ภาพงาน Nitto Gymkhana สนาม 4 กับอากาศดีๆ ก่อนเจอฝนหลังงานเลิก

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ton@CityMania, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ช่วงนี้หน้าฝน ทำอะไร งานอะไร ก็เรียกได้ว่า ชุ่มฉ่ำกันไปหมด เห็นใจก็แต่ผู้ประสบภัยธรรมชาติจริงๆครับ
    อย่างเราๆที่ไม่ค่อยกระทบ ถ้ามีน้ำใจ ก็ช่วยๆบริจาคข้าวของ ส่งกำลังใจให้กับผู้ที่รับเต็มๆกันหน่อยนะครับ
    มาต่อกันเรยที่งาน Nitto Gymkhana สนามที่ 4 สำหรับสนามนี้ ก็มีรุ่น ขับ 4 ที่กลับเข้ามาสร้างสีสรรค์ไม่น้อยเรย
    มาดูกันเรยครับ กับภาพบรรยากาศ

เริ่มจากเหมือนเดิมครับ ตามแนวการถ่ายภาพของผม ถ้วยรางวัลขึ้นก่อน

ไลนส์ของสนามนี้ครับ ขับสนุก ตั้งแต่ออกตัว โดยตั้งรถตรง กระแทกออก เลี้ยวซ้าย และหักขวาทันที ใครออกไม่เป็น รถก็ over กันไป

ใบรับสมัครแบบเก่า มันยุ่งยากไปแล้วสำหรับ ผู้จัดที่ต้องการความคล่องตัวและเข้าใจง่าย

บูธ ขายรองเท้ารถแข่ง ที่เปิดใหม่และมาแรงของพี่หนู 53 ใต้ชื่อว่า thairacingshoes

เช่นเคยกับงาน nitto ทุกสายงาน ต้องมีของแจกครับ

ระบบไฟมาตราฐาน ที่ดี ไร้ปัญหาเซ็นเซอร์ผิดพลาด

เปิดให้ walk course ตั้งแต่เช้าเหมือนเดิม

เค้าว่า ยิ่ง walk course บ่อย ยิ่งได้อะไรเยอะกว่าคนที่ไม่ walk เรย

อย่างเช่น เคสนี้เป็นต้น

อีกกิริยาบท ของนักแข่งหน้าใหม่ vios สีเหลือง

ต่อเนื่องด้วยแฟนสาวภาพข้างบน อิอิ

แว่นได้ใจมาก สำหรับน้องเตย สุดา69

ทายสิ ใครเอ่ย

ณ ช่วงเวลานี้ เป็นใครไปไม่ได้ นอกจากน้องบี nitto น่ารักจริงๆ

น้องป๊อป จาก YIN GARUNTEE

คาร์นาร์ดแบบนี้ อย่าเดินใกล้นะครับ ระวังมันบาดน่อง 55

แอบถ่าย กับแอบถ่าย เจอกัน

ท้องฟ้าปลอดโปร่ง

เปิดให้ทำการวอร์คคอสกัน อ.เบิร์ด อลงกรณ์ กับคุณจอม มากันตั้งแต่เช้า นี่แหล่ะ นักแข่งตัวอย่างที่ดี

เอ้ข้าวมันไก่ก็มา

ต่อไป เป็นรถที่เข้าแข่งขัน อาจจะไม่ครบ ขออภัยด้วยนะครับ

ก่อนการแข่งขัน มีการประชุมนักแข่งชี้แจงกฎ กติกา มารยาท

และสำหรับรุ่นมือใหม่ มีการโชว์ตัว เผื่อใครประท้วงว่าคนไหนไม่ควรได้รุ่นมือใหม่ ก็ควรชี้กันสดๆเรย

น้องบี นิตโตะ กะแม่อ๋อง นิตโตะ

ตามมาด้วย สำหรับเจ้านันซ่า

เก๋ grand prix มาดูแต่ไม่ขับ

น้องๆจาก Beaut Spa

มาสร้างสีสรรค์ในงานด้วยครับ ต้องขอขอบคุณพี่เอ้ prostreet และ โอ๋ prostreet ด้วยนะครับ

และขอแสดงความยินดี กับผู้ที่ชนะการแข่งขันทุกท่านด้วยครับ

จับน้องบี มาถ่ายเล่นหลังงานเลิก

น้องเค้าบอกว่า ช่วงนี้ไม่สวย

เค้าบอกว่าเค้าอ้วน

อ้วนตรงไหนเนี่ย ออกจะน่ารัก

เล่นซะเรย

เห็นพริตตี้น่ารักๆแบบนี้ที่ไหน ไม่ต้องคิดเรยว่ามาจากไหน... อ๋อง นิตโตะ เท่านั้น

จัดหนักกันหน่อย

สาวกนักซิ่ง nitto รวมพลังเจได

อีกลุค ของน้องบี

หมดแล้วครับ สำหรับงานนี้ เด๋วมารอดูงานต่อเนื่องกันเรย งานแข่งจิมคาน่าอีกวัน ที่ นครศรีธรรมราชครับ สวัสดี

2. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    ภาพสวยมาก

3. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ภาพสวยเหมือนเดิมคับขอบคุณคับ

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคับ

5. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    ขอบคุณมากคับ รูปสวยตลอดเลย อยากถ่ายให้ได้แบบนี้บ้าง;)

6. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณตากล้องเรซซิ่ง ครับ

7. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ

8. ที่พริตตี้น่ารักเพราะ อ๋องหน้าหม้อ หรือ อ๋องตาถึงว่ะ

9. TOMMYZ

TOMMYZ New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบ รูปสวยมากๆ

10. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ภาพสวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้