บ้านใครน้ำท่วมมั่งเนี่ย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 8 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ส่งใจช่วย น้ำลดเร็วๆนะครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แต่มันยังขึ้นเรื่อยๆ

3. เมื่อคืนโดนแร้วคับ ฝนตกทั้งคืน กว่าจะดัยนอน ตี5

4. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    กำลังรับศึกหนัก น้ำปล่อยปล่อยมาจาก อยุธยา แล้ว :cry:

5. เสาร์+อาทิตย์ ท่วมๆๆฝนตกตลอด

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ถ้าฝนตกหนัก ๆ ถนน กับโรงจอดรถโดนครับ

งัยก็เอาใจช่วยสำหรับท่าน ๆ ที่โดนน้ำท่วมทุก ๆ ท่านนะครับ สู้ สู้ สู้

7. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    น้ำ ทะลึก เข้าบ้านแล้ว ต้องใส่รองเท้าบูทเล่นคอม อิอิ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    น้ำจะเยอะไปไหนเนี่ย

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตอนนี้ที่บ้านต้องเตรียมตัวแล้วคับ เพราะว่ามันเริ่มมาแล้ว

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โอ้วววววววว

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เหมียนกานเลยครับ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พี่บีโดนรึยัง

13. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    กทม. เตรียมตัว สงสัยไม่รอดแน่ !!!

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ถ้าเป็นเรื่องน้ำท่วมอ่ะโดนแล้วช่วงฝนตกหนัก ตอนนี้น้ำยุบแล้ว แต่ยังเต็มถึงฝาท่อระบายน้ำอยู่ครับ

แต่ถ้าเรื่อง "หอย" ตอนนี้หิวมาก ไม่ได้ตกถึงท้องมานานแล้วครับ อิ อิ อิ :p

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

แถวบ้านท่านพี่นพอยู่ในเขตเฝ้าระวังหรือเปล่าครับ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท่านน้าเอ๋ เป็นงัยบ้างครับแถวโซนนู้นอ่ะ

17. คับเตรียมตัว

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แม่ะ.............ไอ้ที่ถามก็เรื่องน้ำครับ ส่วนเรื่องหอยอ่ะรู้ว่ามีเยอะ

19. _nop_

811
    0
    0
    ถ้าพระราม9 น้ำท่วม ผมต้องไปขึ้นเรือที่ฮอนโนลูลูมั้งครับ

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โดนแล้วเหรอพี่นพ

21. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เมื่อไหร่จะมาว่ะทังที่ทำงาน และที่บ้าน ไม่ต้องทำอะไรกันเลยตอนนี้ เฮ่ออออออ

23. _nop_

811
    0
    0
    ยังครับ นอนรอมาหลายวันแล้ว

24. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่รู้ว่าน้ำมันมาจากไหนนักหนา

25. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    บ้านไอ้นัทน่าจะเรียบร้อยล่ะเพราะว่าวันนี้ไปแถวบางบัวทองมา น้ำท่วมสูงมากๆ เหมือนเมืองร้างเลย

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    งัยก็ขอเอาใจช่วยในพื้นที่น้ำท่วม ขอให้เหตุการณ์กลับสู่ปกติเร็ว ๆ นะครับ

27. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ถ้าใครไม่มีที่จอดมาจอดที่ศรีราชาได้นะครับ....

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ที่รออ่ะ น้ำหรือหญิง

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ว่าไปนั่น อิ อิ อิ

30. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้