ชาว EGชลบุรี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย eg feiro, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ช่วงนี้หนึ่งไม่ว่าง...กำลังหาแม็กขาวขาวชุดใหม่อยู่:eek::eek::eek::eek:
    View attachment 731640

View attachment 731641

2. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    เมิงไม่รอดแน่...อ่ายโจ...555
    ตูไม่กลัว...ตูมีเส้น..และอีกอย่างน้องน้ำฝนไม่มีตัวตนเฟ่ย

3. CHA.STB

1,052
    3
    0
    อื่อฮื๋อ......ขาวจิงๆๆเลย

4. CHA.STB

1,052
    3
    0
    กลับบ้านไปเปลี่ยนผ้าอ้อมไป...

5. K-MUGEN

K-MUGEN New Member Member

4
    0
    0
    อิอิ คอเดียว กันเลยย

6. K-MUGEN

4
    0
    0
    :teeth::teeth::teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กันยายน 2007
  7. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    ผมว่าเราพอ แต่เพียงเท่านี้ก่อนดีกว่านะครับ

สาดโครนกันเองมีแต่จะเปลื้อนตัวเปล่าๆๆๆ

(ลำพังมี สาดกันเองก็แย่ นี่เจ้าสำนัก K -SHOP ตามมาซ้ำ ด้วยการ เอารูปคุณ หนึ่ง - คุณ จักร - คุณ เต้ มาลงอย่างงี้ เศร้า แทนเพื่อนๆๆเลย...เฮย.............................)

8. NUNGac96

65
    5
    0
    ดวงตาเห็นธรรมแล้วคับโจ.....จงทำความดี:angel:

9. K-MUGEN

4
    0
    0
    อะ ล้อ เล่น น่า

10. JO.STB

390
    4
    0

หิ...หิ...หิ... ( ไม่หายโกรธ ต้อง มีส่วน ลด ครับ จึงหายโกรธ................)

จึงเปล่าครับคุณ หนึ่ง

11. CHA.STB

1,052
    3
    0
    [ถถถถถถถถถถถถ.....ถุกต้องนะจ๊ะ

12. CHA.STB

1,052
    3
    0
    โดนแล้วเป็นงัย.....กลับตัวกลับใจซะนะ....พี่ชายังให้อภัย...
    555:sad::sad:

13. NUNGac96

65
    5
    0
    วันเสาร์ที่ผ่านมา โจไปโรงแรมสยามมาเหรอ(บอมเล่าให้ฟัง)ได้อะหลั่ยอะไรมาบ้าง ส่วนมากเป็นtype R ช่ายป่าว(เพราะบอมบอกมีแต่อะหลั่ยขาวขาว)
    ส่วนอะหลั่ยที่มาจากรัสเซียอยู่นานา ซ.4

14. CHA.STB

1,052
    3
    0
    c]แล้วคุณหนึ่งไดอะหลั่ยอะไรมาบ้างละ....ไปกับโจมาด้วยไม่ใช่เหรอ.....
    555

15. pana

pana New Member Member

0
    0
    0
    สวัสดีครับทุกคน...:)

16. JO.STB

390
    4
    0

โอโหคุณ หนึ่ง เล่นซะผมแทบเปลี่ยน Login

17. NUNGac96

65
    5
    0
    หวัดดีคับ.......ท่านพี่

18. NUNGac96

65
    5
    0
    ไม่ต้องอายโจ..อะหลั่ยRACINGขาวขาวผู้ชายเราชอบทั้งนั้นเหละ.....หรือว่าไม่มีอะไรจะแต่งเลยจะทำประตูปีกนก
    เลิกคบดีกว่า.....ผิดแนว...นึกว่าJO TYPE R

19. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หวัดดีฮะ

20. CHA.STB

1,052
    3
    0
    ถูก

21. CHA.STB

1,052
    3
    0
    หนึ่งแต่ชาว่านะคุณโจหน้าจะชอบบาร์เกย์มากกว่าโรงแรมสยามนะว่ามั้ย

22. JOE TODA C2

JOE TODA C2 New Member Member

3
    0
    0
    อะไรวะ

อะไรวะ โจ หนึ่ง ไปทำอะไรกันวะที่ รร สยาม อะไร รัสเซีย ไปกันตอนไหนวะไม่เห็นชวนพี่ไปด้วยเลย ไปรัสเซียแสดงว่าต้องมันใจ size ( big )ตัวเองนะ เดี๋ยวจะหาว่าพี่ไม่เตือนมันใจเปล่าตอบด้วยนะ วันหลังชวนพี่ กับ เค ไปด้วยนะ:cool::cool::eek::eek::eek:พี่:sad::sad:พร้อมเสมอ:D:D:D

23. pj-lovely

pj-lovely New Member Member

5
    0
    0
    :cool::cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  24. pj-lovely

pj-lovely New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  25. CHA.STB

1,052
    3
    0
    คุณหนึ่งพูดอะไรอย่างนั้นฮะคุณโจจะไปโรงแรมสยามทำมั้ยฮะ..เพราะโรงแรมสยามมีแต่หญิงขายบริการไม่ใช่เหรอ.ไม่ชายขายบริการหลอกฮะเท่าที่ผมรู้มาแล้วคุณโจจะไปทำไมละฮะในเมื่อไม่มีชายขายบริการ.....อ๋อๆหรือว่าเดี๋ยวนี้มี.คุณโจถึงไป555:sad::sad:แต่ที่จริงแล้วคุณโจเขาชอบผู้หญิงนะ...แมนทั้งแท่งนะไม่ได้เป็นเกย์..สาวๆเห็นก็ต้องชอบ....ที่พิมตอนแรกอะย้อเย่นนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2007
  26. CHA.STB

1,052
    3
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

27. CHA.STB

1,052
    3
    0
    โอ้โฮ๋....พี่โจเหลืองมาด้วยเหรอ

28. JO.STB

390
    4
    0

พวกเรามันชาว BIG GUN อยู่แล้ว...........จริงเปล่าครับ

คุณหนึ่ง..คุณเค...คุณพี่โจเหลือง................

29. JO.STB

390
    4
    0

พวกเรามันชาว BIG GUN อยู่แล้ว...........จริงเปล่าครับ

คุณหนึ่ง..คุณเค...คุณพี่โจเหลือง................

30. NUNGac96

65
    5
    0
    เดี๊ยวนี้ชักเบิ้ล...เน็ตช้ารึไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้