MR2 เครื่อง 3sgte nonair ใช้แบต กี่แอมป์ครับผม

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย singtoo, 12 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    MR2 เคึรื่อง 3sgte nonair ปกติใช้ แบตกี่แอมป์ครับผม ตอนนี้รู้สึกเหมือนไฟส์มันไม่พอเลย แฮะ รบกวนด้วยคร้าบบขอบคุนคับผม

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    โบลิเดน 70A แบบแห้ง ก็ใช้ได้อยู่นะ วันก่อนผมไม่ได้สตาร์ทรถสองสัปดาห ์ สตาร์ททีเดียวก็ติดครับ เปลี่ยนมาปีเศษๆ แระแบต

3. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุนค้าบบบ สงสัยไปเปลีย่นแว้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้