๐> Siam Drifter มีทติ้ง ครั้งที่ 1<๐

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย aRmidamaru, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0

ตอนแรกกะไปเตะบอลน่ะ แล้วเพื่อนมันเบี้ยวไม่ได้ไป ก็เลยไปสนามดีกว่า โทษทีจ้า :D

2. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    5555 ป้าฝนไปเคืองไรพี่เหลิม

3. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    เอ้าไปก็ไปครับสัญญาไปแล้วอ่ะ - -"

4. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    อีไอซ์ ปีนี้ ช้าน 19 วุ้ย หน้าตาช้านมันจะแปรเปลี่ยนไปตามอายุ อิอิ

ปอลอว นี่แกจะตามกัดช้านทุกกระทู้เลยช่ายป่ะ

5. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    พี่ฝนครับรองเท้าที่ซื้อมาเท่าไหรอ่ะ สวยอ่า แบบหุ้มข้อมีสีนี้ป่าวอ่ะคับ วันนี้ว่าจะไปบางนา

6. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    รูปเราคนแรกเลยอายจัง
    น่าจะเอาลุงกุ้งขึ้นนะ
    ถ่ายกับ MR-S ด้วย ยืมหน่อยนะคุณซิ่ง

7. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ตาคนนี้ก็ขายของอย่างเดียวเลยน่ะ ขายได้ก็เอามาเลี้ยงพวกเราบ้างเน้อ....

8. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    เอ..ใครโทรมาหาตอนเช้าน่ะครับ ผมดันลืมถามชื่อ ขอบคุณมากน่ะครับ
    เต้ออดไปอีกตามเคย.. มีงานเข้ามาพอดี หวังว่าคราวหน้าคงได้ไปอ่ะครับ

ว่าแต่ 29 นี้มีใครไปเรียนดริ๊ฟมั่งมั๊ยครับ ไม่รู้เป็นไงบ้างว่าจะลองไปดูซักหน่อยเผื่อจะดริ๊ฟเป็นมั่ง

9. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ลืมเลย ใช่ๆ ปั๊มเนี่ยไม่ไหวเลยนะ

10. viossolar

viossolar New Member Member

110
    2
    0
    รูปผม ทำไมมันถึงดูหน้าตาดี เหมือนหัวหน้าแก๊งยากูซ่างี้นะ

11. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    ที่เห็นมันเป็น แดง- ขาว กับ ขาว-แดงนี่ แล้วตรงไหนมันดำหละ :D

12. ๐V[e]E๐

๐V[e]E๐ New Member Member

35
    2
    0
    ดีเหมือนกานปั๊ม วีสงสารปั๊มเด่วสมองกระทบกระเทือนแร้วเปงเรื่องเรยทีนี้:p

13. ๐V[e]E๐

35
    2
    0
    เจ๊ฝนทำใจเห๊อะ ที่ไหนมีเจ๊ที่นั่นมีไอซ์ 55555+ ไม่พ้นหรอกเจ๊

14. NocH

298
    3
    0
    ผมเมา ครับ ไม่ได้เมาเหล้านะ อิ อิ

15. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    คือถ้าโดนสัก2ครั้งติดๆๆกันนี้มึนมากๆๆๆอะ

16. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    ของฝนซื้อที่ shop PUMA ที่ ฮ่องกง อะจ้ะ :p ถ้าเป็นแบบของฝน ไม่แน่ใจนะว่ามีเป็นแบบหุ้มข้อรึป่าว แต่ในเมืองไทยไม่มีขายอ่ะ แต่ถ้าสีส้ม เฟอร์รารี่ มีแน่นอนที่เมืองไทย ราคา หกพันมั้ง จำไม่ได้อ่ะ

17. FonNie

214
    3
    0
    ต่อไปนะ ฝนกะไอซ์จะเป็น คู่กัด แห่ง สยาม ดริฟท์ :cool:

18. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    เง้ออออ ,, อ่านไม่ยู้เยื่อง

19. NocH

298
    3
    0
    ชุดแรก ให้ ท่านประธานเราก่อนเลย หุ หุ แต่ผมว่าถ่ายผู้ชายน่าจะออกห่างซักหน่อยนะ ถ่ายใกล้ๆแล้วมันไม่ค่อยสวย แต่ถ่ายผู้หญิงใกล้ๆ สวยกว่าครับ

20. NocH

298
    3
    0
    ตามด้วย PR ขี้เมาทั้ง 2 อิ อิ หลักฐานคามือ (ภาษาตำรวจเรียก จำได้คาหนังคาเขา):D :D :D :D

21. aRmidamaru

197
    2
    0
  22. NocH

298
    3
    0
    PR รับเชิญ ก็กินไม่สนใครเลย ส่วน PR ขาประจำก็ เห็นถือน้ำเปล่าไม่ใช่อะไร กำลังชงเหล้าเข้าปากตัวเองอยู่ คริ คริ:D :D :D :D

23. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    เหอๆๆๆ นู๋ไม่ได้ขี้เมาซะหน่อยอ๊า ...

24. aRmidamaru

197
    2
    0
    ฮิฮิ 19หน้าแก่กว่าไอซ์ซัก15ปี กรั่กๆ

25. ๐V[e]E๐

35
    2
    0
    โอ๊ยยย ทำไมคนข้างเจ๊ฝนที่ใส่เสื้อสีชมพูน่าร้ากอย่างเน้ เจ๊ฝนติดต่อให้หน่อยจิ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

ปล. ล้อเล่นนะ แต่ความจิงก้อน่ารักใช้ได้อ่ะ(ไม่เชื่อไปถามไอซ์) อิอิ

26. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    กามไม่มีรูปเขาอีกแว้วแต่ก็ดีแล้ว
    555+

27. aRmidamaru

197
    2
    0
    ...ปิดหู....ปิดตา...

28. NocH

298
    3
    0
    ใจเย็นมีรูปทุกคน ติดตามต่อได้แล้ว เมื่อวาน RCWEB มันเดี้ยงๆอะ

29. NocH

298
    3
    0
    ต่อเลย

แอบอิจฉารูปคู่:p

30. NocH

298
    3
    0
    อันนี้ PR สาวสวยถ่ายรูปกับคนบ้าแถวนั้น:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้