ว่าด้วยเรื่องงานแข่งที่จะจัดขึ้นปลายปีนี้

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หุหุหุ...

2. มาแบบหลบๆ

3. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    สงสัยต้องเปลี่ยนไปแข่งเรืออย่างว่าละมั้ง:cry:

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ต้องมีรุ่นสะเทื่อนน้ำ สะเทื่อนบก แล้วครับ อิ อิ อิ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยังไงดีหว่า น้องชายแข่งโมโตครอส สนามสุท้าย ลุ้นแชมป์ประเทศไทยด้วย

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ดุล ดุล ดุล

7. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ย้ายมาแข่งสนามเดียวกันก็ได้ครับ อิอิอิ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่มีเนินให้โดดอ่ะดิ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จะยกเลิกก่อนดีมั้ยทุกคน เนื่องจากว่าช่วงนี้สถานการณ์ไม่ค่อยเอื้ออำนวย

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

แต่มีเนินให้คลำ ๆ ดูด ๆ นะจ๊ะ จะบอกให้ อิ อิ อิ :p

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อื่มมมม เอางัยกันดีหว่า

12. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    ดันไปต่อเถอะพี่

13. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ยกเลิกไปก่อนก็ดีครับน้าเพื่อนๆเราหลายๆท่านกำลังเดือดร้อนกัน...หรือรอดูใกล้ๆวันแข่งอีกทีนึงก็ได้ครับ

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ยังไงช่วยกันออกความคิดเห็นหน่อยนะคับ

15. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมคงไปไม่ได้อะครับถ้าน้ำยังไม่ลง ลำบากมากครับตอนนี้ขายอะไหล่รถซื้อกระสอบทราย

16. ้ปงงันไป

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ผมก็คิดอย่างนั้นแหล่ะ

18. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    เลื่อนไปก่อนก็ได้ครับ พี่เอ๋

ถ้าเหตุการณ์ยังไม่สงบ แข่งไปก็ไม่สนุกนะ ผมว่า..

19. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ตามที่หลายท่านว่าก็น่าจะต้องเลื่อนครับ แต่ถ้าเลื่อนออกไปแล้วจาเป็นเมื่อไหร่ วันไหน รอฟังครับ
    ปล.ยังงัยขอเอาใจช่วยทั้งสมาชิกและไม่ใช่สมาชิกที่กำลังโดนน้ำท่วมอยู่ขณะนี้ สู้ๆครับ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มีอะไรจะให้ช่วยเหลือมั๊ยครับ ยินดีนะครับท่าน

21. มัไรบอกกันได้ครับไม่ทิ้งกัน

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ช่วงนี้พี่ขาดสาวๆมาดามใจว่ะ แถวไหนมีมั่งอ่ะ อิอิ

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตามข้างบนเลย

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    นั่นงัย แทงหวยถูก รวยเระ อิ อิ อิ

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ก็เป็นทางของพี่อยู่แล้วอ่ะพี่บี อิอิอิ

ปล.ท่านบาสบอกผ่านทางมินิทรัคได้เลยนะครับมีไรช่วยได้ก็ช่วยๆกันไปครับ

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ใช่ครับ

27. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    minitruck ไม่ทิ้งกันคับ

28. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ตามนั้นครับ

29. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ใช่ครับ

30. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถูกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้