ขอเล่าประสบการ์กับร้าน เจฟฟรี่โชคอัพ ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 999999999, 25 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ...

ไอ้พวกอยากทำฟรี

1. Mr.kALOn

Mr.kALOn New Member Member

18
    3
    0
    มาเช็คชื่อ(ติดตาม)ก่อนดีกว่า

2. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    กระทู้ส่งท้ายปี แน่ๆ

3. eic_q

eic_q New Member Member

10
    0
    0
    หุหุ เนียนนนน (มั๊ย)

4. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    แค่พิมพ์ ณ ที่นี้ แม่มยังพิมพ์ไม่ถูกเลย เห็นมาหลายโพสละ แถมมานั่งเถียงนั่งด่าลูกค้า มันบ่งบอกถึงสติปัญญาอันเล็กน้อยของร้านนี้จริง ๆ ดีนะมันอยู่ไกลบ้าน เลยไม่ต้องเอารถไปเข้าร้านกาก ๆ แบบนี้

5. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ขึ้นชื่อครับ ร้านนี้

6. snoh

snoh New Member Member

138
    0
    0
    ไม่เนียนนะ :D

7. ปัญหามีไว้แก้ไม่มีมีไว้อวดฉลาดนะครับ คุงร้านเจฟฟี่

คุณ ทำอะไรย่อมรู้อยู่แก่ใจ คุณว่าคนที่มีรถไม่มีตังกันหรอครับ

รถราคาไม่ได้ถูก ๆ ๆ นะครับ แต่ผมในทีมงานไหม

ไม่ว่าจะเคสไหน ๆ ๆ มันมีทางแก้ไขนะครับ จงใช้สติ ไม่ใช่มานั่งด่า

ปล. คนมีรถ เรียกว่า คนจน หรอ ไอ้เวร คิดได้นะ (อย่าดูถูกคน คนมีตังเขาก็อยากทำร้านดัง ๆ ให้มันคุ้มกับราคาล่ะครับ)
    ร้านไหนดีเขาก็ชื่นชมกัน ร้านไหน"เลว" เขาก็ด่าครับ

8. Salesmanz

Salesmanz New Member Member

10
    0
    0
    ตกลงนี้ ผู้ใช้บริการ หรือ ทีมงานของทางร้านครับเนี่ย ผม งง จังเลย...... พอดีสนใจอยาก โมดิฟาย ช่วงล่าง

อีกนิดนึงใกล้ละ....... หามานานละกระทู้แบบนี้........

9. บริการก็งั้น ๆ ครับ เจ้าของทำไรไม่เป็นเลย ผลงานแย่ครับ ผมไปทำมาแล้ว และต้องไปให้ที่อื่นแก้งานให้ แพงมาก ๆ ถ้าเทียบกับราคาอู่ทั่ว ๆ ไป ยิ่งเทียบราคากับผลงานด้วยละก็ แพงแต่แย่ครับ

10. เกือบไปแระ กรู ยังไม่ได้ทำเชี่ยไรเลย เสียค่าเช็คอาการให้มันไปอีก100 ว่าจะเข้าไปทำวันหลังไม่ไปดีกว่า

.........

11. พวกหน้าตัวเมีย

แด่ไอ้พวกหน้าตัวเมียทั้งหลายที่ลงให้ร้ายร้าน " เจฟฟรี่ โช๊คอัพ " และอู่อื่นๆ ไอ้พวกหน้าตัวเมียพ่อแม่พวกมึงไม่สั่งสอนหรอไอ้สัส พวกมึงถึงให้ร้ายคนอื่นโดยที่กุไม่รู้ว่าพวกมึงเป็นใคร กุจะขอบอกให้นะกุอ่านขอพวกมึงดูแล้วรู้สึกสมเพชพวกมึงอย่างมาก เวลาเข้าไปซ่อมอู่ไหนกุก็เห็นมึงมีปัญหากับอู่นั้นๆทุกๆที่พวกมึงเข้าไปกูเห็นพวกมึงด่าอู่โน้นอุ่นี้ พวกมึงกุว่าจัดอยู่ในประเภทพ่อแม่ไม่สั้งสอนพวกอู่ต่างๆเข้าทำรถให้ลูกค้าเป็นพันๆคันแต่มาเสียโดนพวกมึงเพียงกี่คนพวกอู่เค้าไม่สนใจหรอก ไอ้ควยแจ้งราคาแล้วมึงไม่ทำก็ได้ไม่มีอู่ที่ไหนบีบบังคับให้พวกมึงทำได้หรอกก จากกุถึงไอ้พวกหน้าตัวเมีย ควย olo olo olo

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อั้ยยะ อย่างน้อยผมก็รู้สึกดีที่ไม่ได้เข้าไปที่ร้านนี้นะครับ
    เจ้าของร้านดุขนาดนี้ จะมีลุกค้าคนไหนกล้าเข้าบ้างเนี่ยะ แจกของเค้าไปทั่ว

ระวังนะครับ ร้านคุณไม่หนีไปไหนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้