ปวดใจกับA31

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย นุ่น_หมวยเล็ก, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J BOTAN TAN

J BOTAN TAN Guest

0
    0
    0
    ขับแถวไหนอะเผื่อเจอจะได้แวะทักเราก็ขับCEF เหมือนกัน

2. ขับแถวสาธุประดิษฐ์ ไปซังฮี้ จากซังฮี้ ไปสยาม ไปอ่อนนุช ไปเทเวศ ไปพระอาทิตย์ แถวๆนี้แหละ ไม่ค่อยได้ออกนอกเส้นทางเท่าไหร่

3. ผมไปแถว พระอาทิตย์ กะ แถวๆซังอี้ บ่อยๆ เจอกันทักได้คับถ้าเห็นรถแบบใน ลายเซ็นของผมอ่ะคับ อิ อิ

ทักได้ไม่กัดคับ อิ อิ 55

4. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0

รูปรถไม่ชัดเลย แร้วเค๊าจะจำรถเมิงได้มั๊ย

5. อื้ม ไว้เห็นแล้วจะโบกมือ ส่งจูจุ๊บให้นะ

:eek:

6. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    โห อิจฉา

:cry:

7. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ไปทำไรแถวนั้นจ๊ะ ! ! !

8. 555++

พี่ไม่ต้องอิจฉาหรอก
    หนูเห็น คนขับA31ทีไร
    มองหน้าหนูกวนๆ
    แล้วก็ขับหายวาบไปด้วยความเร็วสูง
    ไม่ต้องรีบหรอกกก ยังไงก็ไม่ตาม แล้วตามไม่ทันอยู่แล้วววววว

9. GuMmY

511
    10
    0
    เป็นผม ผมไม่ทำงั๊นหรอก

ผมจาส่งจูจุ๊บให้ แล้วก็ขับชน !

:D

10. Muiza

Muiza Guest

0
    0
    0
    เมื่อ2-3วันที่ผ่านมา เคย ขับผ่านแยกวังหิน ป่ะ หน้าคุ้นๆ

11. โหดไปพี่ ไม่ต้องถึงขนาดขับชนก็ได้ เอาน้อยๆแต่พองาม

:p

12. ไม่ใช่หรอก เพราะ ไปวังหินยังไม่เป็นเลย เหอๆ

13. วันหลังไปวังหินด้วยกันซิคับ อิ อิ ไปกินกุ้งกะทะกัน อร่อยนะ 55

14. จัดไปพี่ แต่ไม่เอาตอนรถติดและแดดร้อนนะ

15. Aek_a31_Nozzle

Aek_a31_Nozzle New Member VIP

86
    8
    0
    ถ้ามีอาการ ขับไปแล้ว ไฟแบต ขึ้นโชว์ อีก และเวลาที่เปิดแอร์ รอบสดุด ให้ ลองเช็คที่ ขั้วปลักไฟ ของ แอร์และข้อต่อ สายไฟแอร์ ฟิวส์ของ แอร์ นะคับ ของผมตอนนี้ คาดว่า คอมแอร์น่าจะเสื่อมแล้ว เพราะเปลี่ยนฟิวส์ ก็ใช้ได้แต่มีรอย ว๊อต ทุกครั้ง น่าจะลงกราวด์ อ่ะคับ เพราะผม สังเกต วัดโวดล์ของผม เวลาเปิด แอร์นี้ เหลือ 10 โวล์ เลย พอปิด ก็ ออกมาปกติ 13 กว่าๆๆ

ยังงัยก็ ค่อยเป็นค่อยไปนะคับ ลองทำลองเช็คเองเรื่อยๆๆ จะเก่งเองคับ
    เออ ไปดูเว็ป www.cefiro-thailand.com ด้วยนะคับจะได้ความรู้มากมายเลยคับ

16. Aek_a31_Nozzle

Aek_a31_Nozzle New Member VIP

86
    8
    0
    แน่พี่ จู๊ซ เริ่งออกลายหม้อสาวแล้ว

พี่จู๊ซ ออกลายแล้วคับ เริ่มหม้อสาวแล้ว

เออพี่ผมใช้ Use เข้าเว็ป ไม่ได้เลยอ่ะ

17. เคยไปสมัครไปละอะพี่ แต่ว่าลืมpaaswordไปซะละ เหอๆ
    ชอบที่นี้มากกว่าด้วย ตรงนี้คนน้อย แต่ใส่ใจกันดีคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2007
  18. mamamusab

146
    5
    0
    ถ้าเจอที่สี่แยกวังหิน
    สงสัยจะเป็นผมแร้วล่ะ
    ดูหน้าดี ๆ
    555++

19. เย็นนี้เค้าไปกินกัน สนไหมคับ โทรหาคนคนนี้เลยคับ 0817729909 พี่ออย

20. mamamusab

146
    5
    0
    แร้วทะมายไม่ให้เค๊าโทรหาเมิงอ่ะ
    555++

21. เออ คือว่า จะเริ่มต้นไปจากบ้านยังไม่เป็นเลยพี่
    กว่าจะคลำทางไปถึง ไม่ต้องกินกันพอดี

มากินแถวสาธุบ้างดิ๊ วันหน้าอะ

อยากไปถนนพระอาทิตย์มากกว่าอีก
    ไปนั่งกินเหล้าปั่น เคล้าเสียงเพลงสไตล์เรกเก้หน่อยๆ
    เหอๆ

22. mamamusab

146
    5
    0
    ถ้าเป็นตะก่อน ไปเกือบทุกวันอ่ะคั๊บ
    เสนา - สาธุ ฯ เนี่ย

23. Muiza

Muiza Guest

0
    0
    0
    ไปนั่งกินร้าน รวยรินกลิ่นชีวา อ่ะหรอ ร้าน อย่างแนว รถ ก้อ แน๊ว แนว อิอิ

24. ม่ายอาวววววววววววววววววว
    รวยรินไม่สนุกอะ ตอนนั้นไป รวยรินเปิดเพลงฝรั่งรุ่นคุณปู่

ไปกอมเม่ดีกว่า เลยป้อมพระสุเมธุไปอีก อยู่ข้างๆบ้านพระอาทิตย์เลย
    คืนวันศุกร์มีวงเล่น คนร้องจะออกเรกเก้ๆหน่อย

ชอบบบบบบบบ (ไม่ได้ชอบนักร้องนะ ชอบสไตล์เพลง)

25. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    ไป ๆๆๆ ทางผ่าน อิอิ

26. auma3120bo

auma3120bo New Member Member

32
    1
    0
    กระทู้นี้อบอุ่นดีจัง ;)

27. หนูก็ว่าอย่างงั้นแหละ
    อบอุ่นดี หนูชอบนะ
    ถามอะไรพี่ๆก็มาช่วยตอบ
    น่ารักที่ซูดดดดดดด

28. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    หืม ติดตามต่อ eiei

29. GuMmY

511
    10
    0
    ชอบเจือกนิ มึงง่ะ

:D

วันไหน จัดไปนะพี่
    เอาวันศุกร์ดีม๊ะ เพลินๆ แต่เสียดาย ถ้าไปพระอาทิตย์ต้องจอดรถข้างถนนอะ
    อาจโดนใบสั่งได้

หวั่นป่าวหละ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้