ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ชื่อไรคับเนี่ย...คุ้นๆ.....แถมแก้ไขข้อความด้วย..ยังไม่ได้อ่านเลย....

2. K-MUGEN

K-MUGEN New Member Member

4
    0
    0
    หวัด ดี ครับ:):):)

3. NUNGac96

65
    5
    0
    ท่านเจ้าสำนัก....MUGEN...เสาร์นี้ไปกทมกับผมป่าว:)เดี๊ยวไปส่งสยาม...ไม่ใช่โรงแรมน่ะ...แต่เป็นเทคโนสยาม

4. NUNGac96

65
    5
    0
    หวัดดีคับพี่โจ......ตกลงเสาร์ที่6 ตุลา เอารถคันไหนไป

5. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ต้องรีบแก้ให้คุณโจก่อนเดี๋ยวเพื่อนงอน.....ที่จริงแล้วคุณโจเขาชอบผู้หญิงนะจ๊ะ
    JO.STB.......MAN100%

6. au8575

au8575 New Member Member

8
    0
    0
    เริ่มเงียบอีกแล้วคะ

7. ake_eg

ake_eg New Member Member

66
    0
    0
    ถูกคับ อุ๊ สงสัยงานยุ่งกันหมด ขาประจำเงียบไปเลย:)

8. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไม่เห็นเงียบเลย...เสียงออกจะดัง.....อิอิอิ

9. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ขาประจำเนี่ย..ขาไผ้...หรือขาคุยคับเอก

10. ake_eg

66
    0
    0

:D ขาคุยสิคับ P' ชา หรือจะเอาคู่ขา...555 :D

11. NEWonly

NEWonly Member Member

52
    0
    6
    ใครกันนะคู่ขาพี่ชา

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ;);)[บ้า....เอกอะ....เค้าผู้ชายนะตัวไม่ใช่....เกย์

13. CHA.STB

1,052
    3
    0
    คู่ขาแล้วขาข้างไหนกันเหลอนิว.....ถ้าขาข้างขวาขู้ขาคือขาข้างซ้ายงัย......
    ถ้าขาข้างซ้ายคู่ขาคือขาข้างขวางัย...นิว...ง่ายๆ

เฮ้อกว่าจะลอดได้

14. MUGI

MUGI New Member Member

14
    0
    0
    เพื่อนๆ ที่อยู่แถวศรีราชาครับ มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ คือตอนนี้รถมันมีปัญหาเกี่ยวกับเครื่องยนต์อ่ะครับ
    ไม่รู้ว่าจะเอาเข้าไปเช็คที่ร้านไหนดีอ่ะครับ มีร้านที่ไว้ใจได้น่าเชื่อถือบ้างมั้ยครับ แถวศรีราชานะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

15. ake_eg

66
    0
    0
    :) ถ้าเป็นร้านแถวศรีราชา น่าจะมีแถวๆแหลมฉบังคับ เคยเห็นนิวบอกว่าเคยเอารถไปทำ
    แต่ผมไม่เคยไปทำร้านนั้นนะ เวลารถมีปัญหาก้อไปทำอู่พี่เสก อยู่แถวแยกบายพาสเข้าพนัสคับ
    อู่นี้ก้อไว้ใจได้ เป็นช่างเคยอยู่ศูนย์ฮอนด้าเก่งระบบไฟ หรือไม่งั้นก้อเข้าศูนย์ฮอนด้าแถวผาแดงก้อได้
    มีพี่ในกลุ่มเป็นหัวหน้าช่าง ไว้ใจได้เหมือนกันคับ เก่งด้วย
    :)

16. MUGI

14
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ตอนนี้หายแย้วคับ เมื่อเช้าเอาไปเข้าอู่อ้วนเซอร์วิสมาครับ เสียตังไป 500
    แต่ทำงานดีครับ ให้ช่างเค้าจูนคาร์บูให้ใหม่ รถนิ่งดีครับ
    :D:D:D

17. NEWonly

52
    0
    6
    วันนี้ก็เพิ่งไปทำครัชมาใหม่ ปั้มครัชมันรั่วทั้งตัวบนตัวล่างเลย
    ก็ร้านเดิมแหละ H...Shop ที่ประจำรู้ใจเราที่สุดแล้ว

18. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad:เอาไว้ว่างๆพาพี่ไปทำบ้างนะ

19. MOD_X_eg_ferio

MOD_X_eg_ferio New Member Lady Member

1
    2
    0
    โหลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
    เทสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
    มาป่วนเล่นๆอิอิ
    ม่ายรุว่าจามีครายจำด้ายอ๊ะป่าวอะ
    เขิลลลลลลลลลลลลลลลลลลล

20. ake_eg

66
    0
    0
    จูนคาร์บูอย่างเดียวเหรอคับ แพงจัง...ไม่น่าถึง 500 แค่ 100-200 ก้อพอมั้งคับ แค่จูนแป๊ปเดียวเอง

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :eek::eek:เงียบจัง....................................................................................

22. ake_eg

66
    0
    0
    หูหนวกเหรอพี่ชาไม่ได้ยินเสียงอะไรเลยหรือไง...ถึงบ่นว่า "เงียบจัง" ไปหาหมอได้แล้วนะ...เป็นห่วงนะเนี่ย 555 :D:D:D

23. NEWonly

52
    0
    6

ได้เลยครับพี่จะไปทำอะไรวันไหนบอกนิวได้นะเดี๋ยวพาไปของเค้าดีจริง

24. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไปหาหมออะไรดีอะเอก...ระหว่างหมอรักษาโรคกะหมอนวด......ไปหมอไหนดีอะ

25. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ไว้พี่จะไปแล้วจะบอกนะ.....ของเค้าดีอย่างงี้ต้องลอง

26. onitzuka tiger

onitzuka tiger New Member Member

4
    0
    0
    หวาดดีคับป๋ม .. มีเรื่องจะปรึกษาหน่อยอ่ะคับ.. คือว่าอยากรู้จักแหล่งขายอะไหล่จำพวกเครื่องยนต์ แผงข้าง โช๊คเดิมๆ อะไรประมาณนี้อะคับ.. แถวชลบุรี ศรีราชา แหลมฉบัง... ใครพอรู้จักบ้างอ่ะคับ...

27. CHA.STB

1,052
    3
    0
    มีครับร้าน Kshop ครับอยู่แถวบางแสน.และมีอะไหล่หลายอย่างที่คุณต้องการฮะ...ร้านนี้ขอแนะนำครับ....ร้านนี้ถ้ามาจากตลาดหนองมนตรงเข้ามาทางไปเมืองชล.ร้านจะอยู่ซ้ายมือครับเลยป้าแยกเลี่ยงเมืองประมาณ50เมตรฮะแล้วมองซ้ายมือจะเห็น EGสีเหลืองจอดอยู่ นั่นแหละครับร้าน K shop. มีทุกอย่างให้คุณเลือกสรร.

28. MUGI

14
    0
    0
    ขอรายละเอียดอีกนิดได้มั้ยครับ คืออยากรู้บ้าง ถ้าหากผมขับรถจากศรีราชาไป ร้านเนี่ยจะอยู่ฝั่งขาเข้ากทม.
    หรือฝั่งขาออกจาก กทม. อ่ะครับ แล้วป้ายแยกเลี่ยงเมืองอันไหนอ่ะครับ นึกไม่ออกอ่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

29. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถ้าคุณขับรถมาจากศรีราชานะร้านจะอยู่ขาเข้ากทม.ฮะเลยตลาดหนองมนมานะและเลยแยกเข้าบางแสนมานะก็จะเห็นป้ายแยกเลี่ยงเมืองฮะ(ในป้ายจะเขียนไว้ว่าตรงไปจะไปกทมท.และเมืองชลถ้าเลี้ยวขวาจะย้อนกลับเลี่ยงตลาดหนองมนฮะ.ส่วนร้านจะอยู่ซายมืเลยป้ายแยกเลี่ยงเมืองมา50ม.เบอร์พี่เคเจ้าของร้านฮะ084-7797949.ฮะถ้าไปร้านไม่ถูกลองโทรหาดูนะถ้าเผื่อไปไม่ถูกหรือเผื่อจะสอบถามเรื่องอะไหล่ที่ต้องการก่อนได้ฮะ

30. ake_eg

66
    0
    0
    อย่างนี้ต้อง up ของดีราคาไม่แรงด้วย...ว่าแต่พี่ชาไม่สนใจ สปอร์ตไลต์เหลืองเหรอ สภาพสวยนะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้