รูป วิ่งกระชับมิตร Club Si & EK Group สนามเทพนคร

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 22 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สมัครสมาชิกด้วยก็ดีครับผม ในเฟสบุ๊คก็มีนะครับ Club Si Thailand ลองหาดูครับ

2. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ไม่ได้ไปเพราะรถเปลี่ยนมืออ่า เสียดาย ครั้งหน้ามีทติ้งไหนกันครับ ไม่พลาดๆ

Joice++Jum

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ครั้งหน้าอาจจะเป็น มีทติ้งร่วมกับ กูขับฮอนด้า ครับ พวกเราจะไปเอารถไปโชว์+ไปชมรถคนอื่นกัน

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    จัดอีกๆๆๆๆๆๆ อยากไปๆๆๆๆๆๆ แงแง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้