ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6
    แวะมามองๆ

2. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    หายไปเลยนะ.นิว.เขามาคุยกันบ่อยๆซิ.ชวนแก้งด้วยจะได้ไม่เหงา

3. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ว่างๆก็เข้าไปคุยหน้าชลบุรีนะ

4. chan4949

chan4949 New Member Member

10
    0
    0
    เร็วๆนี้จะได้ไปทำงานอยู่ ศรีราชา ยังไงฝากตัวกับทุกคนด้วยคับ:D ชาญคับ

5. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักฮะ..ถ้ามาแล้วก็ว่างๆก็มาเจอกันที่JETอางศิลาก็ได้นะทุกคืนวันเสาร์
    ชาEGเขียวฮะ

6. jack.1150

jack.1150 New Member Member

16
    0
    0
    วันเสาร์ไปที่ปั้มไม่เจอใครเลยไปใหนกันหมดคับ คุณเอก คุณชา ผมเลยไปแหลมแท่นเห็นรถคุณเอกจอดอยู่และอีกหลายคันสวยทุกคันเลยคับแต่ไม่กล้าเข้าไปคุยด้วย ผมก์เลยขับกลับบ้านเลยคับ

7. NEWonly

52
    0
    6
    อิอิไม่ได้ออกเหมือนกัน

8. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ซะงั้น....ไว้เสาหน้าก็เข้ามานะคับจะได้คุยกันฮะ...แต่เมื่อวานผมก็ไม่ได้ไปนะ[/SIZE
    ไม่ต้องอายหลอกฮะเพื่อนๆกันทั้งนั้น]

9. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไว้เสาหน้าออกกันนะนิว:sad::sad:

10. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    อิอิอิอิ แวะมากทายจ๊ะ นานๆมาทีอย่าโกรธน๊า
    ไงก็ร๊าก อีจี เหมือนเดิม อิอิ ยังคงเป็นสมาชิก อีจี no .103 อยู่จร้า

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:แล้วหายไปไหนมาล่ะ...โดนควมคุมหัวใจเหลอ

12. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
  13. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    แป่ว......อิ อิ อิ.......:D

14. CHA.STB

1,052
    3
    0
    แงะ...555

15. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    พี่ผมอยู่ระยองแต่ผมอยู่ภูเก็ต<ชื่อเล็กคับ>ขับEKอ่ะ

16. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    แจมด้วย<ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าบ>

17. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

18. jack.1150

16
    0
    0
    คุณนิว ใช่คุณนิวรึเปล่าที่ขายของตลาดนัดนินจา ถ้าใช่ผมเองคนที่ไปซื้อไฟแก้มแบน จำได้รึเปล่าคับ:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

19. NEWonly

52
    0
    6
    ใช่ครับผมนิวเองที่ขายของที่นินจาไว้ว่างๆก็แวะมาที่ร้านก็ได้นะครับ
    แต่จำหน้าไม่ได้แล้วอะครับคนเยอะมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad:

21. jack.1150

16
    0
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:หายไปไหนกันหมดคับ

22. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ยังอยู่ฮะม่ายได้หายไปไหน:D

23. AC94

AC94 New Member Member

13
    0
    0
    :cool:
    :cool::cool:

24. jack.1150

16
    0
    0
    คุณชาคับรถคุณใส่max 15หรือ16คับผมเห็นจอดอยู่ในโรงงาน xaloy รถสวยจังคับ

25. CHA.STB

1,052
    3
    0
    16ฮะ...ขอคุณฮะ..แต่ผมว่ารถผมยังไม่สวยเลยรถคุณเจ็คอาจสวยกว่าก็ได้:D

26. CHA.STB

1,052
    3
    0
  27. Ray Meen

Ray Meen New Member Member

7
    0
    0
    ทำงานอยู่แหลมฉบังครับ สีเทา กระโปรงดำ กันชนดำ เจอทักได้นะครับ มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ คือตอนนี้ต้องการเหล็กยึดหัวหมอน ใครพอรู้จักร้านที่ทำได้บ้างครับ ขอบคุณมากครับ

ปล.ขอโทษทีนะครับแนะนำตัวครั้งแรกก็มีเรื่องรบกวนเลย

28. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ช่วงสงกรานต์จะไปเที่ยวแถวศรีราชา ถ้าเจอกันกลางทางจะทักทายกันได้มั้ยครับ เห็นอยู่ชลบุรีกันตั้งเยอะ มีแต่รถสวยๆทั้งนั้น กลัวทักไปแล้วไม่ทักตอบน่ะ

29. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถ้ามาศรีราชาก็อย่าลืมมาเที่ยวบางแสนนะฮะ.
    พวกกลุ่มผมชอบรวมตัวที่ปั้มเจ๊ดเลยแยกอ่างศิลากับแหลมแท่นฮะทุกคืนวันเสาฮะHONDAทั้งนันฮะ
    ผมชาEGเขียวฮะ.อยู่STAND BY ชลฮะ.
    ถ้าผ่านมาเจอกันก็ทักทายกันได้ฮะ:D

30. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ลอก่อนนะเดี๋ยวผมไปถามเพื่อนให้ฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้