แอร์ ลมไม่ออกครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 11 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เริ่มจาก ก็เปิดใช้ปกติครับ ขับมาสักพักลมแอร์ก็ไม่มีออกดับแบบกะทันหัน แต่คอมและตัวหน้าจอแอร์ก็ทำงานปกติ ให้ช่างแถวบ้านซ่อมไม่ได้ มีประเด็นว่า กราว์ไม่มาที่พัดลม ก็เลยลองต่อตรงเปิดปิดเอง(ทำสวิทซ์กดเปิดปิดพัดลม ส่วนคอมก็ใช้ตัวจอดิจิตอลเปิด) จึงรบกวนสอบถามว่าอะไรเสีย หรือมีร้านแอร์ที่ซ่อมพรัเซียได้ ขอขอบคุณในความกรุณาครับ

1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ดูฟิว BLOWER หรือยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้