อะไรนักหนา คนซื้อรถ 2ประตู นีคนโง่มากรึไง บ่นๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 29 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pacavato

Pacavato New Member Member

29
    0
    0
    แวะมาเจอ อิอิ

ตัวผมเองก็ชอบนะ SI อ่ะ

ตอนแรกกะจะออกแระ

แฟนบอกว่า ออกมาทำไม ไม่คุ้มตัง ประตูก็มีน้อยกว่า 555+ ผมละขำเลย

ไม่อยากมีปัญหาเลยออก EK มาใช้แทน เสียดายเหมือนกันอ่ะ

อีกอย่างคือ งบน้อยด้วยแหละ 555+

ใจเราว่ายังไง ก็ทำตามนั้นเถอะครับ

ความสุขเรานิ ผ่อนก็ไม่ได้ช่วยผ่อนยังจะมาเรื่องมากอีกเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้