข้าไปได้เลยฮะไม่ต้องเขินพวกเราเป็นกันเองฮะ
    3.ส่วนวันอาทิตย์ถ้าว่างก็ไปนั่งคุยกันที่ร้าน K shop ก็ได้ฮะ..ถ้าเพื่อนผมเปิดร้าน.หรือพวกผมว่างๆก็จะอยู่ที่นั่นกันฮะ...(ช่วงสายๆถึงเย็นๆฮะ:D)

19. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หวัดดีฮะผมชา..STAND BY..EGเขียวฮะ...อยู่บ้านบึงฮะ...แต่เสาและอาทิตย์ชอบอยู่บางแสน..ฮะ...ชอบอยู่ร้านK shopฮะ:D

20. talardonline

talardonline New Member Member

48
    2
    0
    เอสครับ EG สีแดง คาบิวประกบฝาครับ อยู่แหลมฉบัง

เอสครับ EG สีแดง คาบิวประกบฝาครับ อยู่แหลมฉบัง ::รับประกบฝาสูบ Honda คาบิว เป็น VTEC หรือ หัวฉีด เป็น VTEC::
    อู่Honda แหลมฉบัง ช่างจากศูนย์บริการขอเชิญเพื่อนๆลองใช้บริการครับ ดูรายละเอียด
    http://servicehonda.page.tl/
    ขออนุญาติแนะนำร้าน ปรับแต่งกล่อง ECU HONDA คลิกดู ประหยัด แรง
    บอกว่ามาจาก Club EG Ferio

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 สิงหาคม 2008
  21. jack.1150

jack.1150 New Member Member

16
    0
    0
    i love eg อยากไปรวมตัวด้วยคับ

22. ต๋อม23

ต๋อม23 New Member Member

2
    0
    0
    จำกูได้เปล่าไอ้ นิว กูต๋อมน๊ะ:)ที่เรียน อีเทค ด้วยกัน มีของแต่ง อีจี อะไรบ้างว๊ะ

23. Sou|MatE`

Sou|MatE` New Member Member

24
    0
    0
    สวัสดีครับ มาใหม่ครับ อ๊อฟ บางพระ EG 4D สีขาว แนะนำด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องรถ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ตุลาคม 2008
  24. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
  25. Honda EG red

Honda EG red New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ เพื่อนๆพี่ๆชาวEG ชลบุรีผมชื่อ ชานะครับ

อยู่แถวๆปากร่วม ..มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องแต่งเท่าไหร่

ขับEG แดงๆ

26. Sou|MatE`

Sou|MatE` New Member Member

24
    0
    0
    อีก 2 อาทิตย์มีแข่งรถที่บางแสน EG ชลบุรีไปกันมั้ยอ่าครับ

27. Ray Meen

Ray Meen New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานานเลย ทำงานอยู่ท่าเรือแหลมฉบัง แต่บ้านอยู่กรุงเทพๆ เจอทักได้นะครับ รถสีเทา กระโปรงและกันชนดำครับ

28. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ หนึ่งครับ ขับ EG สีขาว พึ่งทำสีเสร็จ พักอยู่ พัทยา ครับ ขอแต่งก็ ร้าน K Shop เหมือนกัน ครับ แต่ยังไม่รู้จัก

ใครเลยครับ พอเข้ามาดู ก็ไปแหลมแท่นไม่ทันแล้วครับ ไม่ทราบจริงๆ เอาไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ

29. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หวัดดีฮะผมชื่อชา..EGเขียว[เป็นเพื่อนK Shop ฮะ/COLOR]

30. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0

สัวสดีครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้