กาทู้ปรึกษาอาจารย์ หมออ้วนครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    จุ๊กกรู จุ๊กกรู อ่ะน้องเช้าๆเคยได้ยินบ้างไหมครับ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    5 5 5 ไม่เคยเจอเลยพี่สงสัยแถวบ้านน้อง จะไม่มีตอนเช้า อิ อิ ตื่นมาก็บ่ายๆเลยอะ

3. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    คุงหมอครับ เวลาจะขัดเสื้อสูบ ควรใช้ 3 นิ้ว หรือ 5 นิ้ว ดีครับ อิอิ
    :D
    ได้ข่าวว่าคุงหมอใช้ 3 นิ้ว ก็ร้องลั่นทุ่งเลยหรอครับ คริ คริ :cry:

4. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พอดีเสื้อตัวนั้นมันเป็น ไซ้เดิมอะครับ หมอจะคว้าเป็น ลูกโต เลยต้องใช้3นิ้วครับ อิ อิมันเลยแน่นไปนิดนึงเสื้อ สูบเลยร้องครับท่าน

5. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สนใจมะคะห้องว่าง
    ขนาดกว้าง-กลางสี่ห้อง
    เปิดแล้วให้คุณจับจอง
    ทุกห้องตกแต่งอย่างดี
    ไม่แบ่งหรอกค่ะคุณคะ
    ฉันรับประกันเต็มที่
    ผ่อนถูกดาวน์ต่ำทำเลดี
    เปิดให้ชมฟรีก่อนตัดสินใจ
    แต่มีเงื่อนไขอยู่ว่า
    ขายเฉพาะลูกค้ารายใหญ่
    ที่เหมาหมดสี่ห้องหัวใจ
    ฉันไม่แบ่งขายให้ใครหลายคน
    ความรักเอามาดาวน์ก่อน
    ความอาทรผ่อนวันละหน
    โฉนดใจฉันพร้อมโอน
    หากคุณคือคนจริงใจ
    ...........[คำกลอนหวานๆวันละ1ข้อความ ให้พวกพี่ๆเอาไปจีบสาว วันละคน ครับ]............

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ชอบ จังเลย อาจารย์ หมอครับ

7. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    หึหึ เดี๋ยวเอาไปใช้บ้างดีก่า หวานได้ใจจริงๆเลยครับ อาจารย์หมอ

8. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    ไม่ทราบว่าคุนหมอ จบจากสถาบันไหน หรอคับ
    พอดี อยาก เรียนต่อทางด้านนี้ อย่างจิงจังอะคับ
    อิอิ..............................

9. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เปิดสอมเมื่อไหร่คับ..

10. PinkyArmy

420
    5
    0
    คุงหมาครับ เวลาเห็นรถสวยๆแล้ว จะรู้ได้ไงครับ ว่าเครื่องหลวมไม่หลวมครับ คุงหมา มีวีธีการดูปล่าวครับ กะว่าจะไปเคาะๆดูตัวถังรถก็ไม่กล้าอ่ะ กลัวเจ้าของรถ ตบ เอาครับ อิอิ :D

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อยากรู้ว่าเครื่องหลวมไม่หลวม ก็ รองเดินไปบีบ แอร์แบก สองเต้าที่มีปุ่มกดดูเอาอะครับถ้ากดลงไปแล้วมันยังแข็งๆไม่เหลว แปลว่าเครื่องอาจจะยังแน่นอยู่ หรือถ้าจะเอาแบบแน่นอนเลยนะครับ รองเอานิ้วไป เขี่ย เสื้สูบดูครับ ถ้ามันตอดแรงแปลว่าแน่น ชัว ครับ อิ อิ

12. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    คงต้องฟังเสีย เอาแทน

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ิ แม้ความรักให้เธอไม่เพอร์เฟ็ค
    อาจจะเล็กกว่าใครที่ให้กัน
    แต่ตัวฉันจะให้เธอในทุกวัน
    สุดท้ายนั้นก็จะเต็มทั้งใจเธอ.
    .......[จะเอามาให้อ่านกันเลื่อยๆนะจ๊ะ จะได้เพลินกันไป อิ อิ].......

14. [--StaND^AloNE--]

236
    1
    0
    ขอบ้าง

มีความรักในวัยเรียน
    เปรียบเสมือนจุดเทียน
    ท่ามกลางสายฝน

ความเหงาเป็นเพื่อนแท้
    อ่อนแอเป็นเพื่อนเก่า
    ความเงียบก็เพื่อนเรา
    ใจบางเบาคือเพื่อนตาย

ความรัก
    ไม่ได้ทำให้คนตาบอด
    แต่คนต่างหากที่ยอมตาบอด
    เพื่อ..ความรัก

เกิดเป็นมนุษย์ต้องมีความกล้า
    เกิดเป็นแม่ค้าต้องขายของ
    เป็นเด็กจุฬาฯต้องเคยไปมาบุญครอง
    แล้วจะมัวแต่นั่งมองเขาอยู่ใย
    เรารีบไป ขอเบอรแล้วเจอกัน

ตึกยังรู้พัง
    สตางค์ยังรู้หมด
    แต่ไมตรีอันสวยสด
    ไม่มีหมดเหมือนสตางค์ ( อันนี้คือเรา Osama\ )

พบ...เพื่อ...ลา
    มา...เพื่อ...จาก
    รัก...เพื่อ...พราก
    จาก...เพื่อ...จำ

คมๆ ทั้งนั้น อิอิ

15. [--StaND^AloNE--]

236
    1
    0
    ความรักเปรียบเสมือนเม็ดทราย
    ยิ่งบีบแรงทรายก็ยิ่งไหลออกจากมือเร็วขึ้น

เงินและงาน การศึกษาควรหาก่อน
    อย่ารีบร้อนหารักงานจักเสีย
    หากขาดเงิน ขาดงาน พาลขาดเมีย
    งานไม่เสีย เงินคงได้ เมียคงมา

เมื่อมีรักนักบัญชีต้องเดบิต
    ถือเป็นสิทธิ์สินทรัพย์ของเจ้าของ
    หากวันใดรักลาน้ำตานอง
    ถึงคราต้องเครดิตปิดบัญชี

รักเขาทั้งใจไปแล้วล่ะสิ
    รักมากอย่างนี้ไม่กลัวเจ็บเหรอ
    ถามเองตอบเอง ก็ชักเบลอๆ
    ใจตอบว่า 'เออ' เจ็บบ้างก็ช่างมัน

อย่าถามว่าทำไมไม่มีน้ำตา
    เมื่อวันที่เธอเลิกรา..ไปหาใครคนใหม่
    ใช่ว่าไม่เจ็บ..ไม่รู้สึกอะไร
    หากเพราะชีวิตนี้..ไม่เคยเสียใจ..ที่ได้รักเธอ

บอกว่าฉันดีเกินไป
    นี่ใช่ไหม ที่เรียกว่าเหตุผล
    บอกว่าฉันดีเกินไปเลยไปรักใครอีกคน
    คงจะเป็นเหตุผล ของคนหลายใจ
    เธอคงชอบคนเลว เหมือนกัน
    ถ้าเป็นแบบนั้น ฉันอภัยให้
    เดินจากกันไปเลย ไม่ว่าอะไร
    เพราะเธอแค่คนเลว ที่หลายใจ
    โชคดีของใจที่ไม่มีอะไร...ต้องเกี่ยวพัน

เมื่อมีความรัก
    การอกหักมักมีมาด้วยเสมอ
    น้อยนักคนที่จะไม่พบเจอ
    เพราะฉันคนหนึ่งที่โดนเธอ" หักใจ "

ยิ่งดึก..ยิ่งเงียบ
    อากาศเย็นเยียบ สั่นไหว
    แสงจันทร์สาดแสง แทนไฟ
    ทำไมฉัน ไม่หลับตา
    ผ้าหนา กลับห่มไม่อุ่น
    ใจมันว้าวุ่น อะไรนักหนา
    หรือเพราะ คิดถึง จึงไม่หลับตา
    หรือต้องรอใคร กลับมา จึงจะหลับลง

ขอโทษ .. กับความไม่เอาไหน
    ขอโทษ .. กับความเผลอไผลไม่ห่วงหา
    ขอโทษ .. กับความผิดที่ไม่คิดเจตนา
    ขอโทษ .. กับความไม่เข้าท่า..ต่อกัน
    เวลามันทำให้ฉันซึ้งและเข้าใจ
    ว่าเธอได้ให้อะไรมากแค่ไหน..กับฉัน
    จึงเป็นที่มาของคำพูดที่อยากพูดต่อกัน
    คือ"ขอบคุณ" กับความผูกพัน..
    และ"ขอโทษ"ด้วยที่ฉันเพิ่งเข้าใจ

....ไดอารี่เล่มเก่า ยังคงอยู่....
    รูปถ่ายคู่ ยังใส่กรอบ ยังแขวนไว้
    สร้อยคอถูกๆ ที่เคยให้ ฉันก็ไม่เคยทิ้งมันไป
    ดอกไม้แห้ง ก็ยังเก็บไว้ แม้โรยรา
    ....เรื่องราวทุกอย่าง ยังคงอยู่....
    ยังมีเธอ อยู่ในทุกอณู ของความห่วงหา
    ใบหน้าเธอ ก็ยังคงชัด เต็มสองตา
    แต่ที่ไม่อยู่ ไม่เคยกลับมา ก็คือเธอ

ระยะทางระหว่างเรา ยังเท่าเดิม
    ไม่มีอะไรเพิ่มเติม จากคำว่าเพื่อนที่เธอให้
    ใกล้กันเกินกว่า จะพูดคำว่ารักออกไป
    ฉันเลยทำได้ แค่นั่งท้อใจอยู่ทุกที

หลากหลาย ฟิว กันไป เอาเหอะ ต้อง โดนใครสักคแหละ มีแอบซึม ชัวร

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พอๆๆๆ เข้าเรื่อง ลามกกันดีกว่า จะอวกคำกลอนทั้งหลาย อิ อิ

17. PinkyArmy

420
    5
    0
    นั้นดิ คำกง คำกลอน ไปกระทู้อื่นไป ผมแฟนพันธ์ทาง คุงหมอนะ อิอิ :D

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    หมอไม่ได้หลับได้นอนเลยเนี่ยต้องมานั่งตอบปัญหาคนไข้ตลอดหมอกลัวสมรรณะทางเพศเสื่อมมากมาย อิ อิ
    :teeth: การมีเพศสัมพันวันละ 1 ครั้งทำให้สมรรณะทางเพศ สูง แต่ถ้ามั่วเซ็กเกินวันละ3 ครั้ง ทำให้สมรรณะทางเพศเสื่อม อาจเป็นหนองในได้ถ้าไม่ล้างให้สะอาด อิ อิ:teeth:

19. PinkyArmy

420
    5
    0
    คุงหมอครับ ช่วยเพื่อนผม 2 คนนี้หน่อยครับ วันๆไม่ทำการทำงาน ส่องแต่กบ ทั้งวันเลยครับ คนแรก ก็ข้าวปลาไม่กิน แถมได้ยินว่าที่อ่างทอง ทิดชู ขาดตลาดแล้วด้วย ส่วนอีกคน ก็พร่ำเพ้อถึงแต่น้อง ฟ๊อกซี่ ฟ๊อกซี่ ทั้งวัน คุงหมอหาทางช่วยเพื่อนผมหนอยครับ เรื่องของเรื่อง ผมดูไม่ได้อ่ะอิจฉามัน อ้ะ หมอ :D

20. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :confused: :confused: :confused: แหม ทำปายได้ กรั๊กกกกก:D :D :D

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 อันนี้หมอก็ช่วยไม่ค่อยจะได้อะครับเพราะว่าหมอก็ดูทั้งคืนเหมือนกัน จ๊ะ ส่วนกระดาษทิดชู่ ขาดตลาด จะยืมของหมอไปก่อนก็ได้นะจ๊ะ อิ อิ รีบคืนด้วยละหมอก็ต้องใช้ อิ อิ

22. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ทำไรก็เบาๆหน่อยนะคตรับ

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ใครจะไปทำหนักเหมือนพี่หน่อง ละครับ

24. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ใช่เลย ใช่เลย

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ดูชื่อก็รู้แล้วนะ หน่อง หงี่ ซัง อิ อิ

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อ้วนรักพี่มากปะเนี่ย....แซวพี่จังเลย.

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไม่รักไม่แซวหรอกครับ อิ อิ รักนะคนแก่โง่

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    พี่ก็รักเหมือนกัน อ้วน เจี๋ยวเล็ก

29. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เจี๊ยวเล็ก แต่ ลีลา เหนือคำบรรยาย นะจ๊ะ อิ อิ

30. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ขี้โม้..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้