รูป+คลิป * งาน Drag Zone The Truck Jam...*

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ขอ2รูปไว้โชว์ครับ

2. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    อยากมีส่วนร่วมบ้างขอรูปพร้อมชื่อด้วยได้เปล่าเห็นใจคนไม่มีรถไปงานอย่างเราใครเห็นใจส่งมาด่วน

3. =moo_bin=

=moo_bin= New Member Member

6
    0
    0
    ไมตี้นายอ้วนวิ่งดีจิงๆ14.5แนะเห็นงี้ เพื่อนเล่นไมตี้อยู่ไม่อยากให้เปลี่ยนเป็น4d56เลย ....แต่ป๋มแย่เลยเฮ้อ

4. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    โข่งหน้าหลุดเป็นเรื่องธรรมชาติครับพี่ อิอิ

5. รถพี่หมูก็วิ่งดีมากๆๆคับพี่ ไมตี้ มันแรงง่ายและพังง่ายคับ ถ้าอยากอยู่ยาวๆๆ
    นะ มิตซูดีกว่า ถ้าไมตี้ ต้องใจรักจิงๆๆอะไม่งั้นไปไม่รอดคับ

6. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    เสียดายไม่ได้ไปบ้าง

เดี๋ยววันเสาร์ที่ 2 ค่อยไปที่สนามบินครับ

แล้วเจอกันทุกๆ คนนะครับ

7. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    รอดูผลงานของทุกท่านได้ใน THE TRUCK ฉบับที่ 57 นี้นะครับ

8. chun

558
    2
    18
    แล้วเจอกันใหม่ในเดือนหน้า THE TRUCK ขอบคุณทุกๆ ท่านมากนะครับ

9. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    รู้สึกช่วงนี้เเรงกัน เเบบไม่รอใครเลยนะคร้าบเเต่ล่ะคน

10. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อ่าวๆตาเนมหาเรื่องอีกแล้วนา เด๋วงานเข้าผมตายเลย ปล ใครจะแรงไม่กลัวเมียเหมือน นอตหละคร้าบ 555

11. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ม่ายได้ไปเลย คิดว่าไม่มากันและ เลยม่ายได้เข้าไปในสนาม อดดูเลย

12. chun

558
    2
    18
    ไว้เดือนหน้าเจอกันใหม่นะครับ

13. BD 25 T.....ซ่านิดๆ

BD 25 T.....ซ่านิดๆ New Member Member

35
    0
    0
    แจ่มครับ

14. chun

558
    2
    18
    เสาร์ห้ามพลาดนะครับ

15. chun

558
    2
    18
    เดี๋ยวไว้เอารูปใหม่มาให้ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้