พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ Evo Th เราเป็นไงกันบ้างครับ?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toom evo, 25 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สถานะเป็นผู้ประสบภัย เช่นกันครับ:(

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ใช่ๆ เห็น Camry สีดำไปจอดชั้น 2 น่าสงสารมาก

ตอนนี้น้ำเข้าท่อประปาบ้านผมแว๊ว แต่ยังไม่ท่วม

3. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เหมือนกันคับท่าน
    โทษทีคับ หายไปนาน บ้านผมทั้ง 2 ที่ ตลิ่งชัน,วัชระพล ไม่รอดคับ
    งานก็เยอะ กว่าจะหาเวลาลงไปย้ายของมาไว้เพชรบูรณ์ได้ เล่นซะเหนื่อยเลย

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เมื่อวานหนีน้ำไปนั่งกินข้าวกับพี่ต่ายมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้